๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 16, 2024, 12:03:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สารพันข้อสงสัยเกี่ยวกับอัดลมสั้น รบกวนหน่อยครับเพิ่งถอยมา  (อ่าน 971 ครั้ง)
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« เมื่อ: มกราคม 21, 2007, 01:47:19 PM »

Winkเพิ่งซื้อมาครับ เมื่อวานนี้เอง  Wink
จึงใคร่ขอความรู้ รายละเอียดเป็นวิทยาทานครับ
1. วิจารณืให้หน่อย ครับ ตามรูป

2.ขอคำแนะนำ อันเหมาะสมกับรุ่นนี้ครับ
3.ข้อควรระวังต่างๆ
4.การดูแลรักษา

5.ตอนถอดทอออก มีเสียงลมดัง เป็นปกติหรือเปล่าครับ
6.เมื่อยิงเสร็จ ควรถอดท่อออกจากตัวปืนไหมครับ  และควรปล่อยลมในท่อออกให้หมดด้วยไหมครับ
7.อนาคตจะเปลี่ยนเป็นระบบอากาศอัด ดีหรือไม่ ครับ

รบกวนด้วยครับ   Grin หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2007, 06:38:09 PM โดย e.k.1911 » บันทึกการเข้า

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
volkflyer
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2007, 07:01:05 PM »

Grin Grinพี่ครับ รบกวนลงรายละเอียดเพิ่มอีกนิดซิครับ ผมรบกวนถามต่ออีกนิด ครับว่าราคาเท่าไหรครับ จากร้านไหนครับพี่ ขอบคุณมากนะครับ Grin Grin Grin Grin
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 22, 2007, 07:08:25 PM »

Grin Grinพี่ครับ รบกวนลงรายละเอียดเพิ่มอีกนิดซิครับ ผมรบกวนถามต่ออีกนิด ครับว่าราคาเท่าไหรครับ จากร้านไหนครับพี่ ขอบคุณมากนะครับ Grin Grin Grin Grin

ปืนลมกระบอกแบบนี้แหละคือกิเลสอีกอย่างของผม ... เห็นราคาแล้วสะท้านใจจริงๆ อยากได้ครับ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

chai05
จงก้าวเดินไปข้างหน้า อย่าถอยหลัง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

สวัสดีครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 09:10:56 AM »

ราคาเท่าไหร่ครับ

จงทำดี  ประพฤติดี  อย่าใจร้อน  สูดลมหายใจเข้าลึกๆ  ค่อยๆผ่อนออก  ตามองไกล  มือต้องนิ่ง
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 03:07:10 PM »

เป็นปืน ที่รับต่อมาครับ      จากท่านเจ้าของปืน ที่ซื้อจากสมาคม      พร้อมอุปกรณ์  รวมทั้งถัง และอื่นๆ   ราคาเกือบ ห้าหมื่นครับ 

ผมไปสมาคมมา ลองสอบถามเจ้าหน้าที่ สไตร์เออร์ lp10 และมอรินี่ 162ei  ราคาเท่าๆกัน ประมาณ 6x,xxxครับ แต่ทั้งนี้ คงยังไม่รวมค่าอะไรต่อมิอะไร  เห็นเขาว่ากันอย่างนั้น    และที่ว่ากัน  เขาขายกัน 9x,xxx ครับ

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
หน้า: [1]
  พิมพ์