๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 01:19:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Singha & Bullet Master Standard I.P.S.C. Thailand Championship 2007 ครั้งที่ 2  (อ่าน 6460 ครั้ง)
Game Master
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 05:45:49 PM »

Shocked :Smiley ตกใจ
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 12:54:17 PM »

รบกวนถามทางไปสนามแข่งครับ  Huh Grin

แข่ง ๗ สนาม ไม่ทราบเริ่มแข่งกี่โมง... หากเริ่มแข่งได้แต่ประมาณเก้าโมงเช้า... ประมาณเที่ยงหรือบ่ายนิดๆจะยิงเสร็จได้ไหมครับ... มีธุระต่อตอนบ่ายครับ

ขอบคุณมากครับ  Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2007, 09:46:29 PM โดย จินตา <ALittleWicked> » บันทึกการเข้า
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 04:58:41 PM »

ทีนี่ไม่มากสเตจ เริ่มยิงบ่ายโมง พอไหวครับ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 06:24:26 PM »

รบกวนถามทางไปสนามแข่งครับ  Huh Grin

แข่ง ๗ สนาม ไม่ทราบเริ่มแข่งกี่โมง... หากเริ่มแข่งได้แต่ประมาณเก้าโมงเช้า... ประมาณเที่ยงหรือบ่ายนิดๆจะยิงเสร็จได้ไหมครับ... มีธุระต่อตอนบ่ายครับ

ขอบคุณมากครับ  Grin Grin Grin

ทีนี่ไม่มากสเตจ เริ่มยิงบ่ายโมง พอไหวครับ

คุณภิมุขให้เริ่มบ่ายเลยเหรอครับ... Huh
การแข่งขัน ควรเป็นไปตามเวลาที่ผู้จัดกำหนด กรณีที่ฟาร์มฯ เริ่มสายๆ พอไหวครับ
หากเริ่มบ่าย สกอร์ออกไม่ทันแน่ คนที่รอผลแข่ง...เพราะสาเหตุเราคนเดียว...จะโดนด่าเอาครับ

นักกีฬาที่ดีควรปฏิบัติเป็นตามเวลาที่ผู้จัดกำหนดครับ....

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 06:44:57 PM »

ผมเริ่มเช้าถึงสายครับพี่ แต่ที่ฟาร์มฯ ผมเห็นบางคนเริ่มบ่ายโมงก็มี คือมาเที่ยงยิงบ่าย
ส่วนใหญ่มันอั้นที่สเตจ 1 และ 2 เป็นประจำ  Cheesy
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 08:25:25 AM »

ครั้งนี้ไปแต่เช้าเช่นเคย(เจอคุณอ๋อย/เฮียตี๋ก่อนใครประจำเลย) จะเริมยิงสเตจ 1 และ 2 ... บ่าย   หลบบ้าน   

แต่ เอ จะลงSTANDARDหรือ PDดีนะ?Grin Grin Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 11:05:44 AM »

ครั้งนี้ไปแต่เช้าเช่นเคย(เจอคุณอ๋อย/เฮียตี๋ก่อนใครประจำเลย) จะเริมยิงสเตจ 1 และ 2 ... บ่าย   หลบบ้าน   

แต่ เอ จะลงSTANDARDหรือ PDดีนะ?Grin Grin Grin

เพื่อความมันลองได้เลยครับStandard ลองได้เลย สนุก Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 11:26:13 AM »

ครั้งนี้ไปแต่เช้าเช่นเคย(เจอคุณอ๋อย/เฮียตี๋ก่อนใครประจำเลย) จะเริมยิงสเตจ 1 และ 2 ... บ่าย หลบบ้าน

เพื่อความมันลองได้เลยครับStandard ลองได้เลย สนุก Grin Grin Grin

คงได้เจออีกตอนเช้าๆ วันอาทิตย์ที่ ๒๒ ครับพี่ๆ

ว่าแต่สนามอยู่ที่ไหน ไปอย่างไรครับ... ขอโทษนะครับหากเป็นคำถามที่เชย... Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 11:51:01 AM »

ครั้งนี้ไปแต่เช้าเช่นเคย(เจอคุณอ๋อย/เฮียตี๋ก่อนใครประจำเลย) จะเริมยิงสเตจ 1 และ 2 ... บ่าย หลบบ้าน

คงได้เจออีกตอนเช้าๆ วันอาทิตย์ที่ ๒๒ ครับพี่ๆ

ว่าแต่สนามอยู่ที่ไหน ไปอย่างไรครับ... ขอโทษนะครับหากเป็นคำถามที่เชย... Grin

สนามพี่อนุรักษณ์ เข้าทางสุขุมวิทสายเก่า วิ่งจากศรีนครินทร์ไตรงไป ข้ามบางนาตราด ตรงไปสุดเจอถนนสุขุมวิทเส้นเก่า เลี้ยวซ้าย ตรงไปประมาณ 3-4 Kg เลยสามแยกแรกตรงไปอีก แล้วต้องเลี้ยวขวาให้ดีป้ายทางด้านขวา จะมีป้ายทางเข้าฟาร์มจระเข้ใหญ่ๆอยู่ริมถนน ก็เลี้ยวตามทางไปได้เลยครับ

พอเห็นฟาร์จระเข้าไม่ต้องเข้าด้านหน้า ให้ตรงเลยไปอีกร้อยเมตร เลี้ยวซ้ายอ้อมไปเข้าด้านหลัง ทางเข้าจะอยู่ติดกับอู่รถเมล์ แต่รถเมล์ถึงก่อนติดกันเลย แล้วเข้าด้วนหลังบอกเขาว่ามาแข่งยิงปืน จอดรถแถวนั้นแหละครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 05:32:26 PM »

น่าลองๆ แต่ยังไม่ชัวร์ครับ Grin Grin Grin

เจอกันอีกครับ....ทางไปสนามก็ตามที่คุณคาร์บอกไว้เลยครับ Grin Grin Grin
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 10:20:26 PM »

ขอให้พี่ๆทุกท่านโชคดีในการแข่งขันครับ
ส่วนกระผมติดสอบช่วงบ่าย จะตามไปถ่ายรูปเย็นๆครับ Smiley
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 02:02:08 AM »

ขอให้โชคดีทุกท่าน เช่นกันครับ  Grinติดหลายๆอย่าง หัวเราะร่าน้ำตาริน เจอกันที่ ๒๙ เลยครับ หลงรัก
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์