ราคาปืนวันนี้ ใครพอทราบดัชนีบ้างไหมครับ

(1/10) > >>

Jacky_Cheng:
อยากรบกวนผู้ที่ไปเดินดูแถวหลังวัง ว่าดัชนีราคาปืนในช่วงนี้นี้
แต่ละยี่ห้อ แต่ละรุ่น มีการเคลื่อนไหวขึ้น ลง มากน้อยกันซักเท่าใดบ้างครับ
ขอความกรุณาท่านที่ ชีพจรลงเท้าไปแถวร้านปืนด้วยนะครับ ;D ;D

Jade:
ขึ้นอยู่กับอุณหภูมิและความชื้นสัมพัทธ์ครับ ;D
ราคาตอนนี้ไม่แน่นอนเอามากๆ ครับ

เมื่อวานถามร้านโยธิน Kimber Stainless Target II 9 mm. เดิม 86K
ตอนนี้ต้องรอเช็คราคาอีกทีไม่แน่นอนครับ

ที่เห็นตอนนี้น่าจะเป็น Sig กับ Glock วางอยู่หลายร้านครับ ;D

☆ *~PLOY~* ☆:
              เมื่อวันจันทร์ถามราคาปืนลูกโม่4นิ้ว ขนาด.38 ร้านปืนโยธินบอก 64000 ร้ายอื่นบอกเจ็ดหมื่นขึ้น.............. :OO :~) :D~

Udomkd:
คำถามไม่ควรมีคำว่า ลง ปนอยู่น๊ะครับ คริๆ มีแต่ขึ้นอย่างเดียวครับ

ถ้าจะซื้อตัดสินใจได้เลยครับ ซื้อซ๊ะวันนี้

หาเหตุผลไม่เจอ ที่ราคาจะลง

ขอโทษครับ ทีอาจจะไม่เกี่ยวกับ กระทู้ แต่คาดว่าท่านคงจะสืบราคาเพื่อซื้อ หรือเปล่าครับ

ขอให้สมหวังน๊ะครับ

NatthaphoN_:
รีบซื้อเถอครับ เดี๋วยก็ขึ้นอีก ขอให้ได้ปืนถูกใจนะครับ :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป