รายงานผล Doha Games

<< < (5/10) > >>

MedCadet:
สั้นยิงช้า ยิงรอบแรกเสร็จแล้ว จักรกฤษณ์ เข้ามาที่แปด พอดี 559 ตามเหรียญทองแดงอยู่สี่แต้ม รอยิงรอบ Final ครับ ส่วนประเภททีม มาที่หกครับ เหรียญทอง จีน เหรียญเงิน เกาหลีเหนือ เหรียญทองแดง เกาหลีใต้ครับ

MedCadet:
ส่วนประเภท แทรป หญิง จบรอบสอง น้องเจน เจนจิรา ศรีสงคราม นำมาเป็นที่หนึ่งครับ 39 33   นำที่สองอยู่หนึ่งตัวครับ เหลืออีกรอบเดียว ห้าสิบตัวสุดท้าย...ลุ้นครับเหรียญทองเหรียญแรกของ เป้าบิน ครับ

MedCadet:
สั้นยิงช้า จบไปแล้วครับ จักรกฤษณ์ ทำคะแนนรอบ Final ได้มากเป็นอันดับสอง แต่เมื่อรวมกับคะแนนรอบแรกแล้ว ขยับมาได้แค่สองอันดับ ได้อันดับที่ หก ยังไม่มีเหรียญติดมือกลับเมืองไทยครับ

MedCadet:
ปืนสั้นสตรีรอบแรก จบแล้วครับ จีน มาอันดับหนึ่ง สอง ส่วนนักกีฬาไทย ธันยพร พฤกษากรยิงได้ 570 อันดับ 20 ชัญญานุช กอบกุลธนชัย ยิงได้ 561 อันดับ 30 พันชั่ง ไชยสอาด ยิงได้ 558 อันดับ 32

MedCadet:
ดับเบิลแทรปหญิง น้องเจน เจนจิรา ศรีสงคราม ได้เหรียญเงินพลาดเหรียญทองไปอย่างน่าเสียดาย เหรียญทองเป็นของเกาหลีใต้ 105( 34 37 34) เหรียญเงิน เจนจิรา ศรีสงคราม 103(39 33 31) เหรียญทองแดง เกาหลีใต้ 101(36 33 32)

ส่วนประเภททีม ไทยได้เหรียญทองแดง ครับ เหรียญทอง เกาหลีใต้ เหรียญเงิน จีน ครับ

สรุปถึงวันนี้ ทีมยิงปืนไทยได้มา หนึ่งเหรียญทอง สองเหรียญเงิน หนึ่งเหรียญทองแดงครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว