๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 16, 2024, 07:46:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองคลิกดูครับ  (อ่าน 7098 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 12:10:38 AM »

Grin อยากรบกวนให้หาเรื่องเกี่ยวกับสงครามอินโดจีนที่ไทยทวงดินแดนฝั่งซ้ายของแม่น้ำโขงและจังหวัดในเขมรคืนมาด้วย... แบบว่านานๆจะสะใจที่ชาวเอเชียรบชนะฝรั่งหัวแดงหัวทองอ่ะคับ... Grin
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 12:42:31 AM »

คลิกแล้วคร๊าบบบบบ Grin   เกาะช้างนี่น่าไปเที่ยวนะครับ

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 02:03:10 AM »

Smiley Smileyได้ความรู้ดี  ขอบคุณครับ Smiley Smiley

....ตามล่า...อีตอแหล
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 08:48:15 AM »

แบ่งปันกันครับ.....พรบ.อาวุธปืน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 10:10:24 AM »

2-3ปีที่ผ่านมาผมได้รู้จักกับลุงท่านนึง ชื่อ จ.ต.มังกร  สิงห์เจริญ ท่านเป็นแม่กลอง มาอาศัยอยู่กับหลานที่นาจอมเทียนใกล้บ้านผม ท่านเป็นลูกเรือร.ล.ธนบุรีและได้ร่วมทำยุทธนาวีครั้งนั้นด้วย ทุกครั้งที่ท่านเล่าให้ผม(นั่งจิบเบียร์)ฟัง(อย่างตื่นเต้น) ท่านจะมีความสุขและภูมิใจมาก ผมได้รู้ถึงความรู้สึกหลายรูปแบบของผู้ร่วมเหตุการณ์ จนเมื่อเดือนก.ค.46 ท่านป่วยและเสีย หลังจากเข้ารักษาตัวไม่กี่วัน งานศพของลุงที่วัดหลวงพ่ออี๋สัตหีบ เงียบเหงา (ติดต่อญาติทางแม่กลองไม่ได้) Cry ได้อ่านกระทู้นี้ ถึงจำได้ว่า ลุงกอนเสียไปครบปีแล้ว Cryระลึกลุงถึงครับ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์