๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 03:05:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Singha & Bullet Master Standard I.P.S.C. Thailand Championship 2007 ครั้งที่ 2  (อ่าน 6461 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« เมื่อ: มีนาคม 22, 2007, 03:55:13 PM »

ขอเชิญนักกีฬายิงปืน "รณยุทธ์" และผู้ที่สนใจ ร่วมการแข่งขันยิงปืน ในรายการ
Singha & Bullet Master Standard I.P.S.C. Thailand Championship 2007 ครั้งที่ 2 (Level II)
ณ สนามยิงปืน ฟาร์มจรเข้ สมุทรปราการ
วันอาทิตย์ที่ 22 เมษายน พ.ศ. 2550
7  สนาม กระสุนประมาณ 150นัด
ค่าสมัคร 2,000บาท
ประเภทปืน
Standard GM,M,A,B,C คลาสละ 3 รางวัล U 1 รางวัล
Production M,A,B,C คลาสละ 3รางวัล U 1 รางวัล
Revolver 1 รางวัล
ติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมที่ ชมรมรณยุทธ ฟาร์มจรเข้ โทร. 02-395-3623 ,อนุรักษ์ จอเจริญรักษ์ โทร. 081-807-5555 , เฮียชิว โทร.081-639-4939
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2007, 06:36:12 PM โดย ผองพัฒ » บันทึกการเข้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2007, 04:44:26 PM »

เยี่ยมเลยครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2007, 09:24:42 PM »

เยี่ยมเลยครับ Grin Grin Grin
ไปด้วยครับ Grin
p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 04:48:04 PM »

แมทช์นี้น่าจะไปได้ครับ Grin Grin
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 05:04:03 PM »

เรียน คุณ ปิ๊กครับ ทุกเที่ยวที่ผ่านมาทางสนาม ฟาร์มจรเข้ เวลาจัด Match
จะมีรางวัลสำหรับ Standard Class ละ 3 รางวัล ยกเว้น Class U ที่จะมีเพียง 1 รางวัล
ผมเองคิดว่าเที่ยวนี้ก็คงไม่น่าแตกต่างจาก Match ก่อนๆ
ส่วน Production  ผมเองไม่ทราบว่าจะมีกี่รางวัลในแต่ละ Class แต่ก็หวังว่าน่าจะมี
ถึง 3 รางวัลในแต่ละ Class ยกเว้น Class U ที่จะมีเพียง 1 รางวัล เดี๋ยวนี้คนแข่ง
Production มากจริงๆครับ Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 06:33:45 PM »

เรียน คุณ ปิ๊กครับ ทุกเที่ยวที่ผ่านมาทางสนาม ฟาร์มจรเข้ เวลาจัด Match
จะมีรางวัลสำหรับ Standard Class ละ 3 รางวัล ยกเว้น Class U ที่จะมีเพียง 1 รางวัล
ผมเองคิดว่าเที่ยวนี้ก็คงไม่น่าแตกต่างจาก Match ก่อนๆ
ส่วน Production ผมเองไม่ทราบว่าจะมีกี่รางวัลในแต่ละ Class แต่ก็หวังว่าน่าจะมี
ถึง 3 รางวัลในแต่ละ Class ยกเว้น Class U ที่จะมีเพียง 1 รางวัล เดี๋ยวนี้คนแข่ง
Production มากจริงๆครับ Grin Grin Grin

Grin Grin Grin
มาแข่งด้วยเปล่าครับ....คิดถึงน้ำส้มคั้นสดๆ น้ำลายหก น้ำลายหก
รับรองแมทซ์นี้ไม่เสียอารมณอีกแล้ว... Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 06:37:24 PM »

ส่วน Production ผมเองไม่ทราบว่าจะมีกี่รางวัลในแต่ละ Class แต่ก็หวังว่าน่าจะมี

ขอบพระคุณครับพี่ ผมพลาดเองครับ
แก้ไขแล้ว เป็น Std,P/D อย่างละ 3 รางวัล ยกเว้น U class 1 รางวัล ตามนั้นครับ Smiley
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 06:45:17 PM »

ขอบพระคุณครับพี่ ผมพลาดเองครับ
แก้ไขแล้ว เป็น Std,P/D อย่างละ 3 รางวัล ยกเว้น U class 1 รางวัล ตามนั้นครับ Smiley

สงสัยเมาค้าง.... Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 07:22:36 PM »

ไม่เคยเมาค้างหรอก ...

