๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 02:17:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บมาฝาก..Tip เล็กๆ ดู Rolex แท้หรือปลอม  (อ่าน 31775 ครั้ง)
เก้าก่อการ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 9

ความสุขอยู่ในอากาศ และตอนนี้ผมยังหายใจอยู่

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 07:42:25 PM »

เรือนหนึ่งซื้อปืนดีๆได้สองกระบอก
แถมใส่ไปที่เปลี่ยวๆอางเป็นตัวล่อปืน(จี้) อีกกระบอก

คุณอาจเป็นปลาใหญ่ในสระเล็ก แต่..ไม่ช้าไม่นานก็ต้องมีปลาตัวที่ใหญ่กว่า
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 08:31:21 PM »

ยาจกอย่างผม ใส่ของจริง  เค้าก็ดูว่า ของปลอม วันยังค่ำ ......
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 08:38:22 PM »

2007

ผมไม่กลัวโรเล็กซ์ปลอม

เพราะผมไม่มีปํญญาซื้อโรเล็กซ์แท้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Wachira1973
"กระบี่อยู่ที่ใจ...ปืนก็อยู่ที่ใจเช่นกัน"
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 06:20:42 PM »

ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งครับที่ชอบสะสมนาฬิกา(ทั้งจริงและก๊อปปี้)แต่ส่วนใหญ่จะก๊อปเพราะไม่มีปัญญาซื้อของแท้..
  ตอนนี้มีอยู่ 3 กล่องใหญ่ๆแล้วครับ..แต่ก็ยังไม่วาย..เวลาเดินทางไปแหล่ง ทั้งจีน,ฮ่องกง,เวียตนาม,มาเลย์(แหล่งรวมของก๊อป)ก็ยังซื้อติดไม้ติดมือกลับมาอยู่...
  ขอบคุณคุณวัฒน์ครับที่นำมาแบ่งปัน บวกให้ครับ... ไหว้

"...แล้วสอนว่าอย่าใว้ใจมนุษย์   มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
 ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน.."
                                                                                            ...สุนทรภู่...
Ferocious
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 08:54:22 PM »

ยี่ห้อนี้ล่ะ ครับแพงมากหรือเปล่า
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 09:01:31 PM »

ปลอมกันได้ทุกอย่าง..... ; อ๋อย

ผมดูไม่ออก.. คงต้องซื้อจากศูนย์ อย่างเดี๋ยว   Grin

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Wachira1973
"กระบี่อยู่ที่ใจ...ปืนก็อยู่ที่ใจเช่นกัน"
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 09:18:00 PM »

ยี่ห้อนี้ล่ะ ครับแพงมากหรือเปล่า
   เคยชอบยี่ห้อนี้อยู่พักนึงครับ..เพราะดาราคนโปรด(จอห์น ทราโวลต้า)เคยเป็นพรีเซ็นเตอร์ให้อยู่..แต่ยอมรับว่าดูยังไงก็ดูไม่ออกครับว่าจริงหรือก๊อปปี้... Grin

"...แล้วสอนว่าอย่าใว้ใจมนุษย์   มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
 ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน.."
                                                                                            ...สุนทรภู่...
เก้าก่อการ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 9

ความสุขอยู่ในอากาศ และตอนนี้ผมยังหายใจอยู่

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 09:58:46 PM »

เคยชอบยี่ห้อนี้อยู่พักนึงครับ..เพราะดาราคนโปรด(จอห์น ทราโวลต้า)เคยเป็นพรีเซ็นเตอร์ให้อยู่..แต่ยอมรับว่าดูยังไงก็ดูไม่ออกครับว่าจริงหรือก๊อปปี้... Grin
เสือไบ

คุณอาจเป็นปลาใหญ่ในสระเล็ก แต่..ไม่ช้าไม่นานก็ต้องมีปลาตัวที่ใหญ่กว่า
เก้าก่อการ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 10:05:21 PM »

เสือไบ
เสือไบ
ขอโทษครับ
ใส่ยี่ห้อนี้ เหมาะกับการผูกผ้าพันคอแล้วซิ่งช็อปเปอร์มาก

Ferocious
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 01:11:41 AM »

เค้ามีขายหรือครับผมคิดว่าต้องซื้อ super car ราคา 20-80ล้าน ยี่ห้อ bentley แล้วเค้าจะแถม ซะอีก
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์