๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 08:21:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศสำหรับท่านที่แข่ง IPSC แมทช์ Level 3 ครับ 1-3 ธันวาคม 2006  (อ่าน 1912 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:50:25 AM »

--------------------------------------------------------------------------------
ประกาศสำหรับท่านที่แข่งแมทช์ Level 3 ครับ    Grin Grin Grin   

ให้นักกีฬามาลงทะเบียนวันศุกร์ที่ 1 ธันวาที่ โรงแรม เอวัน ช่วงเวลา 16:00-18:00     Grin Grin Grin   เพื่อรับเอกสารแข่งขันครับ ถ้ามาไม่ได้ก็ฝากเพื่อนกันมาครับ เพราะเช้าวันเสาร์ไม่มีคนแจกเข้าหน้าที่เข้าประจำจุดแข่ง และแข่งขันด้วยหมดแล้ว

เริ่มยิง 8:00 โมงเช้า ให้ยิงตามลำดับสควอท หากมาสายถ้าผ่านแล้วให้มาตามเก็บช่วงเย็นหลังสควอทยิงจบแล้วตอนเย็นครับ  ห้ามแซง ห้ามแทรก เพื่อความเรียบร้อยครับ

อาหารกลางวันรอบนี้ มี 5 ซุ้มเลือกทานได้ตามสบาย มีการแสตมป์มือให้ แต่จะเก็บเงินค่าอาหารกลางวัน 100 บาท/มื้อ/ท่านครับ

ในเอกสารแข่งขันจะมี รายชื่อสคอท ใบส่งตัว สติกเกอร์ และบัตรแลกน้ำ 10 ใบ(เวลาทานน้ำต้องเอาบัตรมาแลก) เมื่อได้รับเอกสารให้ตรวจเช็คด้วยครับ

รับทราบโดยทั่วกันครับ        Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 03:52:07 PM »

.........ค่าอาหารกลางวันเก็บอย่างไรครับ  จ่ายสด ตรงนั้นหรือจ่ายแบบใด.......

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 04:13:08 PM »

จ่ายสดครับ   Grin Grin Grin แล้วก็แต๊มมือ   Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: [1]
  พิมพ์