๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 07:37:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันยิงปืน  (อ่าน 1772 ครั้ง)
HUNTER *
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 09:30:37 PM »

ท่านใดที่ไปร่วมการแข่งขันยิงปืน  มาร่วมแชร์ความรู้สึกกันหน่อยดีไม๊  ( ตื่นเต้น , ตื่นกลัว )
นายอันตราย
สงบจิต สงบใจ
Hero Member

คะแนน 26

ขอบคุณครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 09:41:15 PM »

อื่ม..........ทำใจให้สบาย ๆ ครับ อย่าคิดว่าแข่งขันครับ คิดซะว่ามาซ้อมมือ จะได้ไม่ตื่นเต้น
1911&FISHING
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 11:13:15 PM »

พูดง่ายครับ แต่ทำยากจัง  Grin Grin

More Care
Less Hate
mayis
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 11:29:28 PM »

พี่อุดมครับ..ผมไม่รู้เป็นอะไร..เวลาเข้าซองแข่งมือจะสั่นทุกครั้ง..ทั้งๆที่แข่งมาเป็นสิบๆครั้งแล้วนะครับ..
isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 11:45:50 PM »

Grin

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 07:24:47 AM »

ยิงปืนเป็นกีฬาที่เหนื่อยมากเหมือนกันค่ะ...
1 วัน ยิงซัก 4-5 ประเภท ขึ้นรถถ้าไม่ขับเอง..หลับเป็นตายค่ะ..
ไม่รู้เป็นอย่างไร พลังงานทุกส่วนถูกนำออกมาใช้หมด
การแข่ง..ไม่เหมือนการซ้อม...ความตื่นเต้น...เวลาที่กำหนดมันบีบบังคับ
จะเหนื่อยมากขึ้นถ้ายิงไม่ดี..แต่ถ้ายิงดี..ความเหนื่อยจะเหนื่อยแบบมีความสุข
แต่ที่เศร้าใจหลังยิงเสร็จแน่ๆ คือเงินในกระเป๋า...มันหายไปไหนหมดน่ะ... หลงรัก

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 10:23:43 AM »

แข่งยิงอะไรครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 11:45:22 AM »

มือใหม่มักไม่มีความเครียดและกดดันอะไร เพราะไม่มีอะไรต้องเสีย

แต่มือเก่ารับรองได้ว่าเครียดแน่นอนกลัวตำแหน่งร่วง เสียฟอร์ม อย่างน้อยต้องรักษาสถิติเก่าไว้

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 12:15:48 PM »

มือใหม่มักไม่มีความเครียดและกดดันอะไร เพราะไม่มีอะไรต้องเสีย

แต่มือเก่ารับรองได้ว่าเครียดแน่นอนกลัวตำแหน่งร่วง เสียฟอร์ม อย่างน้อยต้องรักษาสถิติเก่าไว้
ไม่ค่อยตื่นเต้นครับ เพราะเราสนุกอย่างเดียวครับ ( แอบหวัง ที่๑ เหมือนกัน ไม่ได้สักที ) Grin
ส่วนมากจะเน้นบันเทิง เหมือนที่พี่ปูบอกไว้ครับ Wink
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 12:33:07 PM »

Cheesy แข่งครั้งแรกตื่นเต้น มือสั่น ใจเต้นเป็นกลองรัว แต่ยิงไปสักพักอาการก็หายครับ เรียกง่าย ๆ ตื่นสนามครับ  Grin

1911&FISHING
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 04:53:57 PM »

โอ้โห!!!คุณปู ใครบอกไม่เครียด ไม่กดดัน ยิ่งเอาเวลามาบี่บนี่ ยั่งเหนี่ยวเอาๆ เลยครับ สรุปออกมาเป้างี้เปรอะไปหมดเลยครับ อิ อิ ยิงแบบกรรมการตรวจง่ายเลยครับ 10 นัด 10 รูเลยครับ  Cheesy  Cheesy

More Care
Less Hate
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 06:02:49 PM »

ตอนซ้อมนี่ คิด ว่า ชัวร์ พอเอาเข้าจริง  ทั้งสั่นทั้ง กลัว  ควบคุมใจตัวเองไม่ได้ ซักกะที  เฮ้อ!

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 07:28:31 PM »

เข้าใจเล่น คริๆ จะออกตัวมามือสั่นหรือครับ ท่านพี่ ฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆส์ บ้าย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 08:14:05 PM »

หลงรัก
ครับ
น่าตื่นเต้นครับ
สนุกด้วย
 หลงรัก

HUNTER *
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 09:13:44 PM »

อืม...เหมือนกันเลยความรู้สึกตอนยิงครั้งแรกยังกับเขย่าเซียมซีเลย  แต่กลัวเสียฟอร์มเพราะเพื่อนมาเชียร์ด้วย  เลยต้องเอาของขวัญติดมือกลับเป็นที่ระลึก
หน้า: [1] 2
  พิมพ์