๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 12:15:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆๆทั้งหลายครับช่วยผมหน่อย..แย่แล้ว  (อ่าน 12379 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #75 เมื่อ: มีนาคม 03, 2005, 06:03:57 PM »

พี่เบิ้ลหายไปไหนนานเลยครับ  งานติดพันธุ์เหรอครับ เยาะเย้ย ไม่เห็นนานเลย เยาะเย้ย

ครับ บาร์ท ช่วงนี้งานยุ่ง ๆ นะ เป็นช่วงสอบปลายภาค  และที่สำคัญ MSN กับ คำว่า GAME โดนบล็อคอีกแล้ว แต่ตอนนี้มีการปลดบล็อคนะ พี่เลยเข้ามาได้ หากมีอะไรติดต่อทาง ยาฮู้ หรือ เวปข้างบ้านนะ ไม่แน่ใจว่าจะโดนบล็อคอีกเมื่อไร แต่แกมาคราวหน้ารับรองพี่จะไปเยี่ยมเยียนแน่นอน  Wink
ง่ะ โดนบล็อคอีกละเหรอจารย์ ตกใจ โห โรงเรียนนี้เข้มงวดดีจัง หัวเราะร่าน้ำตาริน

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 03, 2005, 06:08:16 PM »

พี่เบิ้ลหายไปไหนนานเลยครับ  งานติดพันธุ์เหรอครับ เยาะเย้ย ไม่เห็นนานเลย เยาะเย้ย

Grin Grinจ๊ากๆๆ พอเพ่งอ่านดีๆ กลายเป็นความหมายว่าครูเปิ้ลติดพันธุ์ ไปเฉยเลย โอแซวได้ลึกซึ้งและตรงประเด็นมากเลยครับ Grin
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 03, 2005, 06:09:41 PM »

Grin Grinจ๊ากๆๆ พอเพ่งอ่านดีๆ กลายเป็นความหมายว่าครูเปิ้ลติดพันธุ์ ไปเฉยเลย โอแซวได้ลึกซึ้งและตรงประเด็นมากเลยครับ Grin
Grin Grin Grin

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #78 เมื่อ: มีนาคม 03, 2005, 06:11:23 PM »

Huh ในจอกนะ สุราหรือน้ำชา  Grin 12 - 13 มี.ค นี้ หิ้วมาหลายจอกก็ได้พี่ แต่ผมเป็นคนคารวะพี่แทนก็แล้วกันครับ  Wink

Grin Grinมีจอนนี่วอร์กเกอร์สวิงอยู่ขวด กินไปแค่ครึ่งแก้ว ครูเบิ้ลสนใจป่ะ(ผมแก่แล้วจริงๆ กินได้แค่ครึ่งแก้วก็ไม่ไหวแล้ว) Grin Grin
อืมม์  แสดงว่าผมยังไม่ค่อยแก่อ่ะ  ดื่มได้หนึ่งแก้วก็หลับ  Smiley  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 03, 2005, 06:12:33 PM »

Huh ในจอกนะ สุราหรือน้ำชา  Grin 12 - 13 มี.ค นี้ หิ้วมาหลายจอกก็ได้พี่ แต่ผมเป็นคนคารวะพี่แทนก็แล้วกันครับ  Wink

Grin Grinมีจอนนี่วอร์กเกอร์สวิงอยู่ขวด กินไปแค่ครึ่งแก้ว ครูเบิ้ลสนใจป่ะ(ผมแก่แล้วจริงๆ กินได้แค่ครึ่งแก้วก็ไม่ไหวแล้ว) Grin Grin
อืมม์  แสดงว่าผมยังไม่ค่อยแก่อ่ะ  ดื่มได้หนึ่งแก้วก็หลับ  Smiley  Grin
ไม่จริงมั้งครับเฮีย เยาะเย้ย วันมีทติ้งที่ตาคลี ผมเห็นเฮียเล่นเข้าไปตั้งหลายแก้ว เยาะเย้ย

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #80 เมื่อ: มีนาคม 03, 2005, 07:24:42 PM »

ไม่จริงมั้งครับเฮีย เยาะเย้ย วันมีทติ้งที่ตาคลี ผมเห็นเฮียเล่นเข้าไปตั้งหลายแก้ว เยาะเย้ย
แก้วเดียวจริงๆครับ นายบาร์ท ถามสมาชิกท่านอื่นได้  มีพยานรู้เห็นหลายคน  Smiley

ไม่เคยเปลี่ยนแก้วเลย  ตั้งแต่เริ่มต้นจนจบงาน  แก้วเดียวจริงๆ  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: มีนาคม 03, 2005, 08:04:55 PM »

อ้างถึง
อ้างถึง

โดนชก น้ำลายหก Grin Grin Grin
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #82 เมื่อ: มีนาคม 04, 2005, 04:34:15 AM »

แก้วเดียวจริงๆครับ นายบาร์ท ถามสมาชิกท่านอื่นได้  มีพยานรู้เห็นหลายคน  Smiley

ไม่เคยเปลี่ยนแก้วเลย  ตั้งแต่เริ่มต้นจนจบงาน  แก้วเดียวจริงๆ  Grin
  Grin Grin Grin เชื่อละครับ แก้วใบเดียวตลอดงานจริงๆ เยาะเย้ย แต่เห็นเหล้าหมดไปครึ่งขวดเลยอ่ะ เยาะเย้ย ก็แสดงว่าเติมถี่ จูบบบบ เฮ่อๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2005, 04:36:32 AM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์