๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 03:33:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday To น้องบาร์ท ครับ  (อ่าน 5654 ครั้ง)
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 07:51:13 PM »

:DHappy Birthday ครับท่านบาร์ท คิดอยากจะได้ปืนกระบอกไหนขอให้ได้สมดังที่คิดครับ เงินทองเยอะๆใช้ไม่หมดครับ:D

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #61 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 07:56:37 PM »

อำนวยพร  เจริญยิ่งๆ ขึ้น

สุขสันต์วันเกิดครับ
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #62 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 07:57:11 PM »

แฮปปี้บาร์ท'สเดย์ และท่านอื่นๆ ด้วย  Wink
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #63 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 08:48:31 PM »

Grin สุขสันต์วันเกิดนายบาร์ท คุณแพทเอกเพรส คุณจิอากิ คุณไฮดร้า ขอมีแต่ความสุขความเจริญครับ Grin

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #64 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 12:25:49 PM »

ขอบคุณพี่ MK.4, พี่Sak, พี่รู ,พี่วายุ, พี่สนธ์, พี่ปิ๊ก, พี่โทน, พี่วรกฤษ, พี่Watt, พี่Nickname, พี่Pimuk และพี่ใหม่   ขอบคุณมากๆครับ หลงรัก

Cheesy สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิด ครับ ทั้ง สามท่านเลย สมหวังดั่งปราถนาทุกสิ่ง ครับ Cheesy
 สำหรับนายบาร์ท ขอให้ คอมฯ หายก่งก๊ง (อิ อิ อิ เพื่อ ตัวเองด้วย)
 ขอให้ ได้ น้องคิม หลังเรียนจบ,อายุถึง Grin
 อยู่ ห่างบ้านรักษา สุขภาพด้วยครับ
 Grin หนาวเนื้อห่มเนื้อจึง หายหนาว Grin
ขอบคุณครับพี่รู คอมผมไม่ก่งก๊งแล้วครับ เพราะผมเปลี่ยนเครื่องใหม่มาแทน เครื่องเก่าโยนไว้บ้าน น้ำลายหก อิอิ น้องคิม... หัวเราะร่าน้ำตาริน ยังไม่ได้เริ่มต้นเก็บตังค์เลยพี่  อีก2 ปีก็20 แย้วอ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน   เอ่ออ  หนาวเนื้อห่มเนื้อ จึงหายหนาว ลัลล้า ร้องต่อไม่ได้แย้ว โดนชก อิอิ  งั้น เดี๋ยวไปซื้อเนื้อสันมาห่ม โดนชก จ๊ากก  ปล่อยมุขฟายๆอีกแล้วตรู น้ำลายหก
ขอให้สุขสมบูรณ์ยิ่งขึ้น...ผมแดงผมดำไหลมาเทมา Grin Grin
หมายถึงผมของตัวเอง หรือผมสาวๆคนอื่นจ๊ะ หลงรัก 55555 โดนชก

ขอบคุณทุกท่านครับ น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2005, 03:39:31 AM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #65 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 01:42:37 PM »

มาช้าไปหน่อย มัวแต่ Birthday คนใกล้ตัวอยู่ 
แต่ก็มาแล้วนะน้อง  อย่าว่ากัน   ขอให้บาร์ทมีความสุขมากๆ นะครับ  ใกล้ความจริงแล้วบาร์ท  เริ่มนับถอยหลังได้  พอ 20 เมื่อไหร่  ไปขอใบ ป.3 เล้ยยยยยย.......

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #66 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 01:48:27 PM »

มาช้าไปหน่อย มัวแต่ Birthday คนใกล้ตัวอยู่ 
แต่ก็มาแล้วนะน้อง  อย่าว่ากัน   ขอให้บาร์ทมีความสุขมากๆ นะครับ  ใกล้ความจริงแล้วบาร์ท  เริ่มนับถอยหลังได้  พอ 20 เมื่อไหร่  ไปขอใบ ป.3 เล้ยยยยยย.......
ขอบคุณครับพี่ต่อ น้ำลายหก อีกตั้งสองปีเลยนา กว่าจะ20 หัวเราะร่าน้ำตาริน เฮ่อๆ  ดีใจจัง แก่อีกปี น้ำลายหก  งั้น  กู้พี่ต่อซัก80000-90000 ดิครับ 20 เมื่อไรจะไปถอยทีมแมทช์ น้ำลายหก 5555

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #67 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 06:04:37 PM »

ดู๊ หัวเราะร่าน้ำตาริน ตอบกันมาตั้งน๊านน  พอแหย่เรื่องจะยืมตังค์ถอยทีมแมทช์หน่อย เงียบหายกันหม๊ด หัวเราะร่าน้ำตาริน 5555555  เยาะเย้ย

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #68 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 08:44:14 PM »

...ขออวยพรทั้งสามคนเลย

...สุขสันต์วันเกิด คุณบาร์ท คุณ Pat Express และคุณ Hydra ขอให้มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดครับ  Cheesy Cheesy

ขอให้ทั้ง3 คนมีความสุขมากๆ  คิดอะไรขอให้สมปราถนา

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
COBAL
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #69 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 08:50:21 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ความปราถนาสมหวังทุกประการครับ...
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #70 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 09:10:44 PM »

...สุขสันต์วันเกิด คุณบาร์ท คุณ Pat Express และคุณ Hydra ขอให้มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดครับ  Cheesy Cheesy

ขอให้ทั้ง3 คนมีความสุขมากๆ  คิดอะไรขอให้สมปราถนา
ลอก  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #71 เมื่อ: มีนาคม 11, 2005, 03:13:16 AM »

ขอบคุณครับพี่วุฒิ น้ำลายหก

ลอก Grin
ขอบคุณครับเฮีย หัวเราะร่าน้ำตาริน  ลอกเก่งจัง หัวเราะร่าน้ำตาริน 555 จับโป๊ยตั่วแซยิด เจี่ยะจิ้วฮ่อ น้ำลายหก (เอ๊ะ ถูกป่าวหว่า หัวเราะร่าน้ำตาริน)
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ความปราถนาสมหวังทุกประการครับ...
ขอบคุณอีกท่านครับ เยาะเย้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2005, 01:26:11 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์