๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 17, 2024, 05:24:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าจะเปลี่ยนปืน M16 เป็นอูซี่ กับอินแกรมครับ  (อ่าน 13997 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 06, 2005, 04:56:41 PM »

...ขำกลิ้งครับ  ผู้จัดการเอารูปนี้มาลงประกอบข่าว  Grin Grin Grin Grin

บรรยายภาพว่า "ปืนสั้นอูซี่ อีเกิล เอ็ม941"

อาจจะมีร้านปืนบางร้านตัดข่าวนี้พร้อมรูปปืนไปใส่แฟ้ม เอาไว้กล่อมลูกค้า  Grin Grin
ร้อยบาทเอาขี้หมากองหนึ่งผมว่าไม่พลาดโอกาศเช่นนี้หรอกครับ

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 06, 2005, 06:23:45 PM »

ญี่ปุ่นเองยังต้องสั่งซื้อ  เอ็มพี5  แสดงว่า  แน่จริง Grin Grin  ขำครับคนขนาดนายก  อยากได้อินแกรม
กับอูซี่ Angry Angry  สงสารประเทศไทยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
west
Jr. Member
**

คะแนน 2

หมากัดไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 06, 2005, 06:29:54 PM »

ผมเชียร์ MP-5 ครับคล่องตัว Grin
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 06, 2005, 06:32:56 PM »

ผมเชียร์ MP-5 ครับคล่องตัว Grin
เชียร์ MP-5 ก็ต้องเอารูปตอนยิง MP-5 มาเป็นโลโก้สิครับ เอ๋ หรือว่า MP-5 เปลี่ยไป๋ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 06, 2005, 07:32:58 PM »

ญี่ปุ่นเองยังต้องสั่งซื้อ  เอ็มพี5  แสดงว่า  แน่จริง Grin Grin  ขำครับคนขนาดนายก  อยากได้อินแกรม
กับอูซี่ Angry Angry  สงสารประเทศไทยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไปว่าท่านนายกได้ยังไง  เห็นใจกันบ้างเถอะ  คนเหนือออกเสียงคำว่า  MP5 เป็นภาษาอังกฤษลำบาก  Wink
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 06, 2005, 08:13:22 PM »

ไปว่าท่านนายกได้ยังไง  เห็นใจกันบ้างเถอะ  คนเหนือออกเสียงคำว่า  MP5 เป็นภาษาอังกฤษลำบาก  Wink
5 5 ' 5 5 '  5 5 '  5 5 '   
☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 06, 2005, 08:29:42 PM »

เปลี่ยนเเล้วจะเป็นเเบบนี้มั้ย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[URL=h
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 06, 2005, 09:38:40 PM »

Umm .... If   the   UZI   for   using   in   the   Airport   and   buildings   ( indoor )   is   so   compact   as   the   version   shown   in   the   picture   above  ,  it   is   interesting  ,  because   the   shortest   version   of   MP - 5   is   larger   than   this  .     Cool

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
skyline
เมื่อ นย. เหยียบฝั่งพลัน เหตุคับขันจักคลี่คลาย
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 06, 2005, 11:46:51 PM »

ผมขออนุญาตเสนอ UMP45 ครับ เป็นรุ่นที่น่าจะใหม่กว่าและเคยเห็น นักทำลายใต้น้ำจู่โจม และ กองพันลาดตระเวนของ นาวิกโยธินใช้กันอยู่ใน ช่วงอารักขาบุคคลสำคัญในงานประชุมAPEC ที่ผ่านมาใช้แล้วดูมันน่าจะทะมัดทะแมงดี

น.น้ำหนึ่งใจเดียวเกลียวกล้ำ
ต.ตั้งใจแน่แน่วแล้วทำ
ท.นั้นคำทำไม่ได้ไม่มี
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 07, 2005, 01:18:04 PM »

ในความคิดเห็นของผม เค้าต้องการเปลี่ยนกระสุน5.56มม. เป็น9มม.มากกว่า
แต่ไม่น่าระบุถึงชื่อยี่ห้อปืนเลย
เพราะ อินแกรมนี่ก็เหมือนพี่เป็กส์ว่า

ก่อนหน้านี้ ผมเคยมีรูปอินแกรมแบบเห็นสปริงลูกเลื่อนได้ชัดเจนอยู่
ตอนนี้หายไปพร้อมกับการล้างไวรัส Grin Grin

ส่วนอูซี่นี้ก็....ไม่อยากพูด
 Grin Grin Grin

เหมือนคนอื่นครับ
เอ็มพีไฟว์ครับ
แต่ถ้าไม่ต้องการให้ประชาชนหนวกหูเสียงปืน
ก็เอา เอ็มพีไฟว์ เอสดี Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

The Kingdom Of Gun
คนจะงามงามที่จิต
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 07, 2005, 01:31:35 PM »

ผมว่าที่จะทะมัดทะแมงก็ต้องMP5K

เป็นไปไม่ได้ ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 07, 2005, 03:35:40 PM »

Wink Wink Grin Grin

xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 07, 2005, 04:28:51 PM »

ทำไมล่ะครับงงเต้กแท้ๆเลย

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 07, 2005, 05:08:23 PM »

Wink

ja yong
สุภาษิตเมืองเหนือ....จื่นใจ๋งู บ่จูใจ๋เขียด..( ถูกใจงู แต่ไม่ถูกใจเขียด )
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 08, 2005, 11:58:23 AM »

สนับสนุนตระกูล  HK.ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คร๊าบบบบบบบบบบบบ Grin Grin Grin

หากแผ่นดินไม่ฝังกาย จะทุกข์จะสุขเพียงใด น้อมกาย ยิ้มสู้ ฟันฝ่า parachute A85
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์