๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 11:38:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าจะเปลี่ยนปืน M16 เป็นอูซี่ กับอินแกรมครับ  (อ่าน 14018 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 09:23:10 AM »

นักโบราณคดี  คิก คิก
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:48:03 AM »

ตามความเห็นของผมบ้างครับ  Grin

ผมก็ชอบ  H&K MP5 มากกว่า อินแกรม เพราะโดยภาพรวมของปืน มองแล้ว การออกแบบ ความสมดุลต่างๆ ความยาวของตัวปืน
ผมว่ายาวกว่า อินแกรม อยู่มากฉะนั้น ความแม่นยำก็น่าจะดีตามไปด้วย แถมยังดูสมส่วน และเหมาะสมกับเจ้าหน้าที่ผู้รักษากฎหมาย
(ส่วนตัวเห็นว่า ดูเทห์กว่า อินแกรม ซะอีก)  ยิ้มีเลศนัย

ส่วนปืนพกนั้น ถ้าจะเลือก UZI EAGLE ตามความเห็น ผมอาจยังไม่ค่อยถูกใจนัก ผมว่า ปืนรุ่นนี้ออกแบบด้ามพิลึก เคยลองจับของ
คนที่เอาไปยิงในสนาม เท่าที่ได้สัมผัส ผมกำด้ามแล้วนิ้วชี้ล้วงไกไม่ถนัดเลย แต่ก็เป็นปืนที่คุณภาพดี วัสดุโอเคตรงนี้ผมก็เข้าใจ
แต่ส่วนตัว เห็นควรจะเลือกเป็น S&W M5906 TSW ผมว่ายังดีกว่าอีก หรือถ้า ไม่รังเกียจปืนซิงเกิ้ล ก็เลือก FN หรือ
BROWNING HI-POWER ผมว่าเหมาะสม ดูน่าใช้กว่า  เยี่ยม           
_/_/ คุณชาย_/_/
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 11:55:30 AM »

ขุด..ครับ..ขุด..
ขุดขึ้นมาทำไม?? Huh
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 01:06:45 PM »

นักโบราณคดี  คิก คิก
    ทำไมเดี๋ยวนี้เจอพวกนักขุดของเก่าเยอะไปหมด?

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
ARMSCOR
Sr. Member

คะแนน 10

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 02:31:59 PM »

มีรุ่นนี้ด้วยรึเปล่า  http://www.pinoyguns.com/forum/viewtopic.php?t=2604
saf
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 03:04:22 PM »

uzi นี่ไม่ทราบแต่อินแกรมนี่ที่หน่วยก็ยังใช้อยู่ผมว่าก็โอเคนะเรื่องความแม่นยำนี่ถ้าไม่เกิน25หลานี่ผมว่าพอได้เลยล่ะยิ่งตอนใส่ที่เก็บเสียงแล้วทั้งนำหนัก สมดุล เยี่ยมเสียงก็แทบไม่มีมีแต่เสียงลูกเลื่อน ด้วยความเคารพครับพี่ Cheesy
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์