๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 08:04:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงลูกยังเล็กๆหยุดยิงปืนกันใหม  (อ่าน 2291 ครั้ง)
makoto
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:25:31 PM »

พอดีลูกชายจะคลอดเดือนมีนาปีหน้าคิดว่าคงต้องหยุดยิงปืนยาวหลายเดือน คงไม่มีเวลาและกลัวเรื่องสารเคมี เลยอยากถามพี่ๆที่มีลูกแล้วว่าหยุดเหมือนกันใหม และเกิดอาการลงแดงเลยใหม หรือว่าเห่อลูกจริงๆจนลืมลูกๆในกล่องไปเลย ผมเองขายปืนไปก่อนเลย เอามาเผื่อเป็นค่าใช้จ่ายลูกไว้ก่อน แล้วค่อยซื้อใหม่
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:29:12 PM »

หลงรัก ยินดีด้วยนะครับ หลงรัก

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:35:10 PM »

ไม่เคยมีลูกครับ
แต่ดีใจด้วย...
ว่าแต่ลูกจากภรรยาคนไหนครับ...... Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:41:27 PM »

ผมมีลูก ก่อนมีปืนครับ แต่ก็ยังเล็กๆอยู่ครับ(ที่มีก็เพราะต้องการเอาไว้ป้องกันครอบครัวครับ)

เวลาเอาปืนมาล้าง ลูกสาวผมจะวิ่งหนีไปหาแม่ทุกครั้งครับ...........

แล้วก็จะแอบๆมามองแล้วถามว่า *ปะป้าทำอะไรหรอ*

ด้วยความเคารพครับ ยินดีด้วยครับพี่

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:44:39 PM »

พอดีลูกชายจะคลอดเดือนมีนาปีหน้าคิดว่าคงต้องหยุดยิงปืนยาวหลายเดือน คงไม่มีเวลาและกลัวเรื่องสารเคมี เลยอยากถามพี่ๆที่มีลูกแล้วว่าหยุดเหมือนกันใหม และเกิดอาการลงแดงเลยใหม หรือว่าเห่อลูกจริงๆจนลืมลูกๆในกล่องไปเลย ผมเองขายปืนไปก่อนเลย เอามาเผื่อเป็นค่าใช้จ่ายลูกไว้ก่อน แล้วค่อยซื้อใหม่
ยินดีด้วยครับ  Grinไม่กี่เดือนเองครับ Wink

ส่วนผมยังไม่มีครับ Wink
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 06:16:13 PM »

คือแบบว่า

ไม่หยุดครับ แต่อย่าพาลูกเล็กๆไปสนามด้วยครับ เพราะเสียงดังลูกจะตกใจครับ และท่านก็จะหูชาเนื่องจากโดนแม่บ้านด่าครับ รับรองได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ตะบันไฟ
Hero Member

คะแนน 47

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 06:27:42 PM »

ไม่เคยมีลูกครับ
แต่ดีใจด้วย...
ว่าแต่ลูกจากภรรยาคนไหนครับ...... Grin Grin

แล้วถ้าเกิด จขกท . ท่านตอบว่า จำไม่ได้ละครับ   .....

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin   

ปืนคือเพื่อนแท้  ปืนคือเพื่อนตาย  ปืนคือเพื่อนร่วมทาง
ปืนมันพูดไม่ได้  แต่มันก็ซื่อสัตย์  จริงใจ  ไม่ทรยศหักหลังเรา
นี่แหละนิยามของคำว่าปืน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 06:38:30 PM »

ไม่ได้ยิงปืนที่บ้าน Grin Grin Grin  ไม่เป็นไรหรอกครับ

ยิงเสร็จกลับบ้านก็อาบน้ำให้สะอาดก่อนเล่นกับลูก Grin Grin Grin สบายมาก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 07:12:01 PM »

ด้วยความเคารพครับ.....

ไม่หยุดครับ จะหยุดก็ตอนไม่มีเงินซื้อลูกครับ....

ขอบคุณครับ................

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 07:21:04 PM »

Winkยินดีด้วยครับ สำหรับผมแล้วถ้าจะเข้าสนามต้องขออนุญาติลูกชายก่อนครับ ถ้าไปแบบเค้าไม่รู้หรือรู้ทีหลังรับรองลั่นบ้านครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 07:24:10 PM »

ผมยิงทุกทีเมื่อมีโอกาสครับ จะหยุดก็ตอนไม่มีเงินครับผม
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 08:08:59 PM »

ครอบครัวผมเพิ่งมีสมาชิกใหม่เพิ่มอีกคนยังไม่ถึงอาทิตย์เลย  วิถีชีวิตผมเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนเเปลงเพียงเเค่ช่วยดูเเลตัวเล็กบ้างเป็นครั้งคราวครับ   

ส่วนตัวขอชื่นชมคุณmakoto  ครับ  ที่ให้ความสำคัญกับครอบครัวมากๆถึงกับเตรียมสำรองเงินไว้ล่วงหน้า  เรื่องสารพิษคงไม่น่ากลัวมากมั๊งครับถ้าเราทำความสะอาดร่างกาย  มือ ก่อนที่จะไปสัมผัสเด็กเท่านี้ก็ปลอดภัยเเล้วครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 08:47:37 PM »

ลูกผมเพิ่งคลอดเมื่อปลายๆเดือนที่แล้วนี่เองครับ ทำให้ตอนนี้มียอดสะสมลูกรวมแล้ว ๓ คน ทำให้ไม่ค่อยมีเวลาไปยิงปืน แตก็พอจะแว่บได้บ้างก่อนกลับบ้านตอนออกเวรเช้า เพราะถ้าอยู่บ้านแล้วก็จะไม่ออกไปไหนอีก ต้องช่วยแม่เขาเลี้ยงพวกพี่ๆ ไอ้ตัวเล็กมันยังแบเบาะไม่มีพิษสงอะไร แต่ซักพักพอเริ่มโคลิกแล้วละก็อุ้มกันเมื่อยแน่ๆ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
นายอันตราย
สงบจิต สงบใจ
Hero Member

คะแนน 26

ขอบคุณครับ

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 08:47:52 PM »

อื่ม.............ยินดีด้วยครับ

ลูกผมยังไม่มีครับ
แต่ลูกยังเล็ก ๆ คงยังไม่หยุดยิงอ่ะครับ

แต่ถ้า ลูกแพง นี้อาจจะได้หยุดยิงอ่ะครับ
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 08:57:18 PM »

Grinขอแสดงความยินดีกับ จขกท  ล่วงหน้าเลยนะครับ Grin

นักะติ๊ Club
หน้า: [1] 2
  พิมพ์