๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 01:46:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนแข่งขันยิงปืนยาว .22 ติดกล้อง 50 ม. ที่พิษณุโลก ครับ ..  (อ่าน 4702 ครั้ง)
Tontakarn รักในหลวง
วัตถุสร้างความเท่าเทียมของมนุษย์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

« เมื่อ: มกราคม 11, 2007, 03:01:23 PM »

เชิญชวนแข่งขันยิงปืนยาว .22  ติดกล้อง 50 ม. ครับ ..   Grin Grin Grin
ณ ค่ายสมเด็จพระเอกาทศรฐ  ในวันอาทิตย์ที่ 21 มกราคม 2550  ครับ ..
ใครอยู่ใน จ. พิษณุโลก หรือระแวกจังหวัดใกล้เคียง ไปแข่งขันกันได้นะครับ ..
จัดแบบเป็นกันเองครับ สนุก ๆ .. พร้อมถ้วยรางวัลให้เพื่อเป็นเกียรติ และที่ระลึกครับ ..
ไม่จำเป็นจะต้องมีปืนส่วนตัวนะครับ มีปืนให้ใช้พร้อมครับ..
เสียค่าสมัครเพียง 400 บาทครับ ..

สนใจสอบถามรายละเอียด
ติดต่อได้ที่คุณ โม (tomang)  : 08-9460-0579  ได้เลยครับ ..   Grin Grin

ภาพบรรยากาศครั้งที่แล้วครับ ..
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=27514.0

การใช้กำลังแก้ปัญหามิใช่ทางออกที่ดี ควรใช้ "สติ" สิแน่นอน

eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2007, 11:51:50 AM »

PM ไปถามรายละเอียดแล้วไม่ทราบได้รับมั้ยครับ
วัตถุสร้างความเท่าเทียมของมนุษย์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 10:51:02 AM »

อ้างถึง
PM ไปถามรายละเอียดแล้วไม่ทราบได้รับมั้ยครับ

PM กลับไปแล้วนะครับ .. ขอโทษที่ตอบ PM ช้าด้วยนะครับ  Cheesy Cheesy

การใช้กำลังแก้ปัญหามิใช่ทางออกที่ดี ควรใช้ "สติ" สิแน่นอน

eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 11:43:08 AM »

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ
หนานปั๋น
Hero Member

คะแนน 33

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 04:50:23 PM »

อยากทราบรายละเอียดเหมือนกันครับ ช่วยโพสลงด้วยครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 16, 2007, 09:38:43 AM »

อ้างถึง
อยากทราบรายละเอียดเหมือนกันครับ ช่วยโพสลงด้วยครับ

สำหรับการยิงนั้นใช้ปืนยาว .22  ติดกล้องครับ ..
กระสุนสามารถหามาได้เองตามความชอบครับ
เป้าใช้เป้า 25 วง .. ส่วนแทคติคส์ต่าง  ๆ  งัดมาได้ไม่จำกัดครับ

รายละเอียดการแข๋งขันเป็นการแข่งขันที่จัดขึ้นกันเองในกลุ่มสมาชิกชมรมยิงปืนนะครับ
งานไม่ได้เป็นทางแต่อย่างใด ..  Grin Grin Grin  (ออกตัวไว้ก่อนนะครับ กลัวผิดหวังว่าเป็นงานใหญ่นะครับ)
งานนี้เหมาะสำหรับมือใหม่ที่สนใจครับ เพราะบรรยากาศเป็นกันเองมาก (ไม่มีปืนก็ได้) ..
สำหรับมือโปร .. ทางสมาชิกเราก็มีมือโปรรุ่นเก๋าไว้เตรียมประลองมือด้วยเช่นกันครับ ..   Grin Grin Grin
งานนี้เราแบ่ง Class กันเล่น มือโปรก็แข่งร่วมกับมือใหม่ แต่รางวัลจะมอบให้เฉพาะมือใหม่ที่เข้าสมัครครับ
มือโปรไม่ขอรับรางวัลครับ (ใจดีจัง)  Cheesy

ใครอยู่พิษณุโลก หรือ จังหวัดใกล้เคียง สะดวกมาร่วมกิจกรรมครั้งนี้ก็ขอเชิญนะครับ  Cheesy

หนานปั๋น
Hero Member

คะแนน 33

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 16, 2007, 09:51:51 AM »

ขอโทษด้วยครับพี่โม อยากไปจริง ๆ ครับ แต่สมาชิกจาวเหนือไม่มีคนว่างเลยครับ ถ้าผมไปคนเดียวก็เหงา
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 16, 2007, 11:42:36 PM »

หัวเราะร่าน้ำตารินอยากไปกับอ้ายตี๋ เหมือนกันแต่ผมติดแข่งที่โคราชพอดีครับ 21 ม.ค.50  หัวเราะร่าน้ำตาริน
rerng
จงมีสติและให้อภัยผู้อื่นเสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

วัดธาตุน้อย(พ่อท่านคล้าย)จันดี อ.ฉวาง นศ.

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2007, 09:31:47 PM »

คุณ  tontakarn ไม่มีรูปมาให้ชมบ้างหรือครับ?

ปางไข้ปางขาดเข้า     แพงเกวียน ละชั่งแฮ
วิบัติบรจองเจียน                     จักม้วย
ปางต้องปรับไหมเตียน             ตนมอด ก็ดี
ปางมิตรใดทุกข์ด้วย                 มิตรนั้น ไหนเสมอ
             จาก โคลงโลกนิติ บทที่ ๓๘๙
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 02:29:44 AM »

ดีจังครับจัดแข่งแบบเป็นกันเองดูไม่เครียดดี

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
jo1911
สู้ และ ตายอย่างมีเกียรติ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 06, 2007, 07:47:54 PM »

น่าสนใจครับพี่

อยู่ในแถวร่วมรบกับข้า

หน้า: [1]
  พิมพ์