๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 08:46:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: “อกหัก” วัคซีนใจ ให้น้องคนนึงที่เพิ่งเป็นโสดครับ  (อ่าน 9544 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2005, 01:13:15 AM »

ใช่ครับ คบกันไปพัก เขาเห็นว่าเรานิสัยดี ก็เลยเลือกเป็นลุง เป็นอา เป็นน้า เป็นพี่ สิ่งเดียวทีเขาไม่ให้เป็นคือแฟน

Grin สรุปว่าอายุเป็นเหตุสิคับ...น้องเค้าเห็นว่าแก่ไปอ่ะ... Grin
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2005, 01:14:38 AM »

ประหวัดจิตคิดคำนึงถึงยอดรัก 
เจ้างามนักยักย้ายยามเยื่องย่าง
แม่อกกลมกลึงกร่อนอ่อนเอวบาง 
โฉมสะครางค์ใยนางจึงห่างพี่
ฤาเจ้าหมายคนปองหมั่นไว้แล้ว 
 โอ้น้องแก้วไม่ส่งข่าวมาเลยนี้
คอยวี่แววแว่วข่าวเจ้ามิมี             
โธ่คนดีจากไปดั่งสายลม

หากแม้นชาติหน้ามีจริง
น้องหญิงน่าวางขาย
เป็นสินค้ากลางดินทราย
วางเรียงรายสองข้างทาง

อย่าไปคิดมากเลยครับ  เรื่องของเรื่องคือเรา ยังไม่เจอคนที่ "ใช้" ต่างหาก

....ตามล่า...อีตอแหล
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2005, 01:22:27 AM »

อย่าไปคิดมากเลยครับ  เรื่องของเรื่องคือเรา ยังไม่เจอคนที่ "ใช้" ต่างหากข้อความโดย: โทน73

ใช้คำว่าใช้น่ะถูกต้องแล้วนะครับคุณโทนอย่าแก้ไขเป็นใช่ซะล่ะ..
เพราะเมื่อคุณเจอคนที่  ใช้   แล้วล่ะก็  นั่นคือภรรยาคุณในอนาคตแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2005, 01:25:10 AM โดย บ้านชายหาด » บันทึกการเข้า
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2005, 01:44:43 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin ไม่แก้ครับ 

....ตามล่า...อีตอแหล
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2005, 03:33:26 AM »

Grin สรุปว่านายโจอกหักฉลองวันเกิดหรอกหรือเนี่ย ปีนี้อกหัก ปีหน้าได้ดีแน่ ๆ รับรอง Grin

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2005, 09:45:18 AM »

เค้าไม่ช่ายเนื้อคู่เรา แต่ถ้าใช่แล้วช้างตกมันมาฉุดก็เอาไม่อยู่คับไม่เชื่อลองดูเด่ะ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2005, 12:40:41 PM »

That' s the way a woman feels, she walks through fire if she had to.
That' s the way a woman feels, when she loves someone, when she loves someone..

- Tina Arena

ผมว่าผู้ชายอย่างเราๆ ทำตัวแฮปปี้เฉยๆ จะดูดี และรู้สึกดีที่สุด

เหนื่อยนักก็พักก่อน รึโอนย้ายไปให้เพื่อนดำเนินการต่อก็ได้นี่ครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2005, 12:42:44 PM »

Grin สรุปว่านายโจอกหักฉลองวันเกิดหรอกหรือเนี่ย ปีนี้อกหัก ปีหน้าได้ดีแน่ ๆ รับรอง Grin

ของขวัญวันเกิดชิ้นพิเศษ  จะถือว่าฟาดเคราะห์ก็คงจะได้ครับ  Cheesy Cheesy

ดอนเมือง​1
sobpong
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2005, 04:49:35 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรักความรักก็เหมือนไอศครีม
                  ลำพังตัวมันเองประกอบด้วยนํ้าตาลและนํ้า
                  ช่างไร้ค่าเหลือเกิน  ต้องปรุงแต่งมากมาย
                  ใส่ถั่ว ผลไม้นานาเพื่อให้อร่อยขึ้นมาได้               
                  สุดท้ายสิ่งที่อร่อยกลับไม่ใช่ไอศครีม
                  แต่เป็นสิ่งที่มาเติมเต็มปรุงรสให้มัน
                  ความรักก็เช่นกัน
                  มันมีองค์ประกอบอื่นที่ทำให้หวานชื่นชั่วคราว
                  เมื่อสิ้นสิ่งลวงตา  ความไร้ค่าก็ปรากฏ
                  และถึงคราวที่ต้องต่างคนต่างไป  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
                  ถ้าไม่มีความสมดุลอย่างอื่น
                  เช่น ศีล ทาน สมาธิ คุณวุฒิ วัยวุฒิ  มาคํ้าชูคนสองคนไว้ Grin Grin Grin
คิดเสียว่า
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   ความรักก็คงจะคล้ายๆ
              กาลเวลา อีกทั้งสายนํ้าไหล
              มีแต่ล่องไหลผ่านและจากไป
              เหลืออาลัยน้อยนิดไม่มีเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2005, 09:31:56 PM »

ผมว่าหักบ่อยๆก็ดีนะครับหัวใจจะเริ่มชินและชาไปเอง  แรกๆก็ลำบากหน่อยครับ เหมือนกินยาเขียวใหญ่เวลาเป็น อีสุกอีใส ครับ

Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #70 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2007, 07:40:00 PM »

อิอิอิ คือ เข้ามาอ่านเจอกระทู้นี้พอดี

พี่โทน73 พูดถูก

ปล. ขุดเพราะบอกว่าย้อนไปอ่าน เห็นว่าจะครบสองปีแล้วหาคนที่ใช่ได้ยัง หลงรัก

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #71 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2007, 08:00:58 PM »

อ่านะ คุณวิรัตน์ กระทู้จะครบสองปีแล้วครับ เมื่อก่อนยังไม่มีการแบ่งบอร์ดหลังแนวยิง ขุดขิ้นมา กลายเป็นกระทู้หลังแนวยิงเลย  ดีที่อกหักครับ ถือโอกาสเรียนโทต่อเลย ไม่วุ่นวายกับความรักครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2007, 08:54:30 PM โดย JOE_BLACKDEVIL » บันทึกการเข้า

ดอนเมือง​1
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์