๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 03:52:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขัน Navamin Queen's Cup 2005 (Shotgun & Rifle 10/22)  (อ่าน 11378 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 11, 2005, 05:24:38 PM »

มันส์ส์ส์ครับ...เพราะยิงดี Grin

...สกอร์เยี่ยมครับ  ขึ้นคลาส A ไปแล้ว  Wink Wink

อิอิ ขึ้นไปกินแห้วครับพี่แก้ว Grin Grin

...เหมาะสมกับฝีมือแล้วครับ  (แห้วมีโภชนาการสูงนะครับ อิอิ)  Grin

5555 ครับ สนุกมากครับ รูปแบบพื้นฐาน IPSC เลย เพียงแต่เป็นปืนยาว และเป้าเหล็ก ต่อไปเป็นแมทซ์ที่รับรองโดย THPSA  แล้ว...ก็คงคึกคักกันอีกแน่นอน Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 11, 2005, 10:55:24 PM »

ผมจะฝากตัวเรียนกับอาจารย์ท่านใดดีครับ ไรเฟิ้ลเนี่ยผมยิงได้ แต่ "ยิงไม่เป็น"
9-10 ที่ผ่านมา ก็ไปนวมินทร์บ่ได้ Cry
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 04:55:27 AM »

แต่ข้าน้อยว่าลูกซองน้อยไปหน่อยเจ้าคะ...ขาดเจ๊โอ เยาะเย้ย

ผมก็กะว่าจะไปยิงลูกซอง  หาลูกที่กรุงเทพไม่ได้  เลยจะไปซื้อที่สนาม  แต่ที่สนามมีแต่ลูกเก้าปลอกแดงแรงกว่าชาวบ้าน  แฟคเตอร์เค้าเอาแค่  500ต้นๆแต่ลูกเก้าวัดได้  600กลางๆจำตัวเลขเป๊ะๆไม่ได้  ก่อนแข่งหนึ่งอาทิตย์โทรไปถามสนามบอกมีเลยชะล่าใจไม่หาเผื่อไว้   ใจรักแต่ใจไม่ถึงอ่ะ  เพื่อนใจถึงลงแข่งวันรุ่งขึ้นช้ำไปทั้งต้วนอนระบมลุกไม่ขึ้น  ปืนพัง  วันเดียวร้อยกว่านัด เพื่อนบอกเข็ดแล้วจ้า  น่าเสียดาย หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2005, 05:13:46 AM โดย num » บันทึกการเข้า

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 06:32:25 AM »

มันส์ส์ส์ครับ...เพราะยิงดี Grin

หาไซด์ลาย ได้แล้ว.... Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 07:25:13 AM »

หาไซด์ลาย ได้แล้ว.... Grin

Grin Grin Grin Wink

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 10:31:04 AM »

ผมก็กะว่าจะไปยิงลูกซอง  หาลูกที่กรุงเทพไม่ได้  เลยจะไปซื้อที่สนาม  แต่ที่สนามมีแต่ลูกเก้าปลอกแดงแรงกว่าชาวบ้าน  แฟคเตอร์เค้าเอาแค่  500ต้นๆแต่ลูกเก้าวัดได้  600กลางๆจำตัวเลขเป๊ะๆไม่ได้  ก่อนแข่งหนึ่งอาทิตย์โทรไปถามสนามบอกมีเลยชะล่าใจไม่หาเผื่อไว้   ใจรักแต่ใจไม่ถึงอ่ะ  เพื่อนใจถึงลงแข่งวันรุ่งขึ้นช้ำไปทั้งต้วนอนระบมลุกไม่ขึ้น  ปืนพัง  วันเดียวร้อยกว่านัด เพื่อนบอกเข็ดแล้วจ้า  น่าเสียดาย หลงรัก

แฟคเตอร์ประมาณ 520

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 06:50:35 PM »

...สกอร์เยี่ยมครับ  ขึ้นคลาส A ไปแล้ว  Wink Wink
หลงรัก
ครับ
ยินดีด้วยครับ
 หลงรัก
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 06:52:12 PM »

ผลการแข่งขัน Navamin Queen's Cup 2005 (Shotgun & Rifle 10/22)

ประกาศไว้ที่เว็บกีฬายิงปืนรณยุทธไทยแล้วนะเจ้าคะ  THPSA's Forum

หลงรัก
ครับ
ยินดีกับนักกืฬาทุกท่านครับ
 หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 10:02:06 PM »

ขอบคุณแทนนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ Cheesy หลงรัก

MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 14, 2005, 10:23:02 AM »

ปรับขึ้นไป...แล้วมีการปรับลงมาป่าวเนี่ย... ไม่ได้ยิงมานาน...วันนั้นเลยเละเทะ มั่วไปหมด ทั้งจังหวะ...ทั้งประกัน... ทำแม็กหล่นอีกตะหาก...ก็ยังดีที่ไม่ DQ เพราะถึงเรื่องความคล่อง..ความแม่นจะหดหายเพราะไม่ได้ซ้อม แต่ความปลอดภัยมันอยู่ในสายเลือดคร้าบผม...หุ หุ หุ Tongue Tongue Tongue

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 15, 2005, 05:46:11 PM »

ปรับขึ้นไป...แล้วมีการปรับลงมาป่าวเนี่ย... ไม่ได้ยิงมานาน...วันนั้นเลยเละเทะ มั่วไปหมด ทั้งจังหวะ...ทั้งประกัน... ทำแม็กหล่นอีกตะหาก...ก็ยังดีที่ไม่ DQ เพราะถึงเรื่องความคล่อง..ความแม่นจะหดหายเพราะไม่ได้ซ้อม แต่ความปลอดภัยมันอยู่ในสายเลือดคร้าบผม...หุ หุ หุ Tongue Tongue Tongue

หมอต้น มีกำลังใจไปช่วยด้วย ไงยิงเละล่ะครับ หึ หึ หึ Grin Grin

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์