เมาเต็มเม็ดเต็มหน่วยทุกวินาที 555  Grin Cheesy

แมทช์นี้ ซ้อมใหญ่ก่อน โปรดักชั่นล้วน 29 เม.ย.
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 08:36:51 PM »

มาแข่งด้วยเปล่าครับ....คิดถึงน้ำส้มคั้นสดๆ น้ำลายหก น้ำลายหก
รับรองแมทซ์นี้ไม่เสียอารมณอีกแล้ว... Cheesy
[/color]

ช่วงนี้ไม่มีน้ำส้มแล้วครับพี่ เลยฤดูเก็บเกี่ยวแล้วครับพี่นาจา
ต้องรอเป็นช่วงปลายปีครับ แล้วพี่จะไม่คิดถึงผมบ้างเลยเหรอครับพี่ Cry Cry Cry

เสียอารมณเป็นช่วงเวลาแค่ขณะนั้น พอเลิกยิงแล้วก็เหมื่อนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
ทุกท่านทำดีที่สุดแล้วไม่ว่ากันครับ ที่ไปแจมด้วยก็เพราะเพื่อนๆพี่ทั้งหลายผมไม่ได้คิดมากครับ Wink
แน่นอนเวลาแข่งก็ต้องให้ถึงที่ ต้องสนุกกับการยิง เวลาจบก็หมดกัน (แพ้ทุกที) Grin Grin Grin ก็ผมไม่ขยันยิงเองนึครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2007, 08:39:16 PM โดย Lulu » บันทึกการเข้า
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 08:44:01 PM »

[quote author=ผองพัฒ link=topic=33796.msg843592#msg843592 date=1174649844]

แก้ไขแล้ว เป็น Std,P/D อย่างละ 3 รางวัล ยกเว้น U class 1 รางวัล ตามนั้นครับ Smiley[/color]

คุณปิ๊กไม่ได้พลาดหรอกครับ ของอย่างนี้พิมพ์ผิดกันได้ครับ
แก้ไขแล้วรางวัลเยอะขึ้นดีครับ ทุกท่านคงชอบ Grin Grin Grin

อ้างถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 09:39:11 PM »

[/color]

ช่วงนี้ไม่มีน้ำส้มแล้วครับพี่ เลยฤดูเก็บเกี่ยวแล้วครับพี่นาจา
ต้องรอเป็นช่วงปลายปีครับ แล้วพี่จะไม่คิดถึงผมบ้างเลยเหรอครับพี่ Cry Cry Cry

เสียอารมณเป็นช่วงเวลาแค่ขณะนั้น พอเลิกยิงแล้วก็เหมื่อนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
ทุกท่านทำดีที่สุดแล้วไม่ว่ากันครับ ที่ไปแจมด้วยก็เพราะเพื่อนๆพี่ทั้งหลายผมไม่ได้คิดมากครับ Wink
แน่นอนเวลาแข่งก็ต้องให้ถึงที่ ต้องสนุกกับการยิง เวลาจบก็หมดกัน (แพ้ทุกที) Grin Grin Grin ก็ผมไม่ขยันยิงเองนึครับ Grin Grin Grin

แล้วเจอกันครับ....คิดถึงนะ.... Grin Grin

lp1921
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 24, 2007, 12:58:30 AM »

ใครได้รางวัลไหนบ้าง เอามาให้ชมด้วยนะครับ
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 24, 2007, 09:01:27 AM »

แล้วเจอกันครับ....คิดถึงนะ.... Grin Grin
[/color]

ครับพี่ ถ้าไม่ติดงานผมจะไปด้วยครับ ขอบคุณครับ Grin Grin Grin
phudit.45
Full Member

คะแนน 5

สู้ต่อไป

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 24, 2007, 09:07:20 AM »

Cool Cool Coolในนามนักกีฬาฟาร์มฯ :Smiley :Smileyยินดีต้อนรับทุกท่านครับ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์