๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 08:53:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันที่โหดและมันส์ที่สุดกำลังจะมาอีกครั้งแล้ว  (อ่าน 2894 ครั้ง)
PaRa_THe OnE
Newbie
*

คะแนน 1

« เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 03:10:59 PM »

ปีที่แล้วใครจำได้บ้างที่สนามราชนาวี ที่คุณชุมพลแห่ง The one (ตอนนั้น The one ยังไม่เกิดเลยมั้ง)กับคุณ อนันต์ บี้กันระยะ 15 เมตร ช็อตต่อช็อต เป้าต่อเป้า เฉือนกันแค่ 2 เป้า (คุณชุมพลเรา 100*36/คุณอนันต์ 100*34)ยิงกันร้อยกว่าเป้าแพ้กันที่ความมืดเพราะยิงกันจนถึงประมาณ 18.30 ซึ่งมืดมากๆจนมองไม่เห็นเป้า ......คนที่อยู่ในเหตุการณ์นั้นคงจำกันได้ติดตาและคงรู้ว่าเคี่ยวและโหดขนาดไหน
    และในปีนี้ครับการแข่งขันยิงปืนราชนาวีกำลังจะเริ่มต้นขึ้นอีกครั้งแล้ว แต่ต้องขออภัยจริงๆเพราะว่าลืมหยิบกำหนดการและกติกาการแข่งขันมาด้วยรู้แต่เพียงว่าจะแข่งกันวันเสาร์และวันอาทิตย์ที่ 24 - 25 มีนาคมนี้
     ใครที่อยากยิงกันแบบโหดๆสู้กันแบบเชือดเฉือนก็เชิญนะครับรับรองสนุกแน่ๆ.....ปีนี้สนุกเหมือนปีที่แล้วหรือไม่คงต้องมาดูกันเองแล้วแหละครับ
แล้วเจอกันครับ..
(นี่ยกตัวอย่างเฉพาะ 15 เมตรนะครับ ไฮไลท์ของปีที่ผ่านมาเท่าที่จำได้มี speed อีกตัวครับ ในวันนั้นชนะกันด้วยเป้าสุดท้ายจริงๆรู้สึกจะเป็นคุณเคี้ยงครับ และที่สำคัญคือถ้วยครับ หลายๆท่านที่แข่งประจำคงทราบกันดีว่าถ้วยที่ราชนาวีนี้นั้น....ไม่ธรรมดา.....)
PaRa_THe OnE
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 03:16:43 PM »

ลืมบอกไป ถ้าผมได้กำหนดการแล้วผมจะรีบเอามาโพสต์ไว้ให้พี่ๆเพื่อนๆได้เอามาพิจารณากันครับหรือใครมีกำหนดการ การแข่งขันแมทนี้แล้วรบกวนนำมาโพสต์ไว้ได้เลยครับ
ขอบคุณครับ
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 03:58:03 PM »

รับทราบครับ Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 05:07:06 PM »

มันส์จริงๆ Grin Grin Grin     

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
natfd
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 12:17:57 AM »

อยากไปดูจังครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับมือใหม่
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 04:58:55 AM »

เห็นข่าวจาก อวป. ฉบับใหม่เหมือนกันครับ  ครั้งที่แล้วต่อแถวรอคิวสั้นชาวบ้านกับเขาด้วย

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 07:42:01 AM »

Cheesy ครั้งที่แล้วผมได้ถ้วยปืนใหญ่มาครับ  ใหญ่และหนักกว่าที่ ๑ เสียอีก.....อิอิ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 09:20:59 PM »

ผมได้สมอเรือ ชอบๆ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
หน้า: [1]
  พิมพ์