มังกรหยก

<< < (53/53)

gunnut:
ขอตำนานศึกจอมยุทธอินทรีอีกกระทู้ครับ...ขอบพระคุณมาก

RroamD:
อ้างจาก: gunnut ที่ พฤษภาคม 25, 2007, 01:45:09 PM

ขอตำนานศึกจอมยุทธอินทรีอีกกระทู้ครับ...ขอบพระคุณมาก

ผมต้องถามความเห็นตามที่เรียนให้ทราบก่อนนะครับเพราะเนื้อเรื่องและการนำเสนอจะยาวมาก
ขอบคุณที่ติดตามครับพี่  รอสักนิดนะครับ
ด้วยความเคารพ

วัฒน์:
 :) ในนามของคนที่ติดตามกระทู้นี้มาตลอด 
 :) ขอบคุณ คุณ.Desperado สำหรับกระทู้ที่ดีๆ ให้มีเพื่อนคอเดียวกันเข้ามาร่วมสนทนา
 :) ขอบคุณ คุณ.RroamD สำหรับเรื่องราวต่างๆ ที่นำเสนอได้ดีเยี่ยม ทำให้เข้าใจสามารถลำดับเหตุการณ์ และเข้าใจในเนื้อเรื่องได้ดี

:VOV: ขอตบมือให้กระทู้ที่เยี่ยมยอดครับ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว