ปืนขนาด .45

<< < (2/11) > >>

สีอำพัน-รักในหลวง:
เลือกตำนานเถอะครับ 1911 เป็นกระบอกแรก เลือกกระบอกอื่นๆ(ซึ่งก็ดีอยู่แล้ว) น่าจะเป็นกระบอกต่อไป  ในสามตัวผมเลือก hk ครับ

naisomchai:
หากให้ตัวเลือกแค่นี้... เอา Sig 220 ครับ...

หากไม่รังเกียจตัวเลือกใหม่ CZ97 ครับ... แต่มันก็หนักพอๆกับ 1911 อยู่ดี... ฮา

ต่อครับ:
 ;D

ขอเข้ามาแสดงความอิจฉาที่ท่านจะได้ ป๓ ในไม่ช้านี้ก้อละกันนะครับ

เพราะตัวเลือกที่ว่ามาล้วนแต่เป็นปืนดีทั้งนั้นครับ แตกต่างกันที่วัสดุ
ระบบความปลอดภัย หรือ ขนาดมิติตัวปืนตัวด้ามเท่านั้นเองครับ ผมแนะนำ
ให้ลองจับดูทั้ง ๓ กระบอกเลยครับ ใจเย็นๆ ผมเคยใจร้อนหลายครั้งสุดท้าย
ได้ปืนที่ไม่ได้ถูกใจเต็มที่จริงๆ แล้วก้อต้องปล่อยไป (แล้วตอนนี้เป็นงัยล่ะ ขอยากชะมัด)

;D

babor:
 ;D ใน 3 ตัวเลือก ไม่กล้าแนะนำครับ เพราะไม่เคยลองสักยี่ห้อนึงเลยในปืนขนาดนี้  :D

;D แต่ถ้าเล่น 11 แล้วไม่อยากที่จะต้องซื้อปืนขนาดนี้อีก ในวัตถุประสงค์เดิม ควร เล่นสไตล์ 1911 มากกว่า เพราะมีอะไรหลายอย่างที่ซ่อนเร้นอยู่  ;D

;D ผมยังอยากได้ไว้ครอบครองเลยครับ แต่มันติดปัญหาอยู่ที่ไม่มีตังค์ซื้อนี่ซิ  :~)

krudam:
........อยากให้ดูไปที่ทรง 1911 มากกว่าครับ ถ้าตัว 5 นิ้ว หนักไปก็ยังมีพวก 4 หรือ 3 นิ้วให้เลือกอีก ผมว่าถ้าคุณเลือกพวก ซิกหรือเอชเค มาเดี๋ยวก็ต้องเสียเงินหา 1911 มาอีกอยู่ดีแหละครับ  ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว