ราคาปืนวันนี้ ใครพอทราบดัชนีบ้างไหมครับ

<< < (7/10) > >>

makarms:
อ้างจาก: เหน่ง ที่ กุมภาพันธ์ 21, 2007, 12:41:18 PM

ขึ้นกับนโยบายรัฐบาลใหม่ครับ ถ้ามองเห็นกาลไกลยอมให้มี รง ทำปืนในเมืองไทย หรือเลิกระบบโควต้า ราคาปืนคงลงได้

ถ้าเป็นเช่นนี้ผมว่าสนุกแน่ๆ :D~ :D~
ขอเพิ่มอีกนิดนึงครับ ใครพอทราบราคาของเดี่ยวไปคาล ขนาด 12 บ้างครับ ว่าตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไหร่

Chayanin-We love the king:
อ้างจาก: makarms ที่ กุมภาพันธ์ 21, 2007, 01:07:23 PM

อ้างจาก: เหน่ง ที่ กุมภาพันธ์ 21, 2007, 12:41:18 PM

ขึ้นกับนโยบายรัฐบาลใหม่ครับ ถ้ามองเห็นกาลไกลยอมให้มี รง ทำปืนในเมืองไทย หรือเลิกระบบโควต้า ราคาปืนคงลงได้

ถ้าเป็นเช่นนี้ผมว่าสนุกแน่ๆ :D~ :D~
ขอเพิ่มอีกนิดนึงครับ ใครพอทราบราคาของเดี่ยวไปคาล ขนาด 12 บ้างครับ ว่าตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไหร่

Fair price  12-14k
บวกอีก 10k ได้  Rem 870 นะครับ ;D

Jeeb:
ช่วงนี้ร้านไหนมี 10/22 เข้ามาบ้างครับ

YL 67:
อยากทราบราคาปืนลูกโม่ .22 สมิธครับว่าราคาเท่าไร พี่ๆ ท่านใดทราบบ้างครับ จะซื้อให้แม่ใช้ป้องกันตัวในสถานการณ์ใต้ซะหน่อยครับ..

K@RN # รักในหลวง:
 :) ล่าสุด S&W M617 ลำกล้อง 4 นิ้ว โทรถามร้านที่ ลงที่ส่งทดสอบ อวป. เล่มล่าสุด 75K ครับ  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว