๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 04:37:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องกล้องจุดแดง Reddot และลำกล้อง 10/22  (อ่าน 13230 ครั้ง)
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 12:12:46 PM »

เหลือเยอะจังครับพี่

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 12:25:18 PM »

ของเหลือพี่อ๋อง สุดยอดทั้งนั้นเลยครับ

เจ้าตัวสีดำยังไม่มีคู่^^(ซ้ายมือ)

ส่วนสีฟ้า คู่กับ 10/22 ที่เหลือคู่ของกล้องเป็นปืนสั้นหรือเปล่าครับพี่

ด้วยความเคารพครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 11:40:03 PM »

ของเหลือพี่อ๋อง สุดยอดทั้งนั้นเลยครับ

เจ้าตัวสีดำยังไม่มีคู่^^(ซ้ายมือ)

ส่วนสีฟ้า คู่กับ 10/22 ที่เหลือคู่ของกล้องเป็นปืนสั้นหรือเปล่าครับพี่

หลัก ๆ เอามาติดปืนออโตครับ  เหลือจึงเอามาติดปืนอื่น เช่น ลูกโม่.44 บ้าง , ลูกกรดบ้าง
สมัยผมซื้อกล้องซีมอร์  ยังไม่มีกล้องจุดแดงจากจีนแดงเข้ามาครับ (จีนแดงเพิ่งมี 4 ปีหลังมานี่)
ตอนนั้นที่ดี ๆ มีแต่ซีมอร์กับโฮโลไซท์ซึ่งนำเข้าโดย ม.ฮะกิมี

เป็นตอนนี้ ผมก็เล่นแต่พาโนรามา แบบคุณ param ว่า

p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 04:39:54 PM »

ราคาถูกกว่าตั้งเยอะ แต่ไม่รู้ทนเปล่า
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 05:31:05 PM »

เอารูปมาให้ชมครับ ของผม ไม่ตัดลำ ยาว 18 นิ้ว เท่าเดิม ตีปลอกอย่างเดียว แต่งจากร้านพี่โญ

ส่วนเรื่องเกะกะนั้น ผมว่าไม่ค่อยมีผลนะครับ เพราะเท่าที่เห็นกัน ตัดแล้ว ก็เพิ่มคอม เข้าไป ก็ยาวไม่ต่างจากของเดิมมากนัก แต่น่าจะมีผลเรื่องน้ำหนักด้วยครับ ตัดเหลือ 14 นิ้ว เบาลงไปเยอะเหมือนกัน

ส่วนของผม ชอบเอาไปพาดแท่นยิงน่ะครับ

ส่วนเรื่องกล้องจุดแดง ผมชอบแบบพาโนราม่า น่ะครับ หน้ามันใหญ่ มองได้ชัดเจนดี

และสำหรับ 10/22 ระยะ 100 เมตร ผมเคยตั้งกระทู้ถามเอาไว้แล้ว ลองดูนะครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=14138.0

ในรูปนี้ใช้งบแต่งประมาณเท่าไหร่ครับ น่าสนใจมาก Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์