๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 06:43:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 49
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์...โครงการจัดหา อวป. หจก.ปืนเอกภัทร...(สน.อส. ปค. ระยะที่ 3)  (อ่าน 256098 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2007, 10:46:48 PM »

ไม่เห็นมีข้อมูลปืน Toz เลยครับ

Cheesy Cheesy Cheesy...ผมก็พึ่งจะรู้ว่ามีปืนยาวยี่ห้อ...ต๊อด...กะเขาด้วย...นี่แหละครับ... Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
terry
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2007, 01:24:16 AM »

ขอบคุณ ท่าน ALEX_AMSS7 มากครับ สำหรับข้อมูลต่างๆ
ผมอยู่ ตจว.  ข้อมูลมีประโยชน์มากครับ

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 08:53:59 AM »

ขอบคุณครับ จองไปแล้ว

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 09:38:01 AM »

อาจารย์จองไปแล้ว..เหรอครับ....ผมยังลังเล...อยู่อ่ะครับ...สไตเออร์หรือว่า...กล็อคดี... หัวเราะร่าน้ำตาริน
หยดน้ำ-รักในหลวง
ทุกวันมีความหมาย...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

กัลยาณการี กัลยาณัง ปาปการี จ ปาปกัง

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 09:53:07 AM »

อาจารย์จองไปแล้ว..เหรอครับ....ผมยังลังเล...อยู่อ่ะครับ...สไตเออร์หรือว่า...กล็อคดี... หัวเราะร่าน้ำตาริน

โครงการนี้..ผมได้ G19มาครับ.. Grin Grin Grin

KENG 92FS
"คาวบอยแม่โจ้"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 10:47:45 AM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่หลั่งไหลเข้ามาเรื่อยๆ ครับ

ตอนนี้ยังรอ ใบตอบรับ 10% ต่อไปด้วยใจมั่นคง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

NRA.#98 / SPD.#11 / 105UNIT#2
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 11:50:25 AM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่หลั่งไหลเข้ามาเรื่อยๆ ครับ

ตอนนี้ยังรอ ใบตอบรับ 10% ต่อไปด้วยใจมั่นคง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลองโทรตาม โทรถาม ที่ สนอส หรือยังครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
tot
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 12:13:57 PM »

คุณสีอำพัน จอง .40 ได้ใบตอบรับหรือยังครับ หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 12:47:59 PM »

คุณสีอำพัน จอง .40 ได้ใบตอบรับหรือยังครับ หลงรัก
ยังไม่ได้เลยครับ พึ่งจองไปเมื่อวันที่ 27 เมย ครับ และผมรบกวนพี่ที่จะเข้าไปติดต่อรับปืน สไตเออร์ช่วยตามเรื่องให้ครับ วันนี้ บ่ายๆ ก็ว่าจะโทรตามเหมือนกัน

KENG 92FS
"คาวบอยแม่โจ้"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 01:16:43 PM »

ตอนนี้ยังรอ ใบตอบรับ 10% ต่อไปด้วยใจมั่นคง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลองโทรตาม โทรถาม ที่ สนอส หรือยังครับ

เคยเข้าไปหาที่ สน.อส. เลยครับ   เพราะ สน.อส. อยู่ปากซอยที่ทำงานผมนี่เอง (ผมอยู่ ซ.อารีย์)

ที่นั่นวุ่นวายมาก   โทรศัพท์ดังตลอดเวลาเลย  พนักงานก็ตอบคำถามแบบขอไปที  (ใจนึงก็เห็นใจน่ะครับ  โทรศัพท์เข้าเป็นร้อยๆ สายจริงๆ ถามคำถามซ้ำๆ เมื่อไหร่จะได้ปืน)  และหน่วยงานนั้นก็เป็นเพียงผู้รับ 

รับแล้วก็ส่งต่อให้เบื้องบน  ซึ่งก็ไม่รู้ว่ามันไปช้าตรงไหน   เจ้าหน้าที่รับโทรศัพย์เป็นแค่ "หนังหน้าไฟ" ตอบอะไรไม่ได้    ตอบได้แค่ "รอ" อย่างเดียว

แต่ผมทำใจแล้วล่ะครับ  มีประสบการณ์จากโครงการ 1 มาแล้ว   ของระยะ 1 นั่น รอหนึ่งปี ได้ใบตอบรับ รออีกครึ่งปี ถึงจะได้ปืน   ไม่รู้มันช้าอะไร.....................

NRA.#98 / SPD.#11 / 105UNIT#2
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 01:21:09 PM »

ผมอยากโทรไปสอบถามว่า "ปืนสไตเออร์เนี่ย...ยังเหลืออยู่หรือเปล่า ถ้ามีจะต้องทำอย่างไร นำ ป.๓ พร้อมเงินไปชำระและรับปืนได้เลยหรือเปล่า "  ถ้าได้ ผมจะไปทันที...ครับ...ใครพอมีเบอร์ที่ติดง่าย ๆ ไหมครับ...ช่วยด้วยครับ....เพราะบ้านผมอยู่ไกลเหลือเกิน...ขอบคุณครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 02:44:02 PM »

ผมโทรไปเมื่อสักครู่นี่เอง โทรติดด้วยดวงดีกว่า Grin Grin คุณสิงห์บ้า จนท บอกว่า รอใบตอบรับประมาณสี่เดือน หายอยากเลย
แล้วเงินอีกเก้าสิบเปอร์เซนต์ที่เหลือ ค่อยจ่ายตอนไปรับปืนก็ได้ เอ เอาไงดีครับ จะเป็นการผิดสัญญาหรือเปล่าที่บอกว่า
จ่ายภายในสองเดือนหลังจากวันสิ้นโครงการ
  รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 02:46:59 PM »

ตอนนี้ยังรอ ใบตอบรับ 10% ต่อไปด้วยใจมั่นคง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เคยเข้าไปหาที่ สน.อส. เลยครับ   เพราะ สน.อส. อยู่ปากซอยที่ทำงานผมนี่เอง (ผมอยู่ ซ.อารีย์)

ที่นั่นวุ่นวายมาก   โทรศัพท์ดังตลอดเวลาเลย  พนักงานก็ตอบคำถามแบบขอไปที  (ใจนึงก็เห็นใจน่ะครับ  โทรศัพท์เข้าเป็นร้อยๆ สายจริงๆ ถามคำถามซ้ำๆ เมื่อไหร่จะได้ปืน)  และหน่วยงานนั้นก็เป็นเพียงผู้รับ 

รับแล้วก็ส่งต่อให้เบื้องบน  ซึ่งก็ไม่รู้ว่ามันไปช้าตรงไหน   เจ้าหน้าที่รับโทรศัพย์เป็นแค่ "หนังหน้าไฟ" ตอบอะไรไม่ได้    ตอบได้แค่ "รอ" อย่างเดียว

แต่ผมทำใจแล้วล่ะครับ  มีประสบการณ์จากโครงการ 1 มาแล้ว   ของระยะ 1 นั่น รอหนึ่งปี ได้ใบตอบรับ รออีกครึ่งปี ถึงจะได้ปืน   ไม่รู้มันช้าอะไร.....................

ครับผม อยู่ใกล้กว่าผมตั้งเยอะ รบกวนถ้ามีเวลา สอบถามเรื่องจ่ายเงินด้วยนะครับ ตามข้อความข้างล่างนี้ ผมงงครับ
ขอบคุณครับ
ผมโทรไปเมื่อสักครู่นี่เอง โทรติดด้วยดวงดีกว่า Grin Grin คุณสิงห์บ้า จนท บอกว่า รอใบตอบรับประมาณสี่เดือน หายอยากเลย
แล้วเงินอีกเก้าสิบเปอร์เซนต์ที่เหลือ ค่อยจ่ายตอนไปรับปืนก็ได้ เอ เอาไงดีครับ จะเป็นการผิดสัญญาหรือเปล่าที่บอกว่า
จ่ายภายในสองเดือนหลังจากวันสิ้นโครงการ  รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

tot
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2007, 12:27:44 PM »

ถิงเพื่อนที่จองอาวุธปืนที่ใครได้ใบตอบรับที่จองในเดือน เม.ย บ้าง
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2007, 12:33:46 PM »

เมื่อวาน.ไปขอ ป.๓ ได้นั่งคุยกับท่านนายอำเภอ ท่านกรุณาให้โบรชัวร์อันล่าสุด..และให้เบอร์ติดต่อสายตรงมือถือ มา  ก็เลยโทร.ไปสอบถาม  ..สไตเออร์...รับของได้ทันที เพียงมี ป.๓ และ ตังค์...ครับ...ถ้าได้วันศุกร์นี้ วันจันทร์คงได้เจอกันแน่...น้อง สไตเออร์.... หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2007, 12:35:53 PM โดย สิงห์บ้า » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 49
  พิมพ์