โพโลเนียม 210

<< < (2/4) > >>

ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙:
ผมไปสัมมนาเรื่อง EurepGAP (ระบบการออกใบรับรองฟาร์มกุ้ง) อยู่ที่ฮอลแลนด์  ข่าว CNN มีแค่สามเรื่อง
1. ลิตวิเนนโก โดนวางยาพิษไฮเท็ค ขณะนี้ทางอังกฤษพิสูจน์แล้วว่าต้องระดับรัฐบาลประเทศที่มีเทคโนโลยีนิวเคลียร์ถึงจะแยกสารตัวนี้ออกมาจากขยะปฏิกรณ์ได้
2. อิรัค มุสลิมฆ่ากันเองเป็นเบือ  วันแรก สุหนี่ วางระเบิด ชีอะต์ ตายไปเกือบสองร้อย  รุ่งขึ้น ชีอะต์ ล้างแค้น สุหนี่ตายไปเกือบร้อย
3. เลบานอน มุสลิมฆ่ารัฐมนตรีคริสต์  เพื่อล้มรัฐบาลเพราะก่อนหน้านั้นมีรัฐมนตรีในคณะลาออกไปแล้ว 6 คน

เรื่องที่สี่ไม่น่าเป็นข่าวครับ  คือทางอเมริกาแทบเหยียบกันตายเพราะแย่งซื้อของในวันลดราคาหลัง Thanks Giving

ไทสกล:
 :OO :OO :OO :OO :OO

JJ-รักในหลวง:
แล้ว ได้โพโลเนียม ที่ว่านี้ จะมีโอกาศหลุดไปอยู่ในมือผู้ก่อการร้ายได้มั้ยครับ

BADBOY:
อุ๊ย....น่ากลัวนะครับ....นึกว่ามีแต่ในหนัง..

Sig228-kolok:
ด้วยความเคารพครับ...

เรื่องทำลายล้าง นี่มนุษย์เก่งที่สุดในโลก เหนือสัตว์ใดๆ... :DD :DD :DD

ขอบคุณครับ..............

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว