๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 10:11:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดการฝึกอบรมหลักสูตรการใช้อาวุธปืนรุ่นพิเศษ  (อ่าน 5151 ครั้ง)
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« เมื่อ: มีนาคม 04, 2005, 04:31:33 PM »

Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2005, 05:10:55 PM »

คุณ jakrit เรียนที่รด.ด้วยหรือเปล่าครับ รุ่นไหนครับ ผมเรียนชั้นต้นรุ่น 97 ชั้นสูงรุ่น 11 เผื่อจะเคยเจอกัน  Smiley
gee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2005, 01:43:44 PM »

จะมีการเปิดอบรมรุ่นอื่นอีกหรือเปล่าคะ
ถ้ามีข้อมูล รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
maimechue
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2005, 09:42:33 AM »

Shocked จะมีการเปิดอบรมรุ่นอื่นอีกหรือเปล่าคะ   น้ำลายหก
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2005, 06:06:34 PM »

เมื่อเดือนที่แล้วเพิ่งจะเปิดอบรมหลักสูตรการใช้อาวุธปืนชั้นต้นรุ่นที่ 99 ครับ หลักสูตร 8 สัปดาห์ ตอนนี้ก็เรียนไปได้ครึ่งทางแล้ว ท่านที่สนใจสนใจกลางเดือนหน้าลองไปติดต่อที่สนามรด.ดูนะครับ
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 02:18:27 PM »

เมื่อเดือนที่แล้วเพิ่งจะเปิดอบรมหลักสูตรการใช้อาวุธปืนชั้นต้นรุ่นที่ 99 ครับ หลักสูตร 8 สัปดาห์ ตอนนี้ก็เรียนไปได้ครึ่งทางแล้ว ท่านที่สนใจสนใจกลางเดือนหน้าลองไปติดต่อที่สนามรด.ดูนะครับ
เปิดเมื่อไหร่แจ้งข่าวด้วยนะครับท่าน Army .. Cheesy Cheesy Cheesy

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2005, 10:28:26 PM »

ขออนุญาตฝากเฉลยของการละเล่นซนๆในห้องสนทนาหน่อยนะครับ  Grin

*****เฉลยครับเฉลย*****

ฝากเฉลยหน่อยนะเฉลย
>>>
>>>1 ตามคืนเจ้าของ=คุณเป็นคนโง่มาก
>>>เก็บเอาไปใช้เอง=คุณเลวมาก
>>>
>>>2.หมา=คุณเป็นพวกชอบเห่าอยู่ไม่สุขเหมือนหมา
>>>แมว=คุณเป็นพวกหยิงยะโสเห็นแก่ตัวเหมือนแมว
>>>
>>>3.เงิน=คุณเป็นคนโครตโง่
>>>ทอง=คุณแสนรู้จริงๆ
>>>
>>>4.นักดับเพลิง=คุณไม่อยากเป็นตำรวจ
>>>ตำรวจ=คุณไม่อยากเป็นนักดับเพลิง
>>>
>>>5.วิ่งหนีไปให้ไกล=คุณเป็นคนกลัวผีมาก
>>>สลบไปเลย=คุณเป็นคนกลัวผีมาก
>>>ยืนตัวสั่นหลับตาท่องนโม=คุณก็เป็นคนกลัวผีมาก
>>>
>>>6.พ่อ=คุณเป็นคนแย่มากรักพ่อมากกว่าแม่
>>>แม่=คุณนิสัยไม่ดีคุณรักแม่มากกว่าพ่อ
>>>
>>>7.มาม่า=คุณเรื่องมากจริงๆ มาม่าก็เหมือนไวไวนั้นแหละ
>>>ไวไว= คุณมากเรื่องจริงไวไวก็เหมือนมาม่านั้นแหละ
>>>
>>>8.ช่อง3=คุนเป็นพวกทำตัวเป็นไฮโซอวดรวย
>>>ช่อง7=คุณเป็นพวกบ้านนอกเชยๆ
>>>
>>>9.เสือ= คุณโง่มากที่อ่านจนจบ
>>>สิงโต=คุณโง่จริงๆ ที่อ่านจนจบ

แบร่ๆๆ
downsee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2005, 11:59:01 AM »

เขตภาคตะวันออก ในช่วงเดือนสิงหาคมนี้และเดือนกันยายนมีสนามไหนที่เปิดอบรมบ้างครับ ถ้าไม่มีปืนไปด้วยจะต้องเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ต่อหลักสูตรครับ
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2005, 04:17:07 PM »

ขออนุญาตฝากเฉลยของการละเล่นซนๆในห้องสนทนาหน่อยนะครับ  Grin

*****เฉลยครับเฉลย*****

แบร่ๆๆ

อ่านเฉลยแล้วรู้ถึงคำถามเลยเจ้าค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2005, 10:44:31 PM »

มีอีกมั้ยครับ Grin Grin Grin

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
josan
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 08:05:28 AM »

วันที่ 4 กันยายน นี้ มีเปิดอยู่นะครับ
เป็นหลักสูตรการยิงปืนพกและการป้องกันตัวรุ่นที่ 9
ณ.สนามโรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า
รายละเอียดตาม link เลยครับ
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,6292.0.html

A life without a friend is a life without a sun.
หน้า: [1]
  พิมพ์