เชิญชวนแข่งขันยิงปืนยาว .22 ติดกล้อง 50 ม. ที่พิษณุโลก ครับ ..

<< < (2/3) > >>

Tontakarn รักในหลวง:
อ้างถึง

อยากทราบรายละเอียดเหมือนกันครับ ช่วยโพสลงด้วยครับ

สำหรับการยิงนั้นใช้ปืนยาว .22  ติดกล้องครับ ..
กระสุนสามารถหามาได้เองตามความชอบครับ
เป้าใช้เป้า 25 วง .. ส่วนแทคติคส์ต่าง  ๆ  งัดมาได้ไม่จำกัดครับ

รายละเอียดการแข๋งขันเป็นการแข่งขันที่จัดขึ้นกันเองในกลุ่มสมาชิกชมรมยิงปืนนะครับ
งานไม่ได้เป็นทางแต่อย่างใด ..  ;D ;D ;D  (ออกตัวไว้ก่อนนะครับ กลัวผิดหวังว่าเป็นงานใหญ่นะครับ)
งานนี้เหมาะสำหรับมือใหม่ที่สนใจครับ เพราะบรรยากาศเป็นกันเองมาก (ไม่มีปืนก็ได้) ..
สำหรับมือโปร .. ทางสมาชิกเราก็มีมือโปรรุ่นเก๋าไว้เตรียมประลองมือด้วยเช่นกันครับ ..   ;D ;D ;D
งานนี้เราแบ่ง Class กันเล่น มือโปรก็แข่งร่วมกับมือใหม่ แต่รางวัลจะมอบให้เฉพาะมือใหม่ที่เข้าสมัครครับ
มือโปรไม่ขอรับรางวัลครับ (ใจดีจัง)  :D

ใครอยู่พิษณุโลก หรือ จังหวัดใกล้เคียง สะดวกมาร่วมกิจกรรมครั้งนี้ก็ขอเชิญนะครับ  :D

หนานปั๋น:
ขอโทษด้วยครับพี่โม อยากไปจริง ๆ ครับ แต่สมาชิกจาวเหนือไม่มีคนว่างเลยครับ ถ้าผมไปคนเดียวก็เหงา

toygun:
 :~)อยากไปกับอ้ายตี๋ เหมือนกันแต่ผมติดแข่งที่โคราชพอดีครับ 21 ม.ค.50  :~)

rerng:
คุณ  tontakarn ไม่มีรูปมาให้ชมบ้างหรือครับ?

สตางค์:
ดีจังครับจัดแข่งแบบเป็นกันเองดูไม่เครียดดี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว