๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 11:03:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่นาจารับถ้วยรบหลักคืนสู่เหย้า ศรภ.  (อ่าน 18571 ครั้ง)
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 30, 2005, 12:19:16 PM »

พี่อ๋องยืนยันว่าเป็นของจริง  ที่ทำมือทำไม้น่ะ  บอกว่าชอบคาบาเรต์ทั้งสี่คนเลย  หลงรัก
เสียดายนิดๆครับ แสดงไปได้นิดหน่อยโดนเซ็นเซอร์ นัยว่าผู้ใหญ่เตือนมา Tongue

คุณโอ๊ตอยู่ที่งานด้วยเหรอครับ  ผมน่ะกระเตงลูกสาวอายุ 2 ขวบนิดๆ กับภริยาไปด้วย กลัวเธอเข้าใจไปในทางไม่ดีเหมือนกัน เซ็นเซอร์น่ะดีแล้วครับ  Grin แต่หลายๆ คนคงเสียดาย  หลงรัก  หลงรัก
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 30, 2005, 03:16:52 PM »

พี่อ๋องยืนยันว่าเป็นของจริง  ที่ทำมือทำไม้น่ะ  บอกว่าชอบคาบาเรต์ทั้งสี่คนเลย  หลงรัก
เสียดายนิดๆครับ แสดงไปได้นิดหน่อยโดนเซ็นเซอร์ นัยว่าผู้ใหญ่เตือนมา Tongue

คุณโอ๊ตอยู่ที่งานด้วยเหรอครับ  ผมน่ะกระเตงลูกสาวอายุ 2 ขวบนิดๆ กับภริยาไปด้วย กลัวเธอเข้าใจไปในทางไม่ดีเหมือนกัน เซ็นเซอร์น่ะดีแล้วครับ  Grin แต่หลายๆ คนคงเสียดาย  หลงรัก  หลงรัก
อยู่ที่งานจนเลิกน่ะครับ ผมนั่งโต๊ะด้านหน้าขวา กลุ่มเดียวกับคุณTaboo คุณเต้ ฯลฯ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 30, 2005, 09:16:57 PM »

รู้สึกว่าเป็นที่สามรุ่นโอเพ่น คลาสซี  เจ้าตัวบอกว่ารูปนี้โพสเป็นพิเศษเพื่อนายใหม่ ที่ยังรอเจ้าทานตะวันอยู่ Smiley

Angry ฮึ่ม! รอได้ปืนก่อนเถ๊อะ จะยิงกระจาย Angry 555 Grin
 Grin ยินดีด้วยครับพี่นาจา ตอนนี้พี่นี่ถ้วยล้ำพุง พุงล้ำหน้าไปเยอะเลยนะครับ เยาะเย้ย

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 30, 2005, 09:46:46 PM »

รู้สึกว่าเป็นที่สามรุ่นโอเพ่น คลาสซี  เจ้าตัวบอกว่ารูปนี้โพสเป็นพิเศษเพื่อนายใหม่ ที่ยังรอเจ้าทานตะวันอยู่ Smiley

Angry ฮึ่ม! รอได้ปืนก่อนเถ๊อะ จะยิงกระจาย Angry 555 Grin
 Grin ยินดีด้วยครับพี่นาจา ตอนนี้พี่นี่ถ้วยล้ำพุง พุงล้ำหน้าไปเยอะเลยนะครับ เยาะเย้ย

กระจายหายปายหนายหมดอะเจ้าค่ะ Tongue

ต้องเปลี่ยนรูป avatar เป็น LC แล้วนะเจ้าค่ะ
Grin

I am dying... -*-

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 05:27:09 AM »

หลงรัก
ครับ
ยินดีด้วยครับ 
 หลงรัก
Shockedยินดีด้วยครับพี่..... Grin

ขอบคุณครับ...
แล้วจะรอครับนายใหม่....นานแค่ไหนก็จะรอ... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 07:29:15 PM »

ตั้งแต่เป็นสมาชิกเว๊บนี้ เรื่องแข่งขันไม่เคยเข้ามาดูเลย เพราะไม่สนใจ
วันนี้นึกเฮี้ยนแวะมาชม...........

คงไม่สายที่จะกล่าวคำว่า..........ขอแสดงความยินดีเป็นอย่างยิ่ง อีกคนนะครับท่าน  หลงรัก  หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 11:20:10 PM »

ตั้งแต่เป็นสมาชิกเว๊บนี้ เรื่องแข่งขันไม่เคยเข้ามาดูเลย เพราะไม่สนใจ
วันนี้นึกเฮี้ยนแวะมาชม...........

คงไม่สายที่จะกล่าวคำว่า..........ขอแสดงความยินดีเป็นอย่างยิ่ง อีกคนนะครับท่าน  หลงรัก  หลงรัก

ขอบคุณมากครับ...ต้องลองแข่งดูบ้างนะครับ  แล้วจะได้อีกอารมณ์ Wink

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 01, 2005, 02:43:53 AM »

กระจายหายปายหนายหมดอะเจ้าค่ะ Tongue

ต้องเปลี่ยนรูป avatar เป็น LC แล้วนะเจ้าค่ะ
Grin
Grin กระจายอยู่ในเป้าบ้างนอกเป้าบ้างนั่นแหละหนูโบว์ เพราะอ่อนซ้อมน่ะ 555 เยาะเย้ย
 Grin รูปก็กำลังจะเปลี่ยน แต่ยังไม่ได้ทำใหม่เลย Grin

แล้วจะรอครับนายใหม่....นานแค่ไหนก็จะรอ... Grin
:Smiley รอร๊อรอ เฝ้าแต่รอ เมื่อไหร่หนอที่เฝ้ารอจะมาหา :Smiley
 Grin ว่าแต่ล่วงหน้าไปก่อนได้เลยพี่ ผมยังหนุ่มแน่น เดี๋ยวคงตามทัน 555 Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2005, 02:47:54 AM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 01, 2005, 05:25:12 AM »

Grin
Grin กระจายอยู่ในเป้าบ้างนอกเป้าบ้างนั่นแหละหนูโบว์ เพราะอ่อนซ้อมน่ะ 555 เยาะเย้ย
 Grin รูปก็กำลังจะเปลี่ยน แต่ยังไม่ได้ทำใหม่เลย Grin

:Smiley รอร๊อรอ เฝ้าแต่รอ เมื่อไหร่หนอที่เฝ้ารอจะมาหา :Smiley
 Grin ว่าแต่ล่วงหน้าไปก่อนได้เลยพี่ ผมยังหนุ่มแน่น เดี๋ยวคงตามทัน 555 Grin

Grin Grin Grin Wink

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 03, 2005, 11:45:07 AM »

Grin

...ไม่หนุ่มไม่แน่นแบบผมคงจะลำบากนิ  Undecided Grin Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 03, 2005, 07:03:42 PM »

Grin

...ไม่หนุ่มไม่แน่นแบบผมคงจะลำบากนิ  Undecided Grin Cool

เปี๊ยะ เปี๊ยะ แบบพี่แก้ว สู้เขาได้สบายมาก ดูอย่างเฮียชิว..และลุงโดน นี่ 60UP นะครับ ยังสบายเล๊ย Grin

ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 03, 2005, 07:07:25 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 03, 2005, 08:08:24 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ขอบคุณครับจารย์ออด Cheesy

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์