ข่าวดีจากปืนบ้านหม้อ

<< < (7/10) > >>

อั๋น:
โทรไปแล้วผู้หญิงรับสายพูดจาไม่ค่อยดีเลยอะ :P
        glock 26 ยังไม่มาครับผม 8)

bigbuffalo:
ยินดีด้วยครับ

werasak:
ต้องยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ สำหรับโครงการสวัสดิการที่ดำเนินการผ่านร้านปืนบ้านหม้อ ซึ่งผมยอมรับว่าตัวเองไม่มีความเชื่อมั่นในโครงการของร้านนี้แต่อย่างใด ไม่อย่างนั้นจองไปแล้วเนื่องจาก ข้อความในสัญญา และในการทำสัญญา ซึ่งตอนนั้นผมไปที่ร้านเลยเห็นคนเข้ามาต่อว่าเรื่องปืนสวัสดิการ และขอเงินคืนกันเป็นส่วนใหญ่  ;D ดังนั้นต้องยินดีเป็นอย่างยิ่งครับที่ได้ปืนในราคาถูกมากๆ :~) (ของผมแพงกว่า 3000 บาท)  :D

วสี:
  เย้...เป็นน่ายินดีอย่างยิ่งครับ...

jojo19:
Ha ha!!! finally your dream comes true na krub. Congratulation krub  :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว