ข่าวดีจากปืนบ้านหม้อ

(1/10) > >>

jookkoo:
วันนี้ ได้รับข่าวที่ดีที่สุดข่าวหนึ่งว่า ปืนโครงการระยะที่สองของปืนบ้านหม้อ ให้ไปรับของได้วันที่ 15 มี.ค นะครับ ไม่รู้เพื่อนพ้องน้องพี่ที่จองปืนโครงการเอาไว้ได้รับข่าวดีเหมือนผมมั้ย หลังจากรอคอยเธอมาแสนนาน เมื่อไปรับมาแล้วจะมาแจ้งข่าวนะครับ อย่างนี้ต้องฉลองกันหน่อย

sigsax:
ยินดีด้วยครับ  ฉลองอย่าดื่มเมาแล้วขับรถนะครับ 
เดี๋ยวเจอเป่า  จำ ปรับ คุมประพฤติ  55 ล้อเล่นนะครับ

ยินดีด้วยครับคุณ jookkoo ..  :D :D :~) ;D

Charoon รักในหลวงครับ:
อ้างจาก: sigsax ที่ มีนาคม 01, 2007, 10:20:18 PM

ยินดีด้วยครับ  ฉลองอย่าดื่มเมาแล้วขับรถนะครับ 
เดี๋ยวเจอเป่า  จำ ปรับ คุมประพฤติ  55 ล้อเล่นนะครับ

ยินดีด้วยครับคุณ jookkoo .. :D :D :~) ;D

ยินดีด้วยครับ

บางแก้ว:
ขอแสดงความยินดีและแอบอิจฉาด้วยครับ.... ;D ;D

jookkoo:
ขอบคุณครับ555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป