๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 01:09:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 44
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิ์การ ระยะ 2 ไทยเนชั่น  (อ่าน 130042 ครั้ง)
* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #405 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 03:05:04 PM »

Grin ได้ใบตอบรับ 10 % แล้ว จาก  สน.อส.    หลงรัก แต่ ปัญหามีอยู่ว่า  เยาะเย้ย

ข้อ 1.  เงิน  90 % ที่เหลือจะจ่ายให้ใครครับ  สน.อส  หรือ  สป.มท. เพราะเห็นว่าโอนพวกระยะ 2 เกินโควต้าไปรวมกับ

โครงการสวัสดิการปี 50 ของมหาดไทย

ข้อ 2. ต้องชำระเงินที่เหลือภายในกำหนดเวลา  หรือควร รอให้ปืนเข้ามาก่อนแล้วค่อยชำระ  จะได้หรือไม่

ขอคำแนะนำด้วยครับ
                                                                   น้ำลายหก   น้ำลายหก   น้ำลายหก

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #406 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 03:41:28 PM »

ถ้า 10% จาก สน.อส. ที่เหลือก็จ่ายให้ สน.อส.ครับ แต่ถ้าเพื่อความมั่นใจโทรฯสอบถามก่อนครับ Wink
Boss888
กิ๊กก๊อก กัมปานี...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

กิ๊กก๊อก เอ็นจิเนียร์

« ตอบ #407 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2007, 09:45:54 PM »

วันนี้พึ่งได้รับใบตอบรับมาครับ.....รอมาแปดเดือน !!!!!!!

คราวนี้กลุ้มกว่าเดิม.....จะหาตังค์ที่ไหนไปเอาปืน....เฮ้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2007, 09:50:59 PM โดย เตียบ่อกี่ » บันทึกการเข้า

เหนือฟ้า....ยังมีฟ้า
นิ่งสงบ....สยบความเคลื่อนไหว
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #408 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2007, 10:32:12 PM »

Grin Grinใบตอบรับของคุณเตียบ่อกี่ ลงวันที่เดียวกับผมเลยครับ Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #409 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2007, 11:37:22 PM »

ท่านใดมีแคลตาล็อคของร้านไหนก็ได้ที่ยังไม่หมดระยะเวลาจองที่มีปืน สไตล์ ๑๙๑๑ ขนาด ๑๑ บ้างครับ ช่วยโพสให้หน่อย หรือ ขอลิงค์ก็ได้ครับ
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #410 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 06:02:13 AM »

ท่านใดมีแคลตาล็อคของร้านไหนก็ได้ที่ยังไม่หมดระยะเวลาจองที่มีปืน สไตล์ ๑๙๑๑ ขนาด ๑๑ บ้างครับ ช่วยโพสให้หน่อย หรือ ขอลิงค์ก็ได้ครับ
Grin Grinลองดูตามนี้นะครับ เห็นว่าหมดเขตสิ้นเดือนพ.ค.ครับ Grin Grin
http://www.dopa.go.th/ASA/info-9-6.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2007, 06:03:55 AM โดย vichai01 » บันทึกการเข้า

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
rerng
จงมีสติและให้อภัยผู้อื่นเสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

วัดธาตุน้อย(พ่อท่านคล้าย)จันดี อ.ฉวาง นศ.

« ตอบ #411 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 09:37:32 AM »

ของ สป.มท.ที่ร่วมกับ ห้างไทยเนฯไงครับ ใครมี โบชัวร์ อนุเคราะห์ครูเปิ้ลหน่อยครับ ผมมีแต่อยู่ที่สำนักงาน

ปางไข้ปางขาดเข้า     แพงเกวียน ละชั่งแฮ
วิบัติบรจองเจียน                     จักม้วย
ปางต้องปรับไหมเตียน             ตนมอด ก็ดี
ปางมิตรใดทุกข์ด้วย                 มิตรนั้น ไหนเสมอ
             จาก โคลงโลกนิติ บทที่ ๓๘๙
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #412 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 09:43:42 AM »

ของ สป.มท.ที่ร่วมกับ ห้างไทยเนฯไงครับ ใครมี โบชัวร์ อนุเคราะห์ครูเปิ้ลหน่อยครับ ผมมีแต่อยู่ที่สำนักงาน

ของผมย้ายสาขาไม่รู้หายไปไหนหมดครับพี่

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #413 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 11:27:51 AM »

ผมจะเอาไปยิงกับโจรใต้  Smiley

Cry Cry Cry

ของผมย้ายสาขาไม่รู้หายไปไหนหมดครับพี่

Cry Cry Cry
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #414 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 01:18:00 PM »

ผมจะเอาไปยิงกับโจรใต้  Smiley

น่าสนับสนุนครับ Cheesy Cheesy

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #415 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 05:21:53 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy...จัดให้...ตามกระทู้นี้ครับ...(ขออภัยครับ...เพิ่งจะเห็นข้อความ...ก็เลยเอาไปขึ้นไว้อีกกระทู้หนึ่ง)... Cheesy Cheesy Cheesy

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=32220.30  ...โครงการจัดหา อวป. หจก.ปืนเอกภัทร...(สน.อส. ปค. ระยะที่ 3)...หมดเขตวันที่ 31 พ.ค. 50

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=32220.75  ...ปืนโครงการของ สป.มท. หจก. ไทยเนชั่น ฯ ...หมดเขตวันที่ 31 ก.ค. 50 ...ครับ...                   

Cheesy Cheesy Cheesy...แล้วก็ต้องขออนุญาต...วมต. ...จขกท. ... และสมาชิกเว็บ อวป. ทุกท่าน...ขอนำกระทู้ไปแปะไว้ที่กระทู้ข้างบนนี้ด้วยนะครับ...เพื่อนำเสนอข้อมูลที่เป็นประยชน์ต่อสมาชิก...ขอบพระคุณครับ... Cheesy Cheesy Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2007, 05:37:06 PM โดย ALEX_AMSS7 » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #416 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 05:28:10 PM »

ขอบคุณมากครับท่านอเล็กซ์

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #417 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 05:46:08 PM »

ขอบคุณมากครับ  Grin อยากซื้อ STI แต่เกรงร้านจะแฮ๊บไว้เอง ลุ้นพาราฯ ดีกว่า  น้ำลายหก เพราะพี่ตำหนวดที่รู้จักกันแกสั่งปืนสตินี่แหละ แต่พอถึงเวลามีหนังสือแจ้งมาว่าปืนหมดหรือยี่ห้อนี่ไม่ได้อะไรนี่แหละ จะเปลี่ยนรุ่นไหม ถ้าไม่เปลี่ยนก็จะจ่ายเงินคืน สุดท้ายแกเลยเปลี่ยนเป็น PX4 แทน อิ อิ  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2007, 05:55:14 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #418 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 06:22:10 PM »

ขอบคุณมากครับ  Grin อยากซื้อ STI แต่เกรงร้านจะแฮ๊บไว้เอง ลุ้นพาราฯ ดีกว่า น้ำลายหก เพราะพี่ตำหนวดที่รู้จักกันแกสั่งปืนสตินี่แหละ แต่พอถึงเวลามีหนังสือแจ้งมาว่าปืนหมดหรือยี่ห้อนี่ไม่ได้อะไรนี่แหละ จะเปลี่ยนรุ่นไหม ถ้าไม่เปลี่ยนก็จะจ่ายเงินคืน สุดท้ายแกเลยเปลี่ยนเป็น PX4 แทน อิ อิ  Cheesy

Cheesy Cheesy Cheesy...ขอให้สมหวังนะครับ...ภาคใต้ของเราเป็นอย่างไรบ้าง...ฝากระมัดระวังดูแล...รักษาเนื้อรักษาตัวด้วย...ขอเป็นกำลังใจจากอีสานให้เพื่อน ขรก. ทุกคน...ทุกหน่วยงาน...มีเวลาว่างผมจะไปโอนเงินสบทบทุนด้วยคนนะครับ...อิ ๆ ๆ)... Cheesy Cheesy Cheesy

...ปืน...สติ...อืมม์...........อึ้งไปพักหนึ่ง...อะไรน้อ...อ้อ...S...TI...Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2007, 06:25:47 PM โดย ALEX_AMSS7 » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #419 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 06:26:28 PM »

กระบอกแรกผมก็ จ่าย ๑๐ % ก่อนแล้ว ได้อีก ๓ เดือน ผมก็จ่าย อีก ๙๐ %  รออีก ๔ เดือน ได้รับปืน ครับ..
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 44
  พิมพ์