๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 10:18:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงคิวบ้านข้างเคียง  (อ่าน 1982 ครั้ง)
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 04:55:38 PM »

Grin  เมื่อสักครู่เปิดเข้าไปบ้านข้างเคียง เจอแบบเดียวกับเมื่อสองสามวันที่บ้านนี้เลย สงสัยจะถึงคิวปรับปรุง   Grin
Connection Problems
Sorry, SMF was unable to connect to the database. This may be caused by the server being busy. Please try again later.

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 04:58:25 PM »

อิอิ......เข้าได้แค่ประตูหน้าบ้านแล้วโดนไล่ออกมาเหมือนกัน

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:03:19 PM »

เป็นทีละบ้าน
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:05:44 PM »

อิอิ......เข้าได้แค่ประตูหน้าบ้านแล้วโดนไล่ออกมาเหมือนกัน

เข้าทางหน้าต่างซิค่ะ... Grin

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:08:43 PM »

Cheesy ดีครับ   อย่าเข้าประตูหลัง ก็แล้วกัน.......อิอิ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:08:46 PM »

อุ๊ยเจออีกแล้ว Embarrassed Grin

ตะบันไฟ
Hero Member

คะแนน 47

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:10:42 PM »

บ้านโน้นเขาเคืองเราหรือเปล่า   Grin Grin Grin 

ปืนคือเพื่อนแท้  ปืนคือเพื่อนตาย  ปืนคือเพื่อนร่วมทาง
ปืนมันพูดไม่ได้  แต่มันก็ซื่อสัตย์  จริงใจ  ไม่ทรยศหักหลังเรา
นี่แหละนิยามของคำว่าปืน
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:12:15 PM »

Cheesy ดีครับ อย่าเข้าประตูหลัง ก็แล้วกัน.......อิอิ Grin

แนะทางให้พี่ปู....เหรอค่ะ.

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:16:36 PM »

อุ๊ยเจออีกแล้ว Embarrassed Grin

จุ๊..จุ๊..อย่าโวยวายซิค่ะ...
เดี๋ยวเค้ารู้ว่าเราแอบพบกันที่ไหน....
แล้วเจอกันอีกนะค่ะ... :-*

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:18:51 PM »

กำลังมองเทารัส 85 เอาไว้ เลยไม่รู้ไปหรือยัง.............yoy

{best}
ไม่เกี่ยวข้องกับคนชั่ว
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:28:47 PM »

ช่วงที่บ้านนี้ซ่อมแซม ผมก็ขออาศัยบ้านนู้นชัวคราวครับ Grin

ถึงความรู้จะน้อยนิดแต่มีความจริงใจสูงนะครับ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:40:30 PM »

นึกว่าบ้านข้างเคียงผมเป็น ที่แท้คนล่ะบ้านกัน ...... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:42:49 PM »

นึกว่าบ้านข้างเคียงผมเป็น ที่แท้คนล่ะบ้านกัน ...... อิอิอิ
คุณวรรณมีอะไรกับบ้านข้างเตียงหรือเปล่าครับ Grin Grinฮิ ฮิ
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:47:20 PM »

คุณวรรณมีอะไรกับบ้านข้างเตียงหรือเปล่าครับ Grin Grinฮิ ฮิ
Grin Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 05:52:03 PM »

อิอิอิ มีกิ๊กอยู่ บ้านข้างเคียงครับ ............... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หน้า: [1] 2
  พิมพ์