๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 01:00:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดเห็น พี่ เต๋า บางเขน บ้างครับ  (อ่าน 5511 ครั้ง)
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2007, 10:20:10 PM »

คิดถึงคุณเต๋ามากๆครับ
อยากให้กลับบ้านเฮา
กลับมาแล้วครับ.........คิดถึงคุณเช่นกัน ภาพเอ็ม 16 กระบอกนี้ เป็นสัญญลักษณ์แทนตัวท่าน เห็นทุกครั้ง ก็คิดถึงเจ้าของกระทู้เสมอ
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2007, 10:21:18 PM »

ผมอ่านสำนวนของท่านแล้ว อดหัวเราะไม่ได้สักครั้ง 5555 Grin Cheesy Grin
ขอบพระคุณครับ ที่ท่านหัวเราะ แต่กลัวกลับมาใหม่ จะทำให้ท่านไม่ค่อยหัวเราะนะซิครับ
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2007, 10:26:43 PM »

คิดถึงคุณเต๋ามากๆครับ
อยากให้กลับบ้านเฮา
กลับมาแล้วครับ.........คิดถึงคุณเช่นกัน ภาพเอ็ม 16 กระบอกนี้ เป็นสัญญลักษณ์แทนตัวท่าน เห็นทุกครั้ง ก็คิดถึงเจ้าของกระทู้เสมอ
ยามเมื่อผมนึกถึง 1911 ซึ่งเป็นสัญญลักษณ์ของคุณ ผมก็คิดถึงคุณเต๋าเช่นกันครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2007, 10:35:22 PM »

สวัสดีครับพี่เต๋า Grin

ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ได้รับความกรุณาจากพี่เต๋าตลอดมาครับ

วันใดวันหนึ่งข้างหน้า หากเจอปัญหา(เกี่ยวกับ1911) คงจำเป็นต้องรบกวนพี่เต๋าอีกสักครา............ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2007, 12:50:18 PM »

สวัสดีครับพี่เต๋า Grin

ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ได้รับความกรุณาจากพี่เต๋าตลอดมาครับ

วันใดวันหนึ่งข้างหน้า หากเจอปัญหา(เกี่ยวกับ1911) คงจำเป็นต้องรบกวนพี่เต๋าอีกสักครา............ Grin
กราบขอบพระคุณ .............อย่ารบกวนแค่คราเดียวเลย ...........ขอเป็นรบกวนจนกว่าชีวิตจะหาไม่ก็ยังได้ ถ้าเรื่องปืน .................
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2007, 03:24:36 PM »

นึกว่าคุณเต๋าจะหายไปซะแล้ว  Cheesy

ดูแล้ว ถ้าจะเล่น Colt 1911 ต้องจับโปรครับ ถึงจะซื้อใหม่โปรก็จะบอกได้ว่าน่าซื้อรุ่นไหน ควสามเป็นมาการใช้งานต่างกันอย่างไร

ปล. ผมเองไม่มีสักกระบอก

เหมือนกอล์ฟเลยนะ ต้องมีโปรคอยแนะแนวทาง ไม่งั้นคงโดนหลอกไปหลายรอบ ว่าแต่ท่าน L/E ไม่คิดจะมีไว้ซักกระบอกเหรอ  Cheesy
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2007, 03:46:50 PM »

นึกว่าคุณเต๋าจะหายไปซะแล้ว Cheesy

ดูแล้ว ถ้าจะเล่น Colt 1911 ต้องจับโปรครับ ถึงจะซื้อใหม่โปรก็จะบอกได้ว่าน่าซื้อรุ่นไหน ควสามเป็นมาการใช้งานต่างกันอย่างไร

เหมือนกอล์ฟเลยนะ ต้องมีโปรคอยแนะแนวทาง ไม่งั้นคงโดนหลอกไปหลายรอบ ว่าแต่ท่าน L/E ไม่คิดจะมีไว้ซักกระบอกเหรอ Cheesy

ฮ่า ฮ่า อยากได้ Clot 70 สวยเต็มที่สักกระบอกเหมือนกันครับ แบบเอามาไว้เก็บจริงๆ เลย ไม่แต่ง ไม่ยิง แต่ท่าทางเรื่องยังงี้ขึ้นกับจังหวะชีวิต...  ตอนนี้ผมเลยขอชมแฟชั่นใหม่ๆ ของคิมเบอร์เขาก่อนครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 02, 2007, 02:39:44 AM »

นึกว่าคุณเต๋าจะหายไปซะแล้ว Cheesy

เหมือนกอล์ฟเลยนะ ต้องมีโปรคอยแนะแนวทาง ไม่งั้นคงโดนหลอกไปหลายรอบ ว่าแต่ท่าน L/E ไม่คิดจะมีไว้ซักกระบอกเหรอ Cheesy
รักปืน...บ้าปืน....คลั่งปืน....จนจะต้องไปพบจิตแพทย์อยู่ มะรอม มะร่อ อยู่แล้ว อย่างนี้ ผมจะหายไปจากเวปนี้ได้ไงละครับ ......ก็ซื้อหนังสือเขาอ่านมาตั้งแต่ เล่มละ 20 บาท จนตอนนี้ ไม่ค่อยมีปัญญาซื้อแล้วเพราะเวลาเปลี่ยน ราคาก็เปลี่ยน เลยขโมยอ่านเอาตามแผงแหละครับ .....อิอิ...อย่าว่ากัน
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 02, 2007, 02:46:22 AM »

วันนี้พี่เต่ามาดึกมากครับ

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 01:43:08 PM »

วันนี้พี่เต่ามาดึกมากครับ
เดี๋ยวนี้ ต้องหาเวลาดึกๆ แบบนี้แหละครับ เวลากลางวัน หรือหัวค่ำ ไม่ค่อยว่างครับ ภารกิจเยอะมาก.....................
ถึงผมจะเพ้อเจ้อไปบ้าง ....ก็อย่าโกรธกันนะครับ .........บางทีมันเครียดงานบ้างนะครับ
ช็อปเปอร์
ขอให้สัญญาว่า.... จะรักและถนุถนอมเธอตลอดไป ...
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 04:31:32 PM »

เดี๋ยวนี้ ต้องหาเวลาดึกๆ แบบนี้แหละครับ เวลากลางวัน หรือหัวค่ำ ไม่ค่อยว่างครับ ภารกิจเยอะมาก.....................
ถึงผมจะเพ้อเจ้อไปบ้าง ....ก็อย่าโกรธกันนะครับ .........บางทีมันเครียดงานบ้างนะครับ

ดีครับพี่ ถ้าทำให้พี่หายเครียดจากงานได้บ้าง พี่จะได้เอาความรู้กับความฮาของพี่มาแบ่งปันพวกผมด้วย
RASH
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 09:07:45 PM »

ชอบอ่านกระทู้ของพี่เต๋าครับ ทั้งโหด ทั้งมันส์ ทั้งฮา  Cheesy

ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ทั้งยังเป็นมือใหม่หัดยิงด้วย

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  หลงรัก
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์