อยากได้ปืนไว้สักกระบอกจะทำไงดี

<< < (2/2)

RroamD:
อ้างจาก: ufo_nu ที่ ธันวาคม 01, 2006, 06:38:20 PM

อยากทราบว่าถ้าจะมีปืนกระบอกแลกจะต้องทำอย่างไรดี
ถ้าซื้อปืนมือหนึ่ง จะขอใบ ป.4 ยากกว่าซื้อปืนมือสองที่เขาโอนลอยไว้ไหม
ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ .........;D

อยากทราบว่าถ้าจะมีปืนกระบอกแลกจะต้องทำอย่างไรดี
ไม่ยาก แต่ต้องใช้ภาษาให้ถูก มือหนึ่งจะแรกกับมือสองโดยไม่ต้องเพิ่มเงินครับ

east:
  ควรจะศึกษากฏและความปลอดภัยก่อนครับ  ปืนก็เหมือนกันครับ  ดูความต้องการของตัวเองก่อนต้องการอะไรจากปืน
การขอ ป.3 สำหรับผมคิดว่าไม่อยากครับ ขอให้เอกสารพร้อมตามที่กำหนด บวกน้ำใจนิดหน่อย  และสิ่งที่สำคัญใจเย็นๆ
ครับ ปืนที่ร้านมีมาก  แต่เข้าร้านให้ถูกก็จะได้ของไม่แพงครับ  ส่วนปืนขอย้ำ มีเกรดเดียวครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว