๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 08:07:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 8 เหตุผลที่เป็นโสดดีกว่า  (อ่าน 6135 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:20:21 AM »

ผมจองครับ คิวแรกเรยเร้า ...... อิอิ

Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 10:00:19 AM »

อ้างถึง
ผมจองครับ คิวแรกเรยเร้า ...... อิอิ

จองคิวอะไรค่ะพี่ปู  ไวรัสว่า พี่ปูหมดสิทธิ์แล้วมั้ง 5555

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 12:41:48 PM »

อ้างถึง

จองคิวอะไรค่ะพี่ปู ไวรัสว่า พี่ปูหมดสิทธิ์แล้วมั้ง 5555
ขออภัยนะครับพี่ปู
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 12:46:19 PM »

อ้างถึง
ขออภัยนะครับพี่ปู

นั้นๆๆมีการหัวเราะเย้ย กันด้วย  เยาะเย้ย

vana_Art
Superman It's not easy.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

เคารพนับถือพระพุทธเจ้า++ก็จงปฏิบัติตามที่สอน >>[ไม่ใช่แค่นับถือ!!!]

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 01:06:40 PM »

8 เหตุผลที่เป็นโสดดีกว่า
ที่มาจาก http://www.pooyingn aka.com

ผู้หญิงที่เป็นเจ้าของ 8 เหตุผลนี่ เธอเป็นใครกันนะ...น่าสนใจครับ เพราะเธอเข้าใจผู้อื่น และยอมรับผู้อื่นอย่างที่ผู้อื่นเป็นครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:23:31 PM »

งั้นต้อง ถามคนตั้งกระทู้แหละ

xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:41:38 PM »

มีคนในเวบอยากเป็นโสดพียบเลย

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:51:35 PM »

เห็นด้วยกับข้อ 6.ที่ซู๊ด
...ในชีวิตเคยมีคนผ่านมา   เขาเข้ามาก็ผ่านไป   หัวใจนี้ไม่มีใคร(จริงๆนะ)
..........ฉันเหมือนคนโชคร้าย  ที่โดนสาปไว้ให้พบแต่ผิดหวัง   ขอเป็นเธอได้ไหมช่วยปลดคำสาปร้าย  คำนั้น  ให้ฉันได้เจอรักเสียที  อยากโดนเป็นเจ้าของ  อยากมีคนจับจอง...
กินข้าวเหนียวน้ำพริกหนุ่ม  ฟังเพลงนี้ ตอนหน้าหนาว แล้วมันสะจาย จริงๆ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:53:54 PM »

อ้างถึง
มีคนในเวบอยากเป็นโสดพียบเลย

ใครหรอค่ะ   ตกใจ

อ้างถึง
เห็นด้วยกับข้อ 6.ที่ซู๊ด
...ในชีวิตเคยมีคนผ่านมา   เขาเข้ามาก็ผ่านไป   หัวใจนี้ไม่มีใคร(จริงๆนะ)
..........ฉันเหมือนคนโชคร้าย  ที่โดนสาปไว้ให้พบแต่ผิดหวัง   ขอเป็นเธอได้ไหมช่วยปลดคำสาปร้าย  คำนั้น  ให้ฉันได้เจอรักเสียที  อยากโดนเป็นเจ้าของ  อยากมีคนจับจอง...
กินข้าวเหนียวน้ำพริกหนุ่ม  ฟังเพลงนี้ ตอนหน้าหนาว แล้วมันสะจาย จริงๆ

เยาะเย้ย

อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 07:17:04 PM »

เฮ้ย  ไอตอนที่มีก็อยากโสด
        ไอตอนที่โสดก็อยากมี

มนุษย์โลกย่อมไม่พอใจในสิ่งที่ตนมีอยู

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 07:26:49 PM »

อ้างถึง
เฮ้ย  ไอตอนที่มีก็อยากโสด
        ไอตอนที่โสดก็อยากมี

มนุษย์โลกย่อมไม่พอใจในสิ่งที่ตนมีอยู

แต่ไวรัสไม่เป็นนะ  ตอนมี ก็ไม่อยากเลิก เพราะว่าขี้เกียจหาใหม่

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 08:08:21 PM »

งั้นต้อง ถามคนตั้งกระทู้แหละ

มาถามผมทามม๊ายยยยยย  อ้ายกราพ้มมม หนะอยากโสด จะตายอยู่แว้ววววว   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ของอย่างงี้คนในอยากออกคนนอกอยากเข้า ใครไม่เจออย่างเราไม่รุ๊ร๊อกกก  Cry Cry Cry Cry Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 08:26:00 PM »

อ้างถึง
มาถามผมทามม๊ายยยยยย  อ้ายกราพ้มมม หนะอยากโสด จะตายอยู่แว้ววววว     

ของอย่างงี้คนในอยากออกคนนอกอยากเข้า ใครไม่เจออย่างเราไม่รุ๊ร๊อกกก 

สละโสดไม่ทันแล้วค่ะคุณน้า  อิอิอิ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์