๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 07:39:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากดูด้ามสั้นสำหรับ ลูกซอง 870  (อ่าน 11917 ครั้ง)
454.แคซูล
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 08:50:30 PM »

Cheesy  พอดีซื้อ  870  มาใหม่   จะไปตัดลำกล้องให้พอดีสไลด์  ไม่รู้ว่าระยะ  15เมตร   จะอยู่ครบ  9เม็ด หรือปล่าว   Cheesy คิดว่าจะตัดลำกล้องดีหรือไม่ดี   เสียดายเหมือนกัน   ขอความเห็นหน่อยครับ   Smiley   และขอดูรูป  870  ที่ใส่ด้ามสั้นด้วย และบอกที่ซื้อและราคาด้วย ครับ              Grin   ป.ล  1   ใครตอบจะให้ปืน  หนึ่งกระบอก    Cheesy                  ;ป.ล  2   ; ล้อเล่นครับ  Grin Grin Grin

สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 09:02:17 PM »

ลองยิงเดิมๆก่อนน่าจะดีกว่าครับ...จะได้รู้ตัดแล้วมันจะดีขึ้นหรือจะแย่ลง Grin

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 09:52:06 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=11446.0

เชิญ ทัศนา.......................... ตามลิงค์ ครับ พี่ 454.แคซูล

Grin Grin Grin

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
อ่าวไทย™
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 10:32:21 PM »

อยากให้ยิงแบบเดิมดูก่อนครับ เดิมๆยิงง่ายอยู่แล้วนะครับ ไม่ทราบว่าท่าน 454.แคซูล เคยลองยิงด้ามสั้นดูหรือยังครับ ถ้าข้อแข็งๆรับแรงเต๊ะไหวก็โอเค แต่ผมเห็นหลายคนขยาดต้องเปลี่ยนมาเป็นแบบเดิมกันหมด
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 10:42:29 PM »

อยากให้ยิงแบบเดิมดูก่อนครับ เดิมๆยิงง่ายอยู่แล้วนะครับ ไม่ทราบว่าท่าน 454.แคซูล เคยลองยิงด้ามสั้นดูหรือยังครับ ถ้าข้อแข็งๆรับแรงเต๊ะไหวก็โอเค แต่ผมเห็นหลายคนขยาดต้องเปลี่ยนมาเป็นแบบเดิมกันหมด
Grin Grinเห็นด้วยครับ Wink

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 10:47:02 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=11446.0

เชิญ ทัศนา.......................... ตามลิงค์ ครับ พี่ 454.แคซูล

Grin Grin Grin

หลังจากที่ไปตัดมาแล้วครับ Grin

เอามาให้ดูอีกแนว .....เผื่อเปลี่ยนใจ Grin

เป็นปืนของพี่ ajakeครับ http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=28166.15

ส่วนเรื่องจะตัดไม่ตัด ลองหาข้อมูลแล้วชั่งใจดูอีกทีครับ ว่าตรงตามวัตถุประสงค์ของเราหรือเปล่า Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
g26 โต้ง...
Full Member

คะแนน 10

ให้โอกาสกับคนด้อยโอกาส ดีกว่าให้โอกาสกับคนฉวยโอกาส

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 10:50:01 PM »

พานท้ายสวยจังหาซื้อได้ที่ไหนครับบอกหน่อย

เปิดสอนเทควันโด โฮมโปรพระราม 3 (ณัฐกร ยิม) ถ.พระราม 3 สอนและควบคุมการสอนโดย อ.ณัฐกร อดีตนักกีฬา เขต 10 นักกีฬายอดเยี่ยม โค้ชยอดเยี่ยม ซึ่งปัจจุบันสอน รร.สารสาสน์เอกตรา รร.วาสุเทวี อ.เปล่งประสิทธิ์ ฯลฯ เปิดรับตั้งแต่ 4 ขวบไม่จำกัดเพศ สนใจโทร 089-1369697
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 10:58:56 PM »

Cheesy พอดีซื้อ 870 มาใหม่ จะไปตัดลำกล้องให้พอดีสไลด์ ไม่รู้ว่าระยะ 15เมตร จะอยู่ครบ 9เม็ด หรือปล่าว Cheesy คิดว่าจะตัดลำกล้องดีหรือไม่ดี เสียดายเหมือนกัน ขอความเห็นหน่อยครับ Smiley และขอดูรูป 870 ที่ใส่ด้ามสั้นด้วย และบอกที่ซื้อและราคาด้วย ครับ Grin ป.ล 1 ใครตอบจะให้ปืน หนึ่งกระบอก Cheesy ;ป.ล 2 ; ล้อเล่นครับ Grin Grin Grin

พี่เพิ่งซื้อเหมือนกันหรอ ... ฮิฮิ
ผมเพิ่งไปรับมาเหมือนกันสัปดาห์ก่อน 18 นิ้ว ... โค ตะ ระ มันเลยครับ ทั้งถีบ ทั้งเตะ ไหล่เจ็บไปสองวัน แต่มันสุดยอด

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 10:59:35 PM »

พานท้ายสวยจังหาซื้อได้ที่ไหนครับบอกหน่อย

ตัวtactical เป็นปืนของพี่ ajakeครับ

ตามลิ้งค์นี้เลยครับ Grin

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=28166.15

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
หน้า: [1]
  พิมพ์