๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 08:29:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณพี่อีเมล์มากครับ ที่นำรูปนางฟ้าสองคน กลับสู่บ้าน อวป. ขอบคุณครับผม  (อ่าน 12792 ครั้ง)
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 08:36:56 AM »

สำหรับที่คุณถามเรื่องการรับสมัครอะไรนั่น...............ผมว่า"อย่าเสี่ยง" ดีกว่าครับ............เพราะเขาจะให้คุณทุกอย่าง แต่เขาจะเอา"เวลา"ของคุณไปหมด

อิ อิ  Wink  อันนี้ถ้าใครไม่เป็นทหารก็คงจะไม่รู้ครับ  ว่าคนในอยากออก  คนนอกอยากเข้า  ขอบอกนะครับ  เคยได้ยินได้ฟัง และได้เจอมาแล้วครับ   

ห่างได้เป็นดี   Wink   

คุณพลายแก้วอยู่เป็นตัวของตัวเองดีที่สุดครับ

ดอนเมือง​1
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 08:59:13 AM »

หึ หึ หึ........หึ งานนี้ผมเงียบกริบครับ พูดอะไรไปกลัวเดี๋ยวจะเข้าทางอีตาพลายแก้วอีก..... Tongue
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:04:08 AM »

น่าน....
เพิ่งเข้ามาเจอ
อืม..ม..ม...ม....
ท่าทางเอาจริงวุ้ย
ท่านพลายแก้วแววไวยของผม

ระวังเด้อท่านอีเมล์
ท่านพลายแก้วหาบ้านท่านเจอเมื่อไหร่ล่ะ
ฮิ ฮิ คงเหนื่อยล่ะครับ

อ้อ....ว่าจะถามท่านพลายแก้วหลายครั้งแล้ว
อ่านสำบัดสำนวนของท่าน
เอ้อ.อ....

ไม่ทราบว่ามีอาชีพเป็นลิเกรึป่าวครับ Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:17:21 AM »

"รู้สึกผิด...เหมือนโยนลูกไก่ใส่รังงูเลย"  Shocked

I am dying... -*-

Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 11:38:27 AM »

ขอบคุณครับ คุณ USP40 ... แต่ก็ยังไม่รู้เรื่องอยู่ดี ไม่ทราบว่าหมายถึง logo สองสาว ของคุณพลายแก้ว หรือเรื่องปืนในฉบับ 358 สิงหาคม ที่ผมยังไม่ได้ สงสัยมากไป เดี๋ยวจะรู้ว่าโง่ ตอนนี้ให้สงสัยกันไปก่อน
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 11:41:03 AM »

ขอแก้ ... logo สองสาวของคุณ E-Mail น๋ะ ไม่ใช่ของคุณพลายแก้ว
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 11:44:44 AM »

ก็เรื่อง LOGO สองสาวของคุณE_mail นั่นแหละครับ พี่ sundance  Grin Grin Grin

แกใส่เข้ามาในโพสเท่านั้น.........."งู"เลี้อยพันกันวุ่นวาย หน้าเวป จนหญ้าราบเป็นทางไปเลย(โดยเฉพาะ ท่านซับฯ) Grin Grin Grin

พอแกเห็นเริ่ม"ฉก"กันเอง Grin Grin Grin เลยเอาออก แล้วใส่ LOGO แม่ยายเข้ามาแทน

เท่านั้นแหละ need กันแหลก จนต้องใส่กลับเข้ามาใหม่ Grin

ใช่ไหมครับ? คุณE_mail.........55555555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2004, 11:46:16 AM โดย มะขิ่น » บันทึกการเข้า

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 12:08:12 PM »

แต่รู้สึกว่าจะมีกระแสเรียกร้องรูปแม่ยายจากพี่แก้วนะครับ แล้วผมจะสลับจัดให้ละกานนนนนนน Grin Grin Grin
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 12:15:49 PM »

ก็เรื่อง LOGO สองสาวของคุณE_mail นั่นแหละครับ พี่ sundance  Grin Grin Grin

แกใส่เข้ามาในโพสเท่านั้น.........."งู"เลี้อยพันกันวุ่นวาย หน้าเวป จนหญ้าราบเป็นทางไปเลย(โดยเฉพาะ ท่านซับฯ) Grin Grin Grin

พอแกเห็นเริ่ม"ฉก"กันเอง Grin Grin Grin เลยเอาออก แล้วใส่ LOGO แม่ยายเข้ามาแทน

เท่านั้นแหละ need กันแหลก จนต้องใส่กลับเข้ามาใหม่ Grin

ใช่ไหมครับ? คุณE_mail.........55555555555
ผมก็เห็นด้วยแหละครับ  Wink  ไอ้เรารึมีความหวังดี เห็นออกอาการกันมากเกินงาม ก็เลยอาสาว่าจะปรามๆให้ ที่ไหนได้... พลอยฟ้าพลอยฝนไปด้วยแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว  Grin (เออแฮะ  ตั้งชื่อ 2 สาวนี้ว่า พลอยฟ้า พลอยฝน ก็เข้าท่านา  Wink )

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 12:56:31 PM »

น้องพลายแก้ว  เข้าข่าย  "คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรองครับ"   เชียร์ ๆ ๆ ๆ  Grin Grin

ลุง Sundance เพิ่งเข้ามาเลยตามไม่ทัน ประสาของวัยรุ่น  ที่ใจกำลังร้อนลุ่มอยู่ครับ ลุง ฮ่า ๆ ๆ

ผมว่าน้องพลายแก้ว  อย่าไปสมัครเลยครับ  ที่เขาจะรับสมัครอาสาสมัครอะไรนั่นนะ  หางานอื่นทำก่อนดีกว่าครับ ... ด้วยความหวังดีครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 03:15:38 PM »

Grin Grin Grin Grin
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 04:42:24 PM »

เอ.....ไม่กี่วันก่อนเคยเจอคุณพลายแก้วแววไวย พูดถึงแฟนที่ยืนข้างๆอยู่ในรูปว่ารักจริงหวังแต่ง กำลังมีโครงการจะสร้างเรือนหออยู่ไม่ใช่เหรอครับ? เล่นมุขกับยัยแม่มด2ตัวของผมเยอะๆ ระวังโดนมือดีปรินท์ไปให้แฟนอ่านนะทั่น Grin แล้วจารู้สึก....ว่าโดนแฟนซ้อมเนี่ย มันแสนจะทารุณ สู้ก็ไม่ได้ หลบก็ไม่กล้า ปล่อยให้ทุบเยอะๆจนเจ็บมือก็เป็นความผิดเราอีก Tongue
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 05:19:37 PM »

Cool Cool Cool Cool Cool Cool ซุ่ม Cool Cool Cool Cool Cool Cool Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 05:43:22 PM »

Cool Cool Cool Cool Cool Cool ซุ่ม Cool Cool Cool Cool Cool Cool Grin
น่าน....น....น....
ซุ่มแล้ว เช็ดน้ำลายที่มุมปากด้วยค้าบ.บ...บ.....

ส่วนท่านอีเมล์ก็แหม...เรียกน้องสาวว่ายัยแม่มดนี่
ใจร้ายจังเลย

เอ้อ...ว่าจะถามหลายครั้งแล้ว คือว่าน้องสาวพี่

มี-แฟน-ยัง-ครับ[/color]

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 06:33:21 PM »

ม่ายตอบ เดี๋ยวมีคนได้ใจ Grin Grin Grin ขืนให้ยัยคุณหนูจอมไถ2ตัวนี่รู้เข้า ว่าผมเอามาเป็นมุขเล่นในเวบเยอะขนาดนี่นะ
ซี้แหงแก๋ขะรับ  Tongue
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์