มังกรหยก

(1/53) > >>

Desperado:
ใครเป็นแฟนหนัง มังกรหยก บ้างครับ    ;D

ป้อมทอง พรานชุมไพร:
 ;D ผมอ่านหนังสือครับ   ครบทุกภาค   กิมย้ง  เป็นผู้แต่ง

ภาคแรก  ก้วยเจ๋ง   ภาคสอง  เอี้ยก้วย  ภาคสามดาบมังกรหยก

ภาคสี่   แปดเทพอสูรมังกรฟ้า

รัตตรา:
ผมครับ..เก็บหนังสือไว้ด้วย ใครอยากอ่านบ้างครับ...มีทั้ง

ฤทธิ์มีดสั้น จอมดาบหิมะแดง ฯ และ เพชรพระอุมาครับ ...

tanapa:
อ้างจาก: rattra ที่ ธันวาคม 17, 2006, 08:01:02 AM

ผมครับ..เก็บหนังสือไว้ด้วย ใครอยากอ่านบ้างครับ...มีทั้ง

ฤทธิ์มีดสั้น จอมดาบหิมะแดง ฯ และ เพชรพระอุมาครับ ...

ผมอยากอ่านมังกรหยก กับเพชรพระอุมาครับ ;D ;D ;D

yuth24:
อ้างจาก: tanapa ที่ ธันวาคม 17, 2006, 08:05:05 AM

อ้างจาก: rattra ที่ ธันวาคม 17, 2006, 08:01:02 AM

ผมอยากอ่านมังกรหยก กับเพชรพระอุมาครับ ;D ;D ;D

พี่ธนาภาเอาเพชรพระอุมาจากผม มั๊ยครับ มีครบชุด ...............................

........................................................... .........  แรกเรือยางเก่าๆ หนึ่งลำ  ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป