๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:58:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งมากเลยครับ  (อ่าน 4231 ครั้ง)
M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 02:50:05 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ คิดเสียว่าคราวเคราะห์ แต่เราไม่เป็นอะไรก็โชคดีแล้ว ขอให้หมดเคราะห์หมดโศกรับปีใหม่นะครับ
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 06:25:38 PM »

Grin  ทะเบียนอะไรครับไม่ค่อยชัด ดูแล้วน่าจะเป็น 4410 หรือเปล่าว อีกคันชัดดี 9917 งวดหน้าอาจจะได้รถคันใหม่ก็ได้นะครับ   Grin

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
samcolt- รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 12:15:59 AM »

Grin Grin Grin    4470ครับ    Grin Grin Grin

ถูกแล้ว อย่าลืมถอยฮัมวี่ป้ายแดงให้ผมซักคันนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน    หัวเราะร่าน้ำตาริน

M60 ผมหาติดเองก็ได้

เกลียดความว้าเหว่จึงเสเพลรัก เกลียดความอกหักจึงรักหลายหน เกลียดความหลอกลวงจึงควงหลายคน นี่แหละคือเหตุผลของคนหลายใจ

http://www.coyotylover.com/
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 12:24:10 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ คิดเสียว่าคราวเคราะห์ แต่เราไม่เป็นอะไรก็โชคดีแล้ว ขอให้หมดเคราะห์หมดโศกรับปีใหม่นะครับ

สาธุ   Grinขอบคุณครับ   ขอแค่ ป.3  45   ออกส่งท้ายปีเก่าก็ดีใจสุดๆแล้วครับ Grin

น้ำลายหก น้ำลายหกจะดีใจยิ่งกว่า  ภรรยา   ไปขอภรรยาน้อยมาให้อีกครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

เกลียดความว้าเหว่จึงเสเพลรัก เกลียดความอกหักจึงรักหลายหน เกลียดความหลอกลวงจึงควงหลายคน นี่แหละคือเหตุผลของคนหลายใจ

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 12:32:26 AM »

ขออนุญาตพี่samcolt เจ้าของกระทู้ครับ

วันนี้ผมไปซื้อของที่ตลาด4มุมเมือง

ก็เกิดอาการเซ็งเหมือนพี่เลยครับ

เรื่องมีอยู่ว่าผมไปจอดรถซื้อผลไม้ที่ช่องจอดรถ

กำลังจะเอาของใส่ท้ายรถก็ได้ยิงเสียงดังตึ้งจากทางหน้ารถ

รีบไปดู โอ้วข้างบนแก้มรถผมมีรอบบุบยุบเลยแหละและถลอกเป็นแนวยาว อะไรกันนี่ โดนชก

ตัวการ..มันเป็นแผ่นยิปซั่มที่ติดอยู่บนหลังคาตกลงมาใส่ครับ และที่มันตกลงมาก็เพราะ

พ่อค้าขายผลไม้ยกเข่งที่ตั้งอยู่ขึ้น...มันจึงไปเกี่ยวแผ่นยิปซั่มตกลงมาโดนรถผม แงแง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รถผมไม่เคยโดนอะไรแรงๆแบบนี้เลยนี่ครั้งแรก เกือบทำใจไม่ได้ แต่ก็เข้าใจว่า

เขาไม่ได้ตั้งใจ แล้วเขาก็ยอมรับผิด เลยคิดแค่ค่าเสียเวลา+ค่า%ที่จะต้องเสีย

เวลาต่อประกันปีต่อไปเพราะจะไม่ได้ลดเบี้ยฯ...........เฮ้อ จูบบบบ

เซงเลยครับ ขอร่วมเซงด้วยคนครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

quick-รักในหลวง
ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 12:47:01 AM »

เมื่อต้นปีผมก็โดนชนท้ายเข้าจังๆ เลยเหมือนกันครับ

เพิ่งจะกลับมาจากวิหารเซียน  ทางข้างหน้าบีบเหลือเลนเดียว  ผมเลยชะลอจอดเพื่อออกเลนขวา

ฝรั่งครับขับมาไม่ดูอะไรเลย  ชนตูม ตูม ตูม เข้าท้ายรถผม  สาม ตูม จริงๆ ครับ  เล่นเอาคอเคล็ดเลย

รถต้องซ่อมหลายเดือนเซ็งมากๆ เลยครับ  ประกันจ่ายก็จริงแต่เซ็งอย่างแรงครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมเข้าใจความรู้สึกเลยครับ   เดี๋ยวนี้ขับรถต้องระวังรอบด้านจริงๆ เรานะขับดี ไม่มีชนใครอยู่แล้ว

แต่ประมาทไม่ได้ว่าใครเค้าจะมาชนเรานี่ซิครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 01:14:52 AM »

ขออนุญาตพี่samcolt เจ้าของกระทู้ครับ

วันนี้ผมไปซื้อของที่ตลาด4มุมเมือง

ก็เกิดอาการเซ็งเหมือนพี่เลยครับ

เรื่องมีอยู่ว่าผมไปจอดรถซื้อผลไม้ที่ช่องจอดรถ

กำลังจะเอาของใส่ท้ายรถก็ได้ยิงเสียงดังตึ้งจากทางหน้ารถ

รีบไปดู โอ้วข้างบนแก้มรถผมมีรอบบุบยุบเลยแหละและถลอกเป็นแนวยาว อะไรกันนี่ โดนชก

ตัวการ..มันเป็นแผ่นยิปซั่มที่ติดอยู่บนหลังคาตกลงมาใส่ครับ และที่มันตกลงมาก็เพราะ

พ่อค้าขายผลไม้ยกเข่งที่ตั้งอยู่ขึ้น...มันจึงไปเกี่ยวแผ่นยิปซั่มตกลงมาโดนรถผม แงแง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รถผมไม่เคยโดนอะไรแรงๆแบบนี้เลยนี่ครั้งแรก เกือบทำใจไม่ได้ แต่ก็เข้าใจว่า

เขาไม่ได้ตั้งใจ แล้วเขาก็ยอมรับผิด เลยคิดแค่ค่าเสียเวลา+ค่า%ที่จะต้องเสีย

เวลาต่อประกันปีต่อไปเพราะจะไม่ได้ลดเบี้ยฯ...........เฮ้อ จูบบบบ

เซงเลยครับ ขอร่วมเซงด้วยคนครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เห็นมั้ยครับ  มีคนเซ็งเเบบผมอีกคนแล้วครับ Grin Grin Grin Grin

ทุกวันนี้ไม่ว่าเราจะระวังเรื่องอะไร  จนแล้วจนรอด  มันก็ยังโดนอยู่ดี หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตารินทำใจครับทำใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขนาดของผม  คู่กรณียังไม่แสดงความรับผิดชอบอะไรเลยครับ    คำขอโทษคำเดียวก็ยังไม่เคย     ค่าจ้างรถลากออกจากที่เกิดเหตุผมยังต้องออกเองเลยครับ    ไม่รู้ว่าคนไทยเดี๋ยวนี้เป็นอะไรกันไปหมด    อย่างนี้มันต้องฟ้องจนอุจาระแตกอุจาระแตนเลยครับ
ไม่ใช่ว่าผมใจดำนะครับ  ถ้าคุยกับผมดีๆ  ก็ได้   ตอนสมัยผมเรียนหนังสือ ผมมีมอไซด์ อยูคันหนึ่ง  แต่งไปเกือบแสน จอดทิ้งไว้  แล้วหายครับ   แต่จับตัวคนร้ายได้   เพราะมันแยกอะหลั่ย  ผมขาย  เลยตามง่าย  เราะว่าของบางชิ้นคนธรรมดาไม่ค่อยชื้ใส่กัน   พอจับได้เห็นหน้าครับ โมโหสุดขีดดด  Angry Angry เตะให้ หนึ่งปาบ   พอรุ่งเช่า พ่อแม่มันมาตามหาที่บ้าน  มาร้องไห้หน้าบ้าน  ขอร้องว่าอย่าเอาเรื่องเลย  สุดท้ายผมเลยยอม    และสุดท้าย ผมก็ไม่ได้รถผมคืน   ทุกวันนี้คิดถึงเรื่องนี้ทีไรยังเจ็บหัวใจอยู่แปลบๆ  ยอมไปได้งัยเนี่ย   แต่คราวนี้ผมจะเอาจริงครับ   ให้มันรู้ไปว่า ระยะเวลา  2ปี ที่เค้าจะต้องขึ้นศาล  จะต้องเทียวไปกลับ สงขลา-ลำพูน   กี่ครัง   ส่วนผมพร้อมเสมอ 

Angry Angry Angry Angryโมโหครับ Angry Angry Angry

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2006, 10:23:49 AM โดย samcolt » บันทึกการเข้า

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 08:30:26 AM »

คือแบบว่า

พี่แซมโคลท์อยู่สงขลาหรือครับ หากต้องขึ้นลงเหนือบ่อยๆ สงขลา-ลำพูน หากเที่ยวไหนไม่มีเพื่อนไปด้วยบอกนะครับจะได้บอกให้พี่จอห์นไปเป็นเพื่อนครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 08:41:28 AM »

คงจะเป็นคู่กรณีมั้งครับ พี่หนองหัวพราน ที่อยู่ สงขลา..... 
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 09:50:04 AM »

เอารูปมาลงให้ดูครับ ไม่มากมาย แต่มันเจ็บที่ใจมากกว่าครับ yoy

ด้วยความเคารพครับ

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 10:22:10 AM »

คือแบบว่า

พี่แซมโคลท์อยู่สงขลาหรือครับ หากต้องขึ้นลงเหนือบ่อยๆ สงขลา-ลำพูน หากเที่ยวไหนไม่มีเพื่อนไปด้วยบอกนะครับจะได้บอกให้พี่จอห์นไปเป็นเพื่อนครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ 

ผมอยู่ลำปาง
คู่กรณีอยู่สงขลาครับ

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 10:26:55 AM »

เอารูปมาลงให้ดูครับ ไม่มากมาย แต่มันเจ็บที่ใจมากกว่าครับ yoy

ด้วยความเคารพครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินไม่ว่าน้อยหรือมากก็ชำใจเหมือนกันครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 10:48:44 AM »

คือแบบว่า

หวังว่าเรื่องคงจบได้เร็วนะครับ ไม่งั้นต้องเดินทางกันเหนื่อยเลยละครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 11:13:26 AM »

ผมเองก็เพิ่งเจอเหตุการณ์ หวาดเสียวมาเหมือนกัน เด็กนักเรียนหนี รร .ซ้อน 3 ฝ่าไฟแดงมา
เป็นช่วงที่ผมกำลังขับออกจากสี่แยก เพราะเป็น จังหวะไฟเขียว  ตอนที่เห็นก็จวนตัวแล้วครับ
ผมกระทืบ เบรค แต่ก็ไม่ทันแล้วครับชนโครมเข้ากลางคัน เด็กทัง3 กระเด็นไปอีกฝั่งของ สี่แยก
ผม อึ่ง และตกใจ แฟนที่นั่งไปด้วยนี้ ตัวสั่น งกๆๆ แต่ก็ใจชื้น ตอนที่เด็ก ทั้ง 3 ลุกขนึ้ได้ครับ
ตกลงเด็ก ผิด ต้องเรียกร้องค่าเสียหายจากเด็กเองครับ แต่ พ่อ แม่เด็ก ก็รับผิดชอบดีครับ 
( ผมทำประกันภัยชั้น 3 ครับ)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 05:28:59 PM »

ขอให้หายไวๆครับ   Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์