๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 03:39:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซองออโต  (อ่าน 14773 ครั้ง)
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 10:31:02 PM »

สวัสดีครับ
   รบกวนสอบถามพี่อีกสักครั้ง ครับ ถ้ามีงบประมาณ อยู่ 40000 เพิ่มได้อีกนิด แล้วผมจะซื้อลูกซองออโต
ไม่ทราบว่าพอจะมีตัวเลือกได้กี่ตัวครับ ผม มองไปที เบนาลี เรมิงตัน และไปคาล ครับ

ปืนสั้นไม่เอาก็ได้ เปลี่ยนแนวไปเลยขอรับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
abs
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 12:03:18 AM »

สวัสดีครับคุณ  สีอำพัน    ผมขออนุญาติแนะนำ   ปืนลูกซองออโต  ที่ดีและนิยม  ในหมู่นักกีฬาลูกซองต่อสู้   คือเบเนลลี     ผมใช้แข่ง   เมื่อหลายปีก่อน    ประสบความสำเร็จ   ได้เข้าเฝ้ารับถ้วยพระราชทาน  ทั้งสมเด็จพระเทพ  และ พระองค์โสม    และรางวัลอื่นๆอีกมากมาย   ปืนเบเนลลีตัวนี้  มีความแข็งแรงและความคล่องตัวสูง   ใช้ยิงกระสุนไปหลายพันนัด  ยังไม่มีติดขัดเลย   และยังไม่เคยต้องซ่อม    ขอสรุบว่า    ใช้ในการกีฬาและป้องกันทรัพย์สิน  สุดยอดที่สุดดด Smiley abs เบรกไม่ค่อยอยู่  Cheesy Cheesy Cheesy
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 09:43:29 AM »

...คุณอ๊อดครับ ถ้าลูกซองออโตก็มันจะชี้นิ้วมาที่เบเนลลี่อย่างที่คุณ abs บอก วันก่อนผมไปเดินแถวๆ หลังวังเห็นที่ร้านหัสดินทร์ (ถ้าผมจำไม่ผิด) มีอยู่ 2 ตัว เป็น lot ที่สั่งมาก่อนวิกฤตคำสั่ง มท. (เขาว่ายังงั้น) บอกราคา 55,000 บาทครับ ทางร้านบอกว่าเงินยูโรแพง (ก่อนหน้านี้ได้ยินว่าอยู่ที่ประมาณ 45,000) ส่วนที่ร้าน พ.วังบูรพาก็กำลังจะมีเข้ามา แต่ผมลองถามราคาแล้วบอกว่าจะอยู่ที่โน่น 75,000 Huh เพราะเงินแพง โอยๆๆๆๆ

...เล่าให้ฟังเฉยๆ ตามที่เจอมาครับ ลองดูข้อมูลจากท่านอื่นๆ ด้วย Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 10:13:30 AM »

ราคาล่าสุดร้าน พ.วังบูรพา
M1 55,000.....M4 75,000
คุณ abs M1ของผม เวลายิงลูก70ของbullet master(ปลอกเขียว)
บางครั้งมีปัญหาคาบปลอกเป็นบางครั้ง....ถ้ายิงฮิปยิ่งเป็นบ่อย
เป็นเพราะสปริงแข็งรึเปล่า(ปืนใหม่)....ถ้ายิงลูก9 ไม่มีปัญหาครับ

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 12:08:22 PM »

ยืนยันเบเนลลี เอ็ม ๑  ซุปเปอร์ ๙๐   ครับ
แต่ราคาตอนนี้คงต้องมองแต่เรมิงตัน
   Undecided

abs
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 12:13:20 PM »

คุณ abs M1ของผม เวลายิงลูก70ของbullet master(ปลอกเขียว)
บางครั้งมีปัญหาคาบปลอกเป็นบางครั้ง....ถ้ายิงฮิปยิ่งเป็นบ่อย
เป็นเพราะสปริงแข็งรึเปล่า(ปืนใหม่)....ถ้ายิงลูก9 ไม่มีปัญหาครับ
อ้างถึง
                                                                                                                                                                                                                                                                                       สวัสดีครับ คูณ  บัก  19    ไม่ทราบว่าปืนของคุณใส่คอมมาหรือปล่าว   ส่วนมากถ้าใส่คอมมา  จะมีปัญหาคาบปลอกประจำ ถ้าใช้ ลูกปราย ของbullet ผมว่าดินขับ  มันอ่อนไป   ถ้าปืนคุณ บักไม่ใส่คอม  สาเหตุปืนอาจจะใหม่   ยังยิงรันอินไม่พอ  สปริงแข็งเหมือนที่คุณ บัก  คิด  ส่วนมากปืนเบเนลลีตัวนี้   ผมจะใช้ลูก win   ยิง   ไม่ว่าลูกปรายหรือเก้า  กะดิกนี้วรัวเหมือนปืนกลเลย ผมว่าคุณ บัก น่าจะหาลูก win ติดปืนไว้ใช้ดีกว่า  เพื่อความชัวร์   :)abs เบรกไม่ค่อยอยู่
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 12:25:15 PM »

อ้างถึง
สวัสดีครับ คูณ  บัก  19    ไม่ทราบว่าปืนของคุณใส่คอมมาหรือปล่าว   ส่วนมากถ้าใส่คอมมา  จะมีปัญหาคาบปลอกประจำ ถ้าใช้ ลูกปราย ของbullet ผมว่าดินขับ  มันอ่อนไป   ถ้าปืนคุณ บักไม่ใส่คอม  สาเหตุปืนอาจจะใหม่   ยังยิงรันอินไม่พอ  สปริงแข็งเหมือนที่คุณ บัก  คิด  ส่วนมากปืนเบเนลลีตัวนี้   ผมจะใช้ลูก win   ยิง   ไม่ว่าลูกปรายหรือเก้า  กะดิกนี้วรัวเหมือนปืนกลเลย ผมว่าคุณ บัก น่าจะหาลูก win ติดปืนไว้ใช้ดีกว่า  เพื่อความชัวร์   Smiley
ปืนผมไม่ได้ใส่คอมป์ครับ...มีแต่โช้ค(IC)
สงสัยต้องหาลูกwinมาติดปืนซะแล้ว Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 01:44:10 PM »

ลูกวิน ได้ข่าวว่าของขาด 

ลองลูกปราย(สีเขียว)ของไทยอาร์มดูก่อนว่าเป็นอยู่ไหม
เพราะลูกปราย70 (สีเขียว) ของไทยอาร์มเพาเวอร์แฟคเตอร์สูงกว่าของบูลเล็ตมาสเตอร์

buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 02:28:48 PM »

อ้างถึง
ลองลูกปราย(สีเขียว)ของไทยอาร์มดูก่อนว่าเป็นอยู่ไหม
เพราะลูกปราย70 (สีเขียว) ของไทยอาร์มเพาเวอร์แฟคเตอร์สูงกว่าของบูลเล็ตมาสเตอร์
เดี๋ยวจะลองดูครับพี่อ๋อง....ผมก็รู้สึกว่าลูก70ของbulletมันเบามากเลยครับ....ยิงแล้วไม่เหมือนยิงลูกซอง

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 03:30:29 PM »

M4 ใส่คอมเพนฯ ถึงเป็นลูกสกี๊ตถ้าประทับบ่าดีๆ ก็ไม่ขัดครับ

ต้นปีที่แล้วเฉพาะปืน 54,000 ครับ ตอนนั้นผมก็จุกแล้วนา... Shocked

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 04:25:14 PM »

M4 ใส่คอมเพนฯ ถึงเป็นลูกสกี๊ตถ้าประทับบ่าดีๆ ก็ไม่ขัดครับ

ประทับบ่าหลวม ๆ ก็ไม่ขัดครับ
เป็นจุดขายของเบเนลลี M4 ครับ

oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 04:55:56 PM »

ว้า....(ไม่แดง)  ไม่มีใครสนใจไบคาลMP153มั่งเหรอครับ สินสอดถูกกว่าครึ่งๆแถมเป็นฝรั่งเหมือนกันด้วยนา..จาบอกห้าย

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 05:06:55 PM »

สวัสดีครับคุณต้อม
  ไบคาลที่คุณต้อม ได้มาจากการไปลองใช้แล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 05:50:54 PM »

5555ตอบเองจะเป็นการยกยอของที่มีอยู่ในมือว่าดียังงั้นดียังงี้
เอาไว้ให้พี่มะขิ่น..ผู้ทดสอบรับเชิญมาแสดงความเห็นดีกว่าครับ...รู้แต่ว่าใครลองแล้วพูดว่า"ลื่นกว่า นิ่มกว่า"เบเนลี่ครับ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 07:32:05 PM »

ใหนๆก็เข้ามาแวะเวียนแล้วครับ อยากทราบราคาของ

saika12k ตอนนี้ด้วยครับ ราคาอยู่ที่ราวๆเท่าใหร่เอ่ย

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์