๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 11:55:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซอง ไอพีเอสซี ณ สนามบางบัวทอง(บรรยากาศการแข่งขัน หน้า๑๓ )  (อ่าน 54678 ครั้ง)
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #270 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 11:36:59 PM »

ตุ๊....ตกลงไปเปล่าเนี่ย..ไปคนเดียวเหงานา...เอ๋ช่วยชวนหน่อยสิ....ก็รู้อยู่..ไปแล้วมันส์.....สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #271 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 09:50:58 AM »

อ้ายเอ๋ แมทช์ level III นี่น้องจะไปยิงแบบขำๆ รางวัลไม่เกี่ยว เหมือนเดิมนะครับ เรื่องแข่งขันเป็นเรื่องรอง ได้ไปเจอพี่ๆคอเดียวกันมันส์กว่าเยอะครับ

ไปคราวนี้ ยังงัยเจ้าภาพยังคงเป็นทาง กทม เหมือนเดิมนะครับ หนีกลับก่อนก็ไม่ได้ด้วย ฮ่าๆๆๆ
เย้ยยยยยยยย Grin Grin Grinไม่หนีไปไหนหรอกครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ตุ๊....ตกลงไปเปล่าเนี่ย..ไปคนเดียวเหงานา...เอ๋ช่วยชวนหน่อยสิ....ก็รู้อยู่..ไปแล้วมันส์.....สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เดี๋ยวผมไปรับ Grin Grin Grin
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #272 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 09:52:55 AM »

เอ๋ ว่างก๋านว่างงานปิ๊กพะเยาพ่องจะฝากซื้อป๋าส้มมาหื้อจาวหละปูน-เจียงใหม่ กินแกล้มเบียร์ ลูกปืนบ่มีซ้อมส่งมาแจกพ่อง
แบบเนี่ยขอด้วยคนซิ
ได้เยยพี่โญ Grin Grin Grin
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #273 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 09:33:45 AM »

นอนเรือครับคุณใหม่ ห้องแอร์เย็นสบาย ไปแถวเกาะอาดัง-ราวี-หลีเป๊ะ

ฉลามวาฬตัวเบ้อเร้อ แมนต้า-เดวิลล์เพียบ Grin Grin Grin

ต้นเดือน ส.ค. ออกเกาะเต่า-กองหินชุมพร ถ้าว่างไปด้วยกันครับ

ยังไม่ค่อยอยากไปดำน้ำแถวเกาะเต่า เพราะหัดดำน้ำที่เกาะเต่านี่แหล่ะครับราวๆมีนาปีที่แล้วนี่เอง ปีที่แล้วช่วงต้นพฤษภามีโอกาสไปแถวๆเกาะลันตา เลยมีโอกาสไปดำแถวๆหินแดงหินม่วงและอีก 2-3 ที่ใกล้ๆพีพี แต่นอนบนบกครับ

ปีนี้ไปตราดนอนเกาะช้างเกาะกูด ใต้ทะเลไม่ค่อยสวยเท่าไหร่สู้ทางอันดามันไม่ได้ ตั้งใจว่าถ้ามีโอกาสก็ไปทางอันดามัน ที่ที่อยากไปก็เป็นพวก อาดัง ราวี สิมิลัน สุรินทร์ และพม่า ครับ
Tontakarn รักในหลวง
วัตถุสร้างความเท่าเทียมของมนุษย์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #274 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 01:52:46 PM »

ดีจังครับ มีภาพมาให้ได้เห็นบรรยากาศกันด้วยขอบคุณมากครับ ..
ดูแล้วก็ยังชอบชุดพี่ ภูกามยาว มากเลยครับ .. แปลกตาดี เหมือนหน่วยจู่โจม
ที่สำคัญปืนแต่ละกระบอกดุดันมากเลยครับ

การใช้กำลังแก้ปัญหามิใช่ทางออกที่ดี ควรใช้ "สติ" สิแน่นอน

KCharng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #275 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 09:09:44 AM »

คงเพิ่งไปขนปลอกกระสุนลูกซองจากสนามไปขายมั้งครับ Cheesy Cheesy

ตอนออกมาจากสนามบางบัวทอง  เห็นรถคันนี้บรรทุกเสียจนน่ากลัว เกือบเท่าตึกสามชั้น 
แปลกดี

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #276 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 09:30:30 PM »

แจ้งเพื่อนๆนะครับ  ตอนนี้ VDO กำลังจะเสร็จ อีกไม่กี่วันจะเริ่มทยอยส่งตามสายต่างๆ

สายเหนือ      คุณน้อง นิจนิรันทร์

อีสาน            นายแห้ว

สายใต้           ตาสะมะพล

ภาคกลาง       เชิญรับได้ที่   บางบัวทอง

จะมีทั้ง บางบัวทอง แมชท์  -  LEVEL  3

หากเพื่อนๆได้ชม  แต่ไม่มีภาพของท่าน.........โปรดให้อภัยในความบกพร่อง

ขอบคุณทุกท่าน  หวังว่าคงได้รับแรงใจจากทุกๆท่านอีก

ธนาพล  กุลชัยรัตนา         ( เฮียตี๋ )
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #277 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 09:32:41 PM »

ลืมครับ

ขอชื่อ - ที่อยู่  ทุกท่านที่มีชื่อด้วยนะครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #278 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 08:09:31 PM »

นิจนิรันดร์.....ขัติมงคล...3..ถ.บํารุงราษฎร์..ต.วัดเกตุ...อ.เมือง..จ.เชียงใหม่50000...ok

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #279 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 08:49:29 PM »

นิจนิรันดร์.....ขัติมงคล...3..ถ.บํารุงราษฎร์..ต.วัดเกตุ...อ.เมือง..จ.เชียงใหม่50000...ok

อ้ายน้องได้ มาเมื่อใด PM บอกกำเน้อครับ
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #280 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2007, 11:54:55 PM »

อ้าว???  สายใต้..ต้องท่าพระ...ซิ..เฮ้ย??..35/3  ม.2  ตำบลทุ่งยาว  อ.ปะเหลียน  จ.ตรัง  92180  ตะหาก..รอครับ...จะตั้งใจรอ..ฮ่า..

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
BREMBO
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #281 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 01:56:52 AM »

เสร็จเมือไหร่บอกด้วยนะครับเฮีย  Grin จะได้เขาไปรับที่บางบัวทอง       น้ำลายหก
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19]
  พิมพ์