ราคาปืนวันนี้ ใครพอทราบดัชนีบ้างไหมครับ

<< < (8/10) > >>

NAPALM:
วันนี้โทรไปถามร้านกระถางธูป   เรมิงตัน  11/ 87 ออโต   บอกมา   55k  มันราคาขนาดนี้เลยหรือครับ...... :OO

danuwat:
คิดจะรัก(ปืน) ต้องลืมคำว่าเสียใจ :~) ฮือๆ เมื่อไรจะเก็บตังค์ครบล่ะเนี่ย

'por:
ราคาปืนเมืองนอกราคาเท่าเดิม เงินบาทไทยแข็งค่าขึ้น ราคาปืนในเมืองไทยมันน่าจะถูกลง หรือไม่ก็เท่าเดิม

หลักเศรษฐศาสตร์สากลคงไม่สามารถใช้ในประเทศไทยได้ครับ

อ้อ แต่มีข้อเดียวที่ใช้ได้ครับ Demand มาก ราคาก็สูงตามไปด้วย

สคบ น่าจะมีการควบคุม หรือ มีสูตร เช่น ราคาปืนต้นทุน ค่าขนส่งกี่เปอร์เซนต์ ค่าการตลาด ค่าโควต้า ค่าน้ำร้อนน้ำชา แล้วเป็นสูตรราคาตายตัวเลย เหมือนราคาน้ำมัน จะมีการขึ้นราคาต้องมีการขออนุญาต และแจ้งให้สาธารณะทราบ

เออออออ สงสัยคงต้องตื่นจากความฝันซะแล้วครับ

Chayanin-We love the king:
ราคาเมืองนอก  อย่างซีแซดก็ขึ้นนะครับ เจ้าอื่นไม่แน่ใจครับ
www.cz-usa.com

Thanapong รักในหลวง:
s&w 686 4"  88,000  พ.พา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว