๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 10:48:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณพี่อีเมล์มากครับ ที่นำรูปนางฟ้าสองคน กลับสู่บ้าน อวป. ขอบคุณครับผม  (อ่าน 12718 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:00:58 PM »

เอ.....ไม่กี่วันก่อนเคยเจอคุณพลายแก้วแววไวย พูดถึงแฟนที่ยืนข้างๆอยู่ในรูปว่ารักจริงหวังแต่ง กำลังมีโครงการจะสร้างเรือนหออยู่ไม่ใช่เหรอครับ? เล่นมุขกับยัยแม่มด2ตัวของผมเยอะๆ ระวังโดนมือดีปรินท์ไปให้แฟนอ่านนะทั่น Grin แล้วจารู้สึก....ว่าโดนแฟนซ้อมเนี่ย มันแสนจะทารุณ สู้ก็ไม่ได้ หลบก็ไม่กล้า ปล่อยให้ทุบเยอะๆจนเจ็บมือก็เป็นความผิดเราอีก Tongue
Grinแสดงว่าพี่ E_mailมีประสบการณ์มาก่อนหรือเปล่าครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:35:35 PM »

เอ.....ไม่กี่วันก่อนเคยเจอคุณพลายแก้วแววไวย พูดถึงแฟนที่ยืนข้างๆอยู่ในรูปว่ารักจริงหวังแต่ง กำลังมีโครงการจะสร้างเรือนหออยู่ไม่ใช่เหรอครับ? เล่นมุขกับยัยแม่มด2ตัวของผมเยอะๆ ระวังโดนมือดีปรินท์ไปให้แฟนอ่านนะทั่น Grin แล้วจารู้สึก....ว่าโดนแฟนซ้อมเนี่ย มันแสนจะทารุณ สู้ก็ไม่ได้ หลบก็ไม่กล้า ปล่อยให้ทุบเยอะๆจนเจ็บมือก็เป็นความผิดเราอีก Tongue

คงไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับพี่อีเมล์ เนื่องจากหล่อน " ปลงและยอมรับ" ในนิสัยและบุคลิกของผมเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ จริงๆแล้วเป็นแค่เพื่อนคนพิเศษครับพี่ เนื่องจากเธอยังมิได้เลิกกับแฟนเก่า ดูจักกันเป็นพี่เป็นน้องครับผม ขอบคุณครับพี่อีเมล์(ที่น้องสาวสวยเหมือนนางฟ้า)

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:40:24 PM »

สำหรับที่คุณถามเรื่องการรับสมัครอะไรนั่น...............ผมว่า"อย่าเสี่ยง" ดีกว่าครับ............เพราะเขาจะให้คุณทุกอย่าง แต่เขาจะเอา"เวลา"ของคุณไปหมด

อิ อิ  Wink  อันนี้ถ้าใครไม่เป็นทหารก็คงจะไม่รู้ครับ  ว่าคนในอยากออก  คนนอกอยากเข้า  ขอบอกนะครับ  เคยได้ยินได้ฟัง และได้เจอมาแล้วครับ   

ห่างได้เป็นดี   Wink   

คุณพลายแก้วอยู่เป็นตัวของตัวเองดีที่สุดครับ

เห็นด้วยกับพี่น้าโจ๊ยและพี่ออดครับ รวมทั้งพี่มะขิ่น ก็เตือนในลักษณะเดียวกัน ผมเองเพียงแค่สงสัยว่าทำไมถึงต้องรับสมัครกันด้วย ทำไมจึงไม่โอนกำลังพลมาจากนายทหารประจำการมาดำรงในตำแหน่งดังกล่าว ซึ่งจะได้คนในวงในและมีความพร้อมอยู่แล้ว ทุกวันนี้เวลาอิสระเพียงอย่างเดียวของผมคือการได้คุยกับพี่น้องในบอรด์อาวุธปืน หากเป็นอย่างพี่น้าโจ๊ย พี่มะขิ่น พี่ออด บอกว่าเอาเวลาและอิสระเราไปหมด สงสัยอิสระที่ผมมีเพียงแหล่งเดียว(คือการเล่นเว็บบอรด์นี้ และได้เจอพี่น้องอันอบอุ่น)คงหมดไป อย่างนั้นยอมอดตายดีกว่าครับ ขอบคุณครับผม

ขอพระอวยพรพี่น้องทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:48:10 PM »

น่าน....
เพิ่งเข้ามาเจอ
อืม..ม..ม...ม....
ท่าทางเอาจริงวุ้ย
ท่านพลายแก้วแววไวยของผม

ระวังเด้อท่านอีเมล์
ท่านพลายแก้วหาบ้านท่านเจอเมื่อไหร่ล่ะ
ฮิ ฮิ คงเหนื่อยล่ะครับ

อ้อ....ว่าจะถามท่านพลายแก้วหลายครั้งแล้ว
อ่านสำบัดสำนวนของท่าน
เอ้อ.อ....

ไม่ทราบว่ามีอาชีพเป็นลิเกรึป่าวครับ Grin Grin

อ้อ.....พี่ซับฯครับ ผมเป็นคนจริงใจ จริงจัง ไม่จิงโจ้ครับผม ส่วนเรื่องหาบ้านท่านอีเมล์ คงหมดสิทธิ์ครับพี่ซับฯ เนื่องจากแค่ทำงานในหน้าที่รับผิดชอบและทำมาหากินเพื่อให้เงินพอใช้ในแต่ละเดือน เวลาก็หมดไปแล้วครับ(เวลาว่างของผมคือการรีดผ้า ทำงานบ้าน และโทรหาเพื่อน รวมทั้งเล่นบอรด์แห่งนี้) หยุดก็แค่วันเดียวเอง คือวันอาทิตย์ ไปโบสถ์+ยิงปืน+พาเพื่อนที่โบสถ์ไปดูหนังต่อ ก็หมดแล้วครับ วางใจได้พี่ นายพลายแก้วไม่มีปัญญาไปตามหาใครได้หรอกครับผม

อ้อ.......พี่ซับฯจ๋า พี่บ้านกระผมมิได้มีคณะลิเกดอกขอรับ ทำมาหากินทั่วๆไป(ค้าขาย) แต่เพียงว่าเมื่อผมได้เจอสาวนางฟ้าสองคน ทำให้นึกถึงวรรณคดี(เล่มต่างๆ)ที่เคยได้เรียนครับ เพราะความงามเจาะทะลวงใจผม เกินกว่าที่จะใช้คำธรรมดาพรรณนาโวหารได้

ขอพระอวยพรพี่ซับฯและพี่น้องทุกท่านครับผม

Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:56:03 PM »

แล้วจะมี พลายงาม ออกมาตามหาพลายแก้ว หรือเปล่าครับ  ..  Grin

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 10:03:41 PM »

มีพลายงามรึยังผมก็ไม่ทราบครับ แต่ท่าทางคุณพลายแก้วเธอจะจับน้องสาวผมมาทำนางพิมซะให้ได้นี่จิครับ Grin
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 10:04:02 PM »

แล้วจะมี พลายงาม ออกมาตามหาพลายแก้ว หรือเปล่าครับ  ..  Grin

อันนี้ต่อรอนางฟ้าในสวนเอเดน(คนใดคนหนึ่ง)เขายอมรับรักก่อนง่ะครับ ไม่งั้นพลายงามคงเป็นแค่วุ้นในอากาศ เอ......พอพี่พูดเรื่องนี้ ทำให้นึกถึงความหลังตอนเรียนวรรณคดีไทย พลายแก้วพ่อพลายงาม พลายงามพ่อพลายชุมพล    แต่ที่รู้ๆรักจริงหวังแต่ง มีเพียงพลายแก้วแห่งบอรด์ อวป.เพียงคนเดียวคร๊าบบบบบบบ ผม

ขอพระอวยพรพี่ติ๊กและทุกท่านครับผม

Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 10:12:59 PM »

มีพลายงามรึยังผมก็ไม่ทราบครับ แต่ท่าทางคุณพลายแก้วเธอจะจับน้องสาวผมมาทำนางพิมซะให้ได้นี่จิครับ Grin

เป็นน้องสาวดอกหรือขอรับ  .....  งั้นก็ขอกราบสวัสดี งาม ๆ ครับ คุณพี่ E_mail
มีพี่ชายเล่นปืนอย่างนี้  หนุ่มหน้ามนคนใด จะกล้าครับ   ยกเว้นหนุ่มไทยร่างใหญ่ ไซด์ยุโรป
แถว ๆ นี้ล่ะ คร๊าบบ.

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 11:07:50 PM »

Grin เฮ้อ! ดูท่า "อาการร้อนตัว ร้อนใจ พร่ำเพ้อ หาสาวเจ้า" จะระบาดรุนแรงกว่า ไข้หวัดนก ซะแล้ว..จะหา "เซรุ่ม" ฉีดได้มั๊ยเนี่ย... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์