ของกินบ้านเฮา(อาหารอีสาน)

<< < (236/2618) > >>

น้าเสก คนเดิม:
 ;D กิจกรรมยามว่างจากการหว่านข้าวทำนา  ;D....จอบ B เขาไฟ ศัตรูตัวร้ายพอสมควร..ของชาวนา :~)

1.ต้นจะบกใหญ่ที่ทำการจอบ... ;D สูงจริง ๆ ประมาณ 30 เมตร ที่จอบ...ห่างจากต้นประมาณ 30 เมตรคือกัน :D  B เขาที่เห็นประมาณก้านไม้ขีดไฟ

ถ่ายกับผู้ช่วยนายแบบ  ;D

ช่วงเช้า เล่นศูนย์เปิดไกลไปหน่อย ยิงไป 18 นัด ได้มา สอง  :~)  452 ยังไม่ติดกล้อง

เจ็บใจกลับไปตั้งกล้องมาใหม่  :VOV: ตามภาพ กล้อง 3-9 ซื้อเมื่อปี 45 2,900 บาท รุ่นสปอร์ตแมน กันน้ำได้ ยิงเป็ดตอนฝนตกดีมากเลย ;D

ผลที่ได้ 14 ตัว หาไม่เจอ 3 ไม่กล้านำมาลง   :'( ดูภาพต้นไม้ใหญ่ไปก่อนครับ  :'(

ซูมจากที่ซุ่มยิง เห็นปลายไม้พอลิบ ๆ  ;D

คนตัวเขียว-รักในหลวง:
ขอบคุณครับ สำหรับสูตรแกงอ่อมนี่พรุ่งนี้เจอกันแน่ :D~ :D~

NatthaphoN_:
อ้างจาก: คนตัวเขียว ที่ มิถุนายน 03, 2007, 11:34:04 PM

ขอบคุณครับ สำหรับสูตรแกงอ่อมนี่พรุ่งนี้เจอกันแน่ :D~ :D~

ไส่ปิ่นโต่มาฝากนำเด่อ

Been:

แกงออ่ม ??? ไม่เห็นใส่ใบ น้อยหน่า แบบที่แกงที่ราชบุรีเลยครับ ! ;D :D~

คนตัวเขียว-รักในหลวง:
อ้างจาก: Been ที่ มิถุนายน 04, 2007, 06:54:22 AM

แกงออ่ม ??? ไม่เห็นใส่ใบ น้อยหน่า แบบที่แกงที่ราชบุรีเลยครับ ! ;D :D~

สวัสดีครับ คุณบีน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว