ปืนขนาด .45

(1/11) > >>

pantyboy:
คือว่า ผมมีความสนใจในปืนขนาด .45 auto ครับ ใบ ป.3 จะได้อาทิตย์หน้าแล้ว แต่ยังตัดสินใจไม่ถูกครับ ระหว่าง 1. hk usp 2.sig p220 3. glock 21 อยากสอบถามท่านผู้รู้และพวกพี่ๆว่ารุ่นไหนน่าใช้และคุ้มค่าเงินสุดครับ เป็นปืนใหม่นะครับ ตัวผมเองกันงบไว้ไม่เกิน แสนนึงครับ และทั้งสามกระบอกนี้เคยยิง sig p220 กระบอกเดียวครับ โมเดล 1911 ก็มีคนมาลองให้ยิงแต่ผมว่ามันหนักไป ไม่ทราบว่ามีรุ่นไหนน่าสนใจอีกมั่งครับ ผมน้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ;D

boon:
ตรงนี้คงแนะนำยากครับ คงต้องลองจับลองยิงดูก่อนถึงจะตัดสินใจได้ดี
ผมเองยิง1911 ซิก220 กล๊อก22ขนาด.40ถนัดมาก ตั้งใจจะไปซื้อกล๊อก21 พอไปถึงร้านแล้วต้องเปลี่ยนใจ
ด้ามปืนใหญ่ทำให้ผมจับได้ไม่ถนัด แต่กับกล๊อกรุ่นอื่นๆผมจับได้ถนัดมือเหลือเชื่อ
ทุกรุ่นที่คุณต้องการเลือกก็เป็นปืนดีสุดยอดอยู่แล้ว อยู่ที่คุณตัดสินใจว่าชอบและถนัดกระบอกไหนมากกว่ากัน

มะขิ่น-รักในหลวง:
HK USP.45 ครับ.............. ;D

จุ 12+1 นัด..........ระบบเซฟหลากหลาย ได้ทั้งเข้าเซฟ และ ลดนก

jakrit97 - รักในหลวง -:
ใช้พกหรือครับ ถึงไม่ชอบ 1911 ที่หนัก ...

ใน ๓ ตัวนี้ ผมชอบ HK USP และ SIG P220 ... เท่าที่ผ่านมา ปืนของ SIG ยังไม่เคยทำให้ผมผิดหวัง (นอกจากราคา) ตอนนี้เลยคบหากับ HK USP-C 9mm อยู่ครับ ... ถ้าเกิดอยากได้ .45 ตามตัวเลือกที่กำหนด ผมเลือก P220 ครับ ...  ;D

E_mail:
 เชียร์Sig P.220ครับ อึด,แม่น ยิงได้ทั้งดับเบิล/ซิงเกิล  8)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป