๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:32:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามนอกเรื่องมากๆเลยครับ  (อ่าน 4683 ครั้ง)
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 07:32:01 PM »

ใครทำธุระกิจเกี่ยวกับพลาสติกบ้างครับ เป็นไงบ้างครับตอนนี้ ของผมแย่แล้วครับ

ทั้งราคาขึ้น ทั้งวัตถุดิบไม่มี สงสัยต้องไปขาย เต้าฮวยแล้วครับ  อ้อหรือจะไปเปิดร้าน

ขายปืนดีครับ
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 07:34:32 PM »

เปิดร้านขายปืน โอ๊ย เข้าทางปืน มท1 เลยสิครับ ปืนแพง กระสุนบาน สั่งนำเข้าจำกัด

คงคิดกันว่าเขานำปืนแพงๆมายิงกันมั๊งครับ ผมคิดว่านะครับ ทำมาค้าขายอย่างอื่นดีกว่าครับ

เปิดร้านขายกล้องดิจิต้อล วัสดุ คอมพิวเตอร์ ยังดีกว่าครับ ขายซีดีถูกกฎหมายก็ฮ๊อตนะเอ้า

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 09:25:46 PM »

เจ้าของกระทู้ทำธุรกิจเกี่ยวกะพลาสติกแบบไหนล่ะครับ?  แถวบ้านผมที่เป็นโรงงานพลาสติก จะมีรถหกล้อบรรทุกพลาสติกเก่าๆผุๆพังๆทั้งหลายมาเต็มรถ แล้วก็หลอมฉีดเป็นถังกะละมังเก้าอี้ออกไปขายเต็มรถอีกเหมือนกัน (คงเป็นพลาสติกเกรดรองๆลงมา) รถวิ่งผ่านบ้านผมทุกวันแหละครับ

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 09:39:37 PM »

เจ้าของกระทู้ทำธุรกิจเกี่ยวกะพลาสติกแบบไหนล่ะครับ?  แถวบ้านผมที่เป็นโรงงานพลาสติก จะมีรถหกล้อบรรทุกพลาสติกเก่าๆผุๆพังๆทั้งหลายมาเต็มรถ แล้วก็หลอมฉีดเป็นถังกะละมังเก้าอี้ออกไปขายเต็มรถอีกเหมือนกัน (คงเป็นพลาสติกเกรดรองๆลงมา) รถวิ่งผ่านบ้านผมทุกวันแหละครับ

คนละอย่างกันครับ ขอบคุณมากครับ  ที่คุณ กล็อกแกล็กให้ข้อมูลครับ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 10:28:13 AM »

Smiley ทำธุรกิจด้านพลาสติกต่อไปดีแล้วครับ อย่างน้อยก็ยังพอเห็นอนาคตกว่าร้านขายปืน เพราะดูท่าจากความพยายามสารพัดวิชามารเพื่อต่ออายุ รัฐบาล GMO สายพันธุ์อสูร ธุรกิจขายปืนปัจจุบัน มีแนวโน้มไปขายข้าวแกง ขนมจีบ ซาลาเปา ก่อนครับ... Sad

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 03:15:59 AM »

คุณ CT ฉีดพลาสติกจำพวกไหนหรอครับ ว่าแต่ว่าฉีด frame glock ซะเลยซิครับ Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:55:05 AM »

ใจเย็นๆครับ สู้ต่อไปผมขอเป็นกำลังใจให้ Wink Wink Wink อย่าขายเลยครับเต้าฮวยนะคนขายเพียบ... Grin

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 12:02:58 PM »

โลกยังหมุนไปข้างหน้า
อย่าเพิ่งท้อแท้น่า

เป็นกำลังใจให้ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 03:05:44 PM »

ขอบคุณมากครับ ที่เป็นกำลังใจ แต่ว่าไม่มีใครทำเกี่ยวกับพลาสติกหรือครับ

Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 03:12:08 PM »

คุณ CT ฉีดพลาสติกจำพวกไหนหรอครับ ว่าแต่ว่าฉีด frame glock ซะเลยซิครับ Grin

ไม่ไหวครับ เดี๋ยวรํฐฯไม่พอใจสั่งปิด ก็รู้อยู่แล้วว่าเป็นอย่างไร รัฐฯนี้มีฮิตเลอร์2อยู่ครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์