๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 11:27:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพการแข่งขันยิงปืน .22lr ศูนย์เปิด (ชมรมยิงปืน ค่ายเอกาฯ พิษณุโลก) ..  (อ่าน 6520 ครั้ง)
Tontakarn รักในหลวง
วัตถุสร้างความเท่าเทียมของมนุษย์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2006, 08:50:40 AM »

Grin  /\ *** 22LR Shooting Relax DEC 2006 *** /\   Grin
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 3 ธ.ค. 06 ที่ผ่านมาได้
ผมได้มีโอกาสกลับไปบ้านที่พิษณุโลก และได้ไปร่วมกิจกรรม
แข่งขันยิงปืนยาว .22 ศูนย์เปิด
กับเพื่อน ๆ สมาชิกชมรมยิงปืน ค่ายสมเด็จพระเอกาทศรฐ จ.พิษณุโลกนะครับ
ก็จัดกันแบบเป็นกันเองครับ .. แบบ ขำ ขำ สนุก ๆ  Grin  มีถ้วยรางวัล 3 อันดับด้วย .. คริ คริ
มีผู้เข้าร่วมแข่งขันโดยประเมิน 10 คนครับ .. (บางคนสละสิทธิ์เนื่องจากติดธุระ)

การยิงแบ่งการยิงเป็น 4 ชุด ชุดละ 10 นัดครับ .. ภายในเวลา 2 นาที ต่อชุด
กระผมเองวันนั้นทำฟาล์ววว ไป 2 ชุดครับ .. ตกรอบได้รองอันดับบ๊วยย กั๊บ .. haha  Tongue
(มิกล้าเปิดเผยเป้า)   จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

มีผู้ใหญ่อยู่สองท่านยิงกลุ่มกระสุนได้ดีมากครับ.. เล็กเท่าหยิบมือ กลาง x ทั้ง 10 นัดเลยครับ
ซึ่งผู้ใหญ่ท่านนั้นเสนอไม่รับรางวัลในการแข่งขันครั้งนี้ครับ ..
(เสียดายมิได้จับภาพนั้นมา show ให้ดูนะครับ)

เลยเก็บภาพบรรยากาศบางส่วนมาให้ชมกันนะครับ ..    Grin Grin Grin

Grin Grin Grin

การใช้กำลังแก้ปัญหามิใช่ทางออกที่ดี ควรใช้ "สติ" สิแน่นอน

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2006, 08:10:30 AM »

ภาพสวยครับ 
ช่วยเล่า"ปืนดูดปืน" ให้ฟังด้วยสิครับ

STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2006, 06:36:38 PM »

สนามปืนยาวห้าสิบเมตรช่องยิงเยอะดี สนามสวย บรรยากาศอบอุ่นชื่นมื่นดีครับ....

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
Tontakarn รักในหลวง
วัตถุสร้างความเท่าเทียมของมนุษย์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 11, 2007, 02:59:02 PM »

อ้างถึง
ภาพสวยครับ 
ช่วยเล่า"ปืนดูดปืน" ให้ฟังด้วยสิครับ

ปืนคนอื่นครับ .. ท่านเจ้าของปืนมีอยู่หลายกระบอกครับ ..
เอามาเทียบเคียงกันแล้วนึกมุขเล่น ๆ น่ะครับ  Grin Grin
" ว่า ปืนดูดปืน " มีแล้วก็มีอีก  Grin Grin

การใช้กำลังแก้ปัญหามิใช่ทางออกที่ดี ควรใช้ "สติ" สิแน่นอน

toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 04:13:43 PM »

สนามสวยครับ Grin
หน้า: [1]
  พิมพ์