๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 03:14:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แชมป์เมืองลุงครั้งที่ 14  (อ่าน 33420 ครั้ง)
pitchy
My heart...My Soul...My Gun
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 30, 2007, 09:39:49 AM »

อิอิอิอิ เขียวขอนหาด อืมเขียว-เหลือง 25-28 ท่านนับปีจบเป็นแน่แท้
แต่ถ้าปีการศึกษาน่าจะเป็น 23-25 ม.ศ.3 รุ่นสุดท้านทำลายเบ้า(แก่นี่นา)
5555555 โอเคครับท่านครับเด๋วจะได้เจอกานนนนนนนนน
pitchy
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 30, 2007, 09:42:55 AM »

คุณ SASINAN ครับ
ราคากระสุนเท่าเชียงใหม่หรือป่าวไม่แน่ใจน่ะครับต้องหารือกันก่อน(ไม่ใช่ผมแต่คือคณะกรรมการ)
แต่รับประกันครับว่า...ขนาดกระสุนนี่เท่ากะที่เชียงใหม่เป๊ะเยยยยยยยยยยยยย
pitchy
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 30, 2007, 09:48:17 AM »

พี่ต้อยครับเห็นในกระทู้โน้นบอกว่า...มีของมาฝาก อาจารย์ตี๋ บบท.
ได้ข่าวว่าอาจารย์เอาไว้ไม่มากหรอกท่านมักน้อย...เอาเลยมาทางใต้
ก็ได้คงจะบูดไม่ทัน....
...เอาเป็นว่าดีใจครับที่ได้การตอบรับกันอย่างอบอุ่นยังไง ตอนนี้ท่านยังอยู่กับ
การประชาสัมพันธ์ เชิญและชวนร่วมการแข่งขันยิงปืนแชมป์เมืองลุง ครั้งที่ 14
ครับ ชาวพัทลุงยินดีต้อนรับทุกท่านครับ.... หลงรัก

pitchy
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 30, 2007, 01:22:27 PM »

เรียน พี่น้องชาวปืนที่เคารพครับ
        ตามที่ผมได้ลงรายละเอียดไว้เรื่องการแข่งขันฯนั้น ทางสนามขอปรับปรุงเพิ่มเติมรายละเอียด รายการ บางรายการ...
ดังนี้ครับ
1. ประเภทปืนสั้นชาวบ้านระยะต่างๆทางผู้จัดการแข่งขัน....จะจัดแยกประเภทระหว่าง....Semi-Autometic กับ Revolver
    เพื่อความเป็นธรรมกับนักกีฬา
2. ประเภท I.P.S.C. ปืนสั้น จะจัดตามประเภทของสมาคมอ้างอิงตามกฏปี 2006 แต่อาจมียืดหยุ่นบ้างนิดหน่อยตาม Local Rule
    กล่าวคือ....จะแยกตาม Division....และแยก Class...ซึ่งรายละเอียดส่วนนี้จะแจ้งเป็นใบแนบให้กับนักกีฬาต่อไปครับ

จึงขอเรียนทำความเข้าใจมาเป็นเบื้องต้นก่อน...ซึ่งในรายละเอียดคงจะต้องหารือกับ...พี่สุนันท์....คุณคเณศ...และท่านอื่นๆ
เพื่อสรุปอย่างเป็นทางการต่อไปครับ

***เกือบถ้วยรางวัลเพิ่มตามประเภทการแข่งขันครับ***
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 30, 2007, 01:50:39 PM »

พี่เสือมาเปล่า ผมว่าจะลองเข้าไปดูหน่อย จะได้เจอๆกันมั่ง

ไม่เคยเข้าร่วมเลย น้องใหม่สำหรับงานอย่างนี้

Wink คงไม่ได้ไปร่วมครับ......งานนี้

ไม่ไปเหรอ.........มีรถไปรับถึงหัวบันไดบ้านเลยน๊า....

Shocked  โฮ้......โปรโมชั่นนี้เร้าใจครับ....เอ้า บางบัวทอง สู้ๆ...เย้ Grin

พี่เสือมาเปล่า ผมว่าจะลองเข้าไปดูหน่อย จะได้เจอๆกันมั่ง

ไม่เคยเข้าร่วมเลย น้องใหม่สำหรับงานอย่างนี้

Wink คงไม่ได้ไปร่วมครับ......งานนี้

ข่าวแว่วๆว่าพี่เสือ จะสละโสด หรือครับ ถึงไม่ได้มา จริงเท็จแค่ใหน ครับ?

Grin ไปเอาข่าวนี้มาจากไหนกานนนนนน....  เดี๋ยวผมจะซวยเอา...อิอิ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 30, 2007, 09:53:39 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 10:02:45 AM »

ง่ะ  บรรดา  สว. คุยกันทั้งน๊านนน  อิ อิ
pitchy
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 11:26:03 AM »

babor ไม่ท่ากันนาน หวัดดีปีใหม่น้องเหอย้อนหลังหิดไม่ปรือ
ฝากประชาสัมพันธ์นิดหนึงน่ะ....17-18 มี.ค.50
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 11:15:37 PM »

วันนี้ได้หารือ ทั้งป๋าชิว ทั้งพี่สุนัน พร้อมนายสนามพัทลุงและกรรมการที่เกี่ยวข้อง เรื่องปืนสั้น IPSC สรุปว่า มีทั้ง สเตนดาดท์ และโปรดักชัน แยกปืน เอาว่ากันตามกฏของสมาคม IPSC  (วัดกล่อง ชั่งน้ำหนักไกปืน วัดค่ากระสุน)แห่งประเทศไทย มีถ้วยพระราชทาน เป็นประเดิมทั้งสองปืน  ปรับให้รับกับสถานการณ์ในอนาคต เพื่อความถูกต้องเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน  ส่วน ลูกซอง IPSC พี่โญ และ เฮียตี๋แห่ง บบท.รับช่วยเป็นหัวเรือใหญ่  จึงรับประกันได้ว่า หลายท่านที่รอคอยแมทซ์ลูกซอง IPSC แห่งปี ยิ่งใหญ่ เข้าสากล และยุติธรรม อ้อ !!  พี่โญ คับ! เฮียตี๋ !! คับ  ผังสนามเชียงใหม่ ทวงหลายรอบแล้ว  คับ !!! Grin Grin Grin  หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 11:25:35 PM »

โบราณว่าไว้  ช้าๆ พร้า เล่มงาม   นะ....จะบอกให้.
pitchy
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 09:22:25 AM »

ครับเนื่องจากมีการชี้แนะ จากหลายเสียง จึงพยามที่ปรับให้เข้าที่เข้าทาง
ทั้งสั้นชาวบ้านและ IPSC เพื่ออนาคต เพื่อการพัฒนาทักษะ และศักยภาพ
ของนักกีฬา...และที่สำคัญ...ความร่วมมือของทุกฝ่าย...และที่สำคัญยิ่ง
คุณภาพของนักกีฬา...ไม่ใช่คุณภาพเงิน... หลงรัก
yq
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 01:07:37 PM »

ปืนสั้นชาวบ้านจะแยกประเภทปืนรีวอลเวอร์กับกึ่ง-อัตโนมัติ หรือปล่าว
pitchy
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 02:02:17 PM »

แยกครับท่าน yg  แยกรีวอลเว่อร์ และกึ่ง-อัตโนมัติ ครับ
ส่วนรายละเอียดผมจะประสานกับสนามเพื่อแจ้ง อีกครั้งครับ
ยังพอมีเวลาครับ
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2007, 09:12:23 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก แล้วพบกันครับ  จะเอาลูกโม่ไปยิงโปรดักชั่นครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก  อิอิ   

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
aekpong
Newbie
*

คะแนน 1

ฝันยังใกล แต่จะไปให้ถึง

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2007, 10:05:33 PM »

ดีครับท่านโป้ง  สงสัยงวดนี้รับถ้วยใบโตลูกโม่    แน่เลย

โตขึ้นหนูจะเป็น GM
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 12
  พิมพ์