๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 05:40:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนงานมหกรรมหุ่นฟางนกจังหวัดชัยนาท ครั้งที่ ๒๒  (อ่าน 5115 ครั้ง)
A2D
คิดดี ทำดี มีความสุข
Jr. Member
**

คะแนน 5

ลำดับขั้นตอนให้ได้...

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 09:25:50 AM »

เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนมหกรรมหุ่นฟางนกและงานกาชาดจังหวัดชัยนาท  ครั้งที่  ๒๒
วันที่ ๑๐ ถึง ๑๙ กุมภาพันธ์  ๒๕๕๐ 
ณ  สนามยิงปืนตำรวจภูธรจังหวัดชัยนาท

( ผลการแข่งขันและภาพการมอบรางวัล )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 10:10:24 AM โดย A2D » บันทึกการเข้า

เด็กเยาวชนที่ดี คือ อนาคตของประเทศ
สุขภาพที่แข็งแรง คือ อนาคตของผู้อายุเริ่มสูงที่ดี
คิดดีทำดี_KiddeeTumdee.net
ทดสอบยิงปืนสำนักงานตำรวจแห่งชาติ
natfd
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 09:26:53 AM »

แข่งประเภทใหนบ้างครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับมือใหม่
A2D
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 09:34:42 AM »

มีการแข่งขัน  ๔   ประเภท
ปืนสั้น.๒๒  มือใหม่
ปืนสั้น.๒๒  มือโปร
ปืนสั้น.๓๘  มือใหม่
ปืนสั้น.๓๘  มือโปร
ปืนยาว.๒๒
ยิงไม่น้อยกว่า  ๑๐  ชุดยิง 
ใช้ กระสุน เป้า   อาวุธปืน ของสนาม
นับคะแนนเป้าสูงสุด  หากเท่ากัน นับ X
และนับเป้ารอง ตามคะแนนและจำนวน x

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2007, 09:28:12 AM โดย A2D » บันทึกการเข้า

เด็กเยาวชนที่ดี คือ อนาคตของประเทศ
สุขภาพที่แข็งแรง คือ อนาคตของผู้อายุเริ่มสูงที่ดี
ทดสอบยิงปืนสำนักงานตำรวจแห่งชาติ
A2D
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 10:58:52 AM »

รางวัลชนะเลิศรับถ้วยรางวัล
ผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท และผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดชัยนาท

K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 03:32:48 PM »

แข่งประเภทใหนบ้างครับ
Cheesy ซื้อชุดยิงครับ  1 ชุด มี NRA 1 ใบพร้อม กระสุน 5 นัดครับ Cheesy
.38 ราคา ชุดละ 80 บาท
.22 ราคา ชุดละ 60 บาท
แต่ละเป้าคะแนนเต็ม 50 ครับ นับ ในกรณี คะแนนเท่ากันนับ X ครับถ้า X เท่ากันนับชุดรองครับ ไม่จำกัดชุดยิง ครับ
ตอนนี้ล่าสุดเท่าที่ผมทราบ ประเภท .22 มือใหม่ อันดับ 1. 50 กับ 4 X  ประเภท .22 มือโปร ก็ 50 กับ 4X เช่นเดียวกันครับ Cheesy
Cheesy ปืนที่ใช้ในการแข่งขันใช้ปืนของสนาม ครับ .38 เป็น S&W M10 ลำกล้องหางหนูครับ ส่วน .22 เป็น S&W M18 ครับ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 03:37:40 PM โดย KARN » บันทึกการเข้า

sw686
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2007, 02:25:16 PM »

ขอทราบกติกาและการตัดสินชี้ขาดเพิ่มเติมด้วยครับ
กำหนดอย่างไรถึงเป็นมือใหม่หรือมือโปร
นับสกอร์รองด้วยรึเปล่าถ้า x เท่ากัน
ขอบคุณครับ
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2007, 04:19:06 PM »

ขอทราบกติกาและการตัดสินชี้ขาดเพิ่มเติมด้วยครับ
กำหนดอย่างไรถึงเป็นมือใหม่หรือมือโปร
นับสกอร์รองด้วยรึเปล่าถ้า x เท่ากัน
ขอบคุณครับ

Cheesy ถ้าไม่เคยแข่งที่นี่มาก่อนก็ลงมือใหม่ได้เลยครับ หรือ จะลงมือโปรก็ได้ครับ แต่ถ้าลงมือโปรแล้วแข่งคราวหน้า เลื่อนลงมายิงมือใหม่ไม่ได้น่ะครับ ในกรณี X เท่ากันนับเป้ารองครับ Cheesy

A2D
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 09:13:35 AM »

เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนมหกรรมหุ่นฟางนกและงานกาชาดจังหวัดชัยนาท ครั้งที่ ๒๒
วันที่ ๑๐ ถึง ๑๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๐ ณ สนามยิงปืนตำรวจภูธรจังหวัดชัยนาท

ผลการแข่งขันยิงปืนมหกรรมหุ่นฟางนกและงานกาชาดจังหวัดชัยนาท ครั้งที่ 22   ประจำปี 2550 
ท่านผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธาน
มอบถ้วยรางวัลชนะเลิศ พร้อมเกียรติบัตร
ณ สนามยิงปืนตำรวจภูธรจังหวัดชัยนาท

ประเภท ปื้นสั้น .๓๘  มือโปร
     รางวัลชนะเลิศ              คุณพรต    ตรีนัย
     รองชนะเลิศอันดับ ๑      คุณไพศาล   ฉิมโห้
     รองชนะเศอันดับ ๒        คุณเพทาย    คล้ายสมาน
ประเภท ปืนสั้น .๓๘  มือใหม่
     รางวัลชนะเลิศ              คุณธงชัย    บุญจันทร์
     รองชนะเลิศอันดับ ๑      คุณจิตติ   พีรพันธ์
     รองชนะเศอันดับ ๒        คุณลำ   สระทองทิศ
     รางวัลชมเชย                คุณสยุมภว์    ควรประเสริฐ
ประเภท ปื้นสั้น .๒๒  มือโปร
     รางวัลชนะเลิศ              คุณวรกร   ไหลรุ่งเรือง
     รองชนะเลิศอันดับ ๑      คุณสายฝน  บุษบรร
     รองชนะเลิศอันดับ ๒      คุณอาชวศรี   คำหอม
ประเภท ปืนสั้น .๒๒  มือใหม่
     รางวัลชนะเลิศ              คุณพิเชษฐ์   ศรีชัยรัตนกุล
     รองชนะเลิศอันดับ ๑      คุณกิตติมา   จิวประเสริฐ
     รองชนะเลิศอันดับ ๒      คุณประนอม    อิ่มแสง
     รางวัลชมเชย                คุณทวิช    แซ่ลิ้ม
ประเภท ปืนยาว .๒๒ 
     รางวัลชนะเลิศ              คุณปริญญา   กล่ำชัย
     รองชนะเลิศอันดับ ๑      คุณอนันตญา    รอดเจริญ
     รองชนะเลิศอันดับ ๒      คุณนเรศ     แพงเรือง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 10:05:37 AM โดย A2D » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]
  พิมพ์