ราคาปืนวันนี้ ใครพอทราบดัชนีบ้างไหมครับ

<< < (6/10) > >>

ama:
ปืนมันสามารถยิงขึ้นฟ้าได้ ราคามันจึงขึ้นได้ แต่"รถ"นี่สิชื่อมันก็บอกอยู่แล้ว

ธำรง:

ต่อไปปืนจะกลายเป็นเครื่องแบ่งชนชั้น...คนของรัฐ...คนมีฐานะ
ถึงเวลาวันแมนวันโหวต หรือการทำประชาพิจารย์ ........... กฎหมายจำกัด/ปลดอาวุธประชาชน
อะไรๆมันจะได้ง่ายขึ้น  ::)

ขอให้ความเพ้อเจ้อที่ผมกล่าว....อย่าได้เป็นความจริง  :~)  :~)

น้องโด่ง:
อ้างจาก: ธำรง ที่ กุมภาพันธ์ 20, 2007, 10:51:00 AM

ต่อไปปืนจะกลายเป็นเครื่องแบ่งชนชั้น...คนของรัฐ...คนมีฐานะ
ถึงเวลาวันแมนวันโหวต หรือการทำประชาพิจารย์ ........... กฎหมายจำกัด/ปลดอาวุธประชาชน
อะไรๆมันจะได้ง่ายขึ้น ::)

ขอให้ความเพ้อเจ้อที่ผมกล่าว....อย่าได้เป็นความจริง :~) :~)

:)อ่านแล้วผมเชื่อว่ามีแนวโน้มจะเป็นจริงครับพี่..................................... :~)

Hong:
 G.26 สอบถามที่ร้านทางภาคเหนือตอนบน อยู่ที่ 63 K. ราคาไม่จอง  ตอนนี้ ผมว่าพอรับได้ ;D ;D ;D

เหน่ง:
ขึ้นกับนโยบายรัฐบาลใหม่ครับ  ถ้ามองเห็นกาลไกลยอมให้มี รง ทำปืนในเมืองไทย  หรือเลิกระบบโควต้า  ราคาปืนคงลงได้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว