๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 04:56:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศการแข่งขันลูกซอง ISPC ที่เชียงใหม่  (อ่าน 13444 ครั้ง)
tanapa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 08:42:51 AM »

อยากได้ลูกซองอีกแล้ว หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 09:41:09 AM »

อยากได้ลูกซองอีกแล้ว หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ไม่ให้หรอก ฮิฮิ ............ Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Tontakarn รักในหลวง
วัตถุสร้างความเท่าเทียมของมนุษย์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 10:55:47 AM »

บรรยากาศหน้าสนุกจังเลยครับ ..   Grin Grin Grin
ทำให้อยากมีลูกซองขึ้นมาบ้าง่เชียวว

การใช้กำลังแก้ปัญหามิใช่ทางออกที่ดี ควรใช้ "สติ" สิแน่นอน

eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 11:41:19 AM »

นี่ไง อ.โด่งแอบอยู่หลังพี่เอ๋นี่เอง
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 11:56:47 AM »

เอกมาเมื่อไหร่ไม่เจอเลย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 11:59:42 AM »

สนามเยี่ยมครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 12:00:24 PM »

Grin Grin Grin เป้าเล็กจัง แต่ยิงแล้วพ่นสีมั่งรึเปล่าครับ ไม่พ่นมองไม่เห็นแน่

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 12:00:38 PM »

นี่ไง อ.โด่งแอบอยู่หลังพี่เอ๋นี่เอง

แอบถ่ายตอนไหนครับ ไม่ทันบอก Coolถ้ารู้จะได้ยิ้มสู้กล้องซะหน่อย หลงรัก หลงรัก หลงรัก
สนุกมากครับผมพึ่งกลับมา ยิงไปร้องไห้ไปครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin Grin Grin Grin หลงรัก
เอาผลการแข่งขันมาลงด้วยน่ะครับ Grin
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 12:10:19 PM »

แอบถ่ายตอนไหนครับ ไม่ทันบอก Coolถ้ารู้จะได้ยิ้มสู้กล้องซะหน่อย หลงรัก หลงรัก หลงรัก
สนุกมากครับผมพึ่งกลับมา ยิงไปร้องไห้ไปครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอาผลการแข่งขันมาลงด้วยน่ะครับ Grin
เห็นกำลังใช้สมาธิในการฟัง เลยไม่ได้ทักครับพี่ 
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 12:13:31 PM »

เอกมาเมื่อไหร่ไม่เจอเลย
นั่นน่ะสิ :Smiley
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินส่วนตัวผมไม่ได้เอากล้องไปครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน คงต้องรอทีมเชียงใหม่และ ครูโด่งแล้วล่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2007, 08:20:03 PM โดย ภูกามยาว » บันทึกการเข้า
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 12:25:59 PM »

ผมไม่ทราบว่าทำไมถึงมี 3 สี พี่ช่วยบอกด้วยนะครับว่าทำไม ต้องมีสีต่างกัน

เพื่อให้คุณเอกถามไงครับ Grin Grin Grin

อุ๊ย ล้อเล่น หลงรัก ไม่มีความหมายครับ เป็นตัวเซฟตี้ครับ หลายๆสี ก็สวยดีครับ Grin Grin Grin
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 12:32:25 PM »

ผมไม่ทราบว่าทำไมถึงมี 3 สี พี่ช่วยบอกด้วยนะครับว่าทำไม ต้องมีสีต่างกัน

เพื่อให้คุณเอกถามไงครับ Grin Grin Grin

อุ๊ย ล้อเล่น หลงรัก ไม่มีความหมายครับ เป็นตัวเซฟตี้ครับ หลายๆสี ก็สวยดีครับ Grin Grin Grin
ตอนแรก นึกว่าแยกออโต้ กับ ปั๊มครับ  อิอิ
มาคราวนี้ต้องมาฉลองเรื่องถ้วยอีกนะครับพี่
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 01:37:52 PM »

Winkคนไหนชื่อ เอ๋ ครับผมไม่รู้จักจริงๆ  คนเสื้อเหลืองไม่ใช่ชื่อเอ๋ นี่ครับ? Wink

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 02:17:34 PM »

เสื้อขาวขวาสุดแหละครับชื่อเอ๋  Grin Grin Grin

Winkคนไหนชื่อ เอ๋ ครับผมไม่รู้จักจริงๆ คนเสื้อเหลืองไม่ใช่ชื่อเอ๋ นี่ครับ? Wink

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 02:28:49 PM »

Winkคนไหนชื่อ เอ๋ ครับผมไม่รู้จักจริงๆ คนเสื้อเหลืองไม่ใช่ชื่อเอ๋ นี่ครับ? Wink
แหมพี่เสือก้อ Grinทำเป็นจำคนหน้าตาดีไม่ได้ ขนาดสนามนี้ หญ้ายังไม่เว้น ( หญ้าเจ้าชู้ ) หลงรัก หลงรัก หลงรัก
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